• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN ĐỘNG ,SKIN, CLOCK CHO SLIDE UNLOCK PRO & S2U2

hlp

a ancola ơi...a có thể làm cho e 1 cái ảnh nào mà có màu xanh nõn chuối ko ạ....e thích màu đó....:D cảm ơn a nhiều

ancola66

Super V.I.P
HALOWEN1​

QVGA các bạn Click phải vào ảnh và chọn Save Picture Ass. VGA thì Down ở dưới đây :

HALOWEN1 VGA DOWWNLOAD

ancola66

Super V.I.P
Đây là ảnh Gif mặc định của phần mềm, mình đã làm cho nó quay nhanh hơn (Trông giống thật và không bị giật cục). Tiện thể mình làm cho VGA luôn.

Wallpaper VGA DOWNLOAD

ancola66

Super V.I.P
bác ơi sao em không dùng đc :(
Bạn làm đúng như mình hướng dẫn ở bài 1 là Ok thôi mà. Còn nếu bạn không dùng đươc là như thế nào thì phải nói rõ thì mới được chứ.

dienthoai

mình đã làm đúng theo hướng dẫn, nhưng khi đã chọn xong file.gif thì khi nhấn return để thoát ra bị treo. Đổi tên file trùng với tên file gốc copy đè lên cũng ko thấy thay đổi gì cả. Vào regedit chỉnh lại đường dẫn save lại sau đó reset lại cũng ko thấy thay đổi. Huynh nào có bít cách sửa lỗi thì hướng dẫn cho a em với. Có phần mềm hay mà dùng ko được thấy khó chịu quá. Thks nhìu.

ancola66

Super V.I.P
mình đã làm đúng theo hướng dẫn, nhưng khi đã chọn xong file.gif thì khi nhấn return để thoát ra bị treo. Đổi tên file trùng với tên file gốc copy đè lên cũng ko thấy thay đổi gì cả. Vào regedit chỉnh lại đường dẫn save lại sau đó reset lại cũng ko thấy thay đổi. Huynh nào có bít cách sửa lỗi thì hướng dẫn cho a em với. Có phần mềm hay mà dùng ko được thấy khó chịu quá. Thks nhìu.
Bản dùng bản nào ? Bản 1.03 chạy bị lỗi. Bản 1.02 chạy ổn định hơn đó

hhuy

Ancola66
Bạn rất giỏi về xử lý ảnh , nhưng chỉ tiếc là những ảnh của bạn thiết kế thường không theo 1 chủ đề nào cả . Và không theo season gì hết ,:D:D

Đây : mình bổ sung mấy cái skins ( QVGA) cho noel nhé . Chúc giáng sinh zdui zde .
\

Mình còn mấy cái skins cực kỳ hot hot , nhưng hơi nặng ko up được , nếu bạn nào quan tâm cứ pm cho mình nhé .

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
Rất PRO để dùng kèm với giao diện IPHONE và TOUCH:D

Các bạn cũng có thể dùng các ảnh động trong chủ đề này cho S2U2 0.95 , Các bạn nhớ đổi tên cho file ảnh là wallpaper.gif nhé

Chỉnh sửa cuối:

ancola66

Super V.I.P
CLOCK & SKIN cho Phần mềm S2U2

Phần mềm S2U2 có thể thay đổi SKIN Cho CLOCK. Có rất nhiều Clock Skin đẹp ,các bạn từ từ thuởng thức và tham gia nhé:))

Cách sử dụng như sau : Các bạn giải nén copy folder Clock mà bạn muốn vào thư mục gfx . Sau đó các bạn copy file lang.ini ra PC mở file lang.ini tìm tới dòng này :
s_DefaultClockPath5=
Điền tên của folder Clock bạn vừa chép vào đó và kết thúc bằng dấu \ . Sau đó copy đè vào chỗ cũ, vào S2U2\ setting để chọn kiểu Clock là OK

Ví dụ :s_DefaultClockPath5=clockAR\ đối với Clock mầu đỏ ở trên.

Chỉnh sửa cuối:

ghost2k

Ơ, thế còn cái pm S2U2 thì ở đâu hả bác... Sorry, em mới mua máy nên chưa đọc hết được các bài trên 4rum, còn search thì nó ra cả đống nhiều khi chẳng liên quan gì.

Chỉnh sửa cuối:

thientu1981

sao cái file gif động nó chạy được vài giây nó đứng im vậy các bác

SANG BÊN BOX THẮC MẮC PHẦN MỀM NHÉ

Last edited by a moderator:

trantuan1207

công nhận bạn vàng hay sưu tầm đc nhiều cái hay thật đấy!
"ăn có lạ" nè, bạn có cái wall của bộ 3 đồng hồ trên ko up lên nốt cho nó đủ bộ đi :D. Thanks nhiều nhé.