• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKIN VÀ ICON CHO PHẦN MỀM SPB MOBILE SHELL 2.XX

ancola66

Super V.I.P
sao em ko thấy phần exit.Các bác chỉ cho em với!!!!
Những bộ Skin mới tận dụng button Exit để làm chức năng khác nên không thấy có button Exit như bản gốc. Vậy muốn Exit thì bạn vuốt từ trên xuống dưới là Exit ngay:D

thientu1981

Bổ sung phần tiếng anh đây cho SKin Vista

LInk Dowload:

[HIDE] http://www.mediafire.com/?jxgzpnc1ngm[/HIDE]

Note: Nhớ bỏ dấu () này trong file đi nha

Chỉnh sửa cuối:

NBLam

Trông tuyệt quá các bác ạ. Cái ảnh trên là bác dùng giao diện tiếng Việt à?

winxp83

Bổ sung phần tiếng anh đây cho SKin Vista

LInk Dowload:

hidden content may not be quoted

Note: Nhớ bỏ dấu () này trong file đi nha

Cảm ơn bác rất nhìu! nhưng trong "Trình đơn của tôi" trống không hà , em có thể đưa icon các chương trình vào không ? giúp em zới

thientu1981

Cảm ơn bác rất nhìu! nhưng trong "Trình đơn của tôi" trống không hà , em có thể đưa icon các chương trình vào không ? giúp em zới

cái này có hướng dẫn ở phần trên bạn tìm lại nha

bạn vào phần cài đặt và chọn tuỳ biến trình đơn chọn trình đơn của tôi rồi Add các chương trình bạn muốn đưa vào.

connguab

Bạn có thể làm 1 bản cho VGA được k ?
Cảm ơn bạn trước nhé !

djtrungkien

O2 XDA EXEC...có cách nào khắc phục để đc như a e ko...thèm quá mà ko đc dùng kìa....

ở trên đại đa số toàn dùng cho màn hình QVGA nên khi cài vào EXEC là bị như vậy đó bạn,cho nên chỉ chọn đúng mới ko bị thôi bạn ạ

hlp

SKin Blue Girl

Dowload:

Yêu cầu các bác đề rõ là skin cho VGA HAY QVGA chứ các bác cứ để tù mù mà cứ bắt thanks mới đc down....bấm thank thì ko khó j nhưng đôi khi vẫn thấy tưng tức cái j ý...nếu đúng là có ý nghĩa thì người có ý thức sẽ tự thank mà ko cần ép...

connguab

Bộ Skin Cho VGA

Rất tiếc mình có không có màn hình VGA để thử vì vậy không có hình minh hoạ các bác thông cảm

cái này dùng cho VGA nhưng 6 tab ở phía dưới lại là tiếng Nga đó các bạn ơi, chán, hic hic.......