• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKINS cho KEYBOARD default

hung1406

SKINS CHO KEYBOARD (default)

E thấy chưa có topic này nên mạo muội tạo để các bác tải các Skin cho KeyBoard default(bàn phím mặc định) của Win Mobile. E thấy cái bàn phím mặc định xấu kinh khủng. :D

Dưới đây là linh tải 1 số Skin:(tất cả dưới dạng file cab, cài đặt vào Main Storage)

Bàn phím đen

Download

Bàn phím xanh

Download

Bàn phím vàng

Download

PS: còn nữa nhưng mệt quá, e đi ngủ.8-| Hôm sau post tiếp (và để còn câu bài nữa chứ :D)

Sử dụng cho QVGA!!! WM5 trở lên

Chỉnh sửa cuối:

lgiang1983

các bác ơi. có skin nào mà ở dạng large keys không. em xem bản wm 06 của HTC wizard của bác Phạm Quang có bàn phím có large keys rất đẹp( tức là chỉ có 3 hàng chữ to thôi ấy, không có hàng số) em tìm mãi mà không thấy. bác nào có cho em xin với.
mà mấy bàn phím này lại dùng cho wm05. em lại dùng wm03se chán thế chứ.

Chỉnh sửa cuối:

rockone1909

các bác ơi. có skin nào mà ở dạng large keys không. em xem bản wm 06 của HTC wizard của bác Phạm Quang có bàn phím có large keys rất đẹp( tức là chỉ có 3 hàng chữ to thôi ấy, không có hàng số) em tìm mãi mà không thấy. bác nào có cho em xin với.
mà mấy bàn phím này lại dùng cho wm05. em lại dùng wm03se chán thế chứ.

bạn chọn kiểu large là có mà, phím nào cũng hỗ trợ mà, chọn input setting, chọn loại phím, chọn tiếp large, thế là xong

capuchini

còn cái màu nào xanh hơn 1 chút ko bác , 1 chút thôi ý ạ , em thấy cái xanh kia nhợt nhạt wa'

hung1406

còn cái màu nào xanh hơn 1 chút ko bác , 1 chút thôi ý ạ , em thấy cái xanh kia nhợt nhạt wa'

Dùng cái này

Download

hoặc cái này dễ nhìn hơn đấy.

Download

Yêu cầu màn hình QVGA nhé!

(Dạo này đang thi nên kô up được thường xuyên,đợi mấy ngày nữa mình up tiếp nhé :D )

capuchini

em cài rùi mà hông biết dùng thế nào , làm thế nào để nó hiện lên vậy bác

ko xanh đc tất cả các phím hả bác

Last edited by a moderator:

lgiang1983

những cái này chỉ dành cho wm 05 thôi các bác à.em cài cho wm03se có được đâu.

hung1406

những cái này chỉ dành cho wm 05 thôi các bác à.em cài cho wm03se có được đâu.

Đúng rồi bạn à, chỉ dành cho WM5 trở lên và màn hình QVGA thui!

em cài rùi mà hông biết dùng thế nào , làm thế nào để nó hiện lên vậy bác

Cài này chỉ thay đổi giao diện bàn phím mặc định của máy thôi mà. :(

lgiang1983

các bác ơi! nhìn mấy bàn phím này thích quá mà em lại dùng wm 03 se chán thế chứ. có bàn phím nào cho wm03 các bác cho em với.

rockone1909

cái màu đen không cài lên exec được, mình dùng w6, khong có nhiều dành cho Vga nhỉ

amk

mấy cái bên trên toàn cho 2003se xài tốt đó bác.

có bác nào làm ơn chỉ giúp chỗ lấy kbrd cho VGA với . thanks.

bexinh

Các links ở 4shared đều die hết bác có thể cho links khác không? Thanks!

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Các links ở 4shared đều die hết bác có thể cho links khác không? Thanks!

là người mới nên nhắc nhở lần sau hỏi thế này là dell đó bạn. Bạn hỏi phải đưa câu hỏi chính xác cần cái gì? cái nào die? thì người khác mới giúp được chú ý nhé. Thân!!!!

Microlab071966

Mình đang dùng con HTC-P4350 WM5.0,tại sao mình cài vào máy mà không có thay đổi gì nhỉ?

nouvo3264

Không tìm được ảnh của nó,mình cứ đưa lên.Phím BkSp mày đỏ,caccs phím dọc bên trái,enter,space mày xanh ngọc,còn lại mày ghi trắng.Không biết mình nhận màu có đúng không???