• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKINS cho KEYBOARD default

horkbajir

Skin có thay đổi được kích thước bàn phím không ?! Giống skin của PCKeyboard 0.12 đó, đổi skin là kích thước thay đổi (nút to ra/nhỏ lại). Mình chỉ thích dùng keyboard mặc định nhưng nó nhỏ quá ! To ra xí thì hay. Vì keyboard mặc định có cách viết hoa, xuống dòng, cách sang phải, xóa lùi khá hay. Giúp type nhanh hơn nhiều.

Phần lớn tất cả các keyboard đều có chức năng này (tap + kéo lên = viết hoa, kéo sang trái = xoá, sang phải = space...)

hanoiwap

Super V.I.P

Download

nguyencongvu

Mấy pro cho hỏi có cái skin nào full key toàn màn hình không, cái iMate mình màn hình nhỏ wá! Thanks

connguab

Mấy pro cho hỏi có cái skin nào full key toàn màn hình không, cái iMate mình màn hình nhỏ wá! Thanks

bạn cài Resco Keyboar rùi chọn giao diện iphone chỉnh size lên 50 là tha hồ mà lấy ngón cái bấm nha, hehehe

hoangmy92

SKINS CHO KEYBOARD (default)

E thấy chưa có topic này nên mạo muội tạo để các bác tải các Skin cho KeyBoard default(bàn phím mặc định) của Win Mobile. E thấy cái bàn phím mặc định xấu kinh khủng. :D

Dưới đây là linh tải 1 số Skin:(tất cả dưới dạng file cab, cài đặt vào Main Storage)

Bàn phím đen

Download

Bàn phím xanh

Download

Bàn phím vàng

Download

PS: còn nữa nhưng mệt quá, e đi ngủ.8-| Hôm sau post tiếp (và để còn câu bài nữa chứ :D)

Sử dụng cho QVGA!!! WM5 trở lên

pác ơi úp cái keyboard đen và xanh cho em xin đc ko vậy pác, nó chết link rồi

hoangvanpro

link này hình như die roài hay sao ấy...em click vô mà chẳng thấy j` cả....bác xem lại giúp em nha.....

hoangvanpro

toàn thấy skin của màn hình QVGA không à...bác nào có cái skin dành cho màn hình VGA thì post lên cho em với....nhìn thích quá mà toàn của QVGA thì chán chết....

hanoiwap

Super V.I.P
toàn thấy skin của màn hình QVGA không à...bác nào có cái skin dành cho màn hình VGA thì post lên cho em với....nhìn thích quá mà toàn của QVGA thì chán chết....

To @hoangvanpro
Vietnamese FullScreenKeyboard 3.0 đã có VGA
Hẹn bạn vài ngày nữa.Tôi sẽ làm thêm full screen của Vietnamese HiKbd cho VGA và SVGA,WVGA