• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tính năng thì quá đầy đủ nhưng khi zoom trang thì chậm quá. Opera mini tuy không nhiều tính năng nhưng khả năng zoom trang thì quả là tuyệt. Đúng là cái nào cũng có ưu và khuyết điểm riêng.

dongtam

Mình cài vào N95 khi mở nó cứ báo bộ nhớ đầy mặc dù RAM vẫn còn trống tới 16M .Có lúc được nhưng sao màn hình sáng được khoảng hơn 10s là hết sáng ....
Trong khi bản BETA lại không bị hiện tượng trên .

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình cũng bị báo thiếu ram như thế luôn

nếu vậy thì bác tắt bớt một số soft chạy ngầm rồi thử lại. Nếu vẫn k được thì chịu khó xài opera mini vừa nhẹ vừa zoom nhanh nhé! Nếu bạn k có nhu cầu xem phim, nghe nhạc hay download bằng điện thoại thì không cần thiết phải xài skyfire, opera mini là ổn rồi.

dragonvn08

dùng bản 0.85 beta và các bản khác đều bình thường mà,mình cũng không chạy đồng thời các ứng dụng đâu...

rinhvh

Restart cũng không ăn thua. Mình xài E 71 RAM còn trống trên 80MB mà nó zoom cũng lâu đến phát bực. Nhiều tính năng quá cũng khổ.

E71 chạy vèo vèo mà bạn!bản này dùng zoom đúng là sướng!sử dụng phím 1 và 3 zoom nhanh.mình đã test trên E71 và E 61.:D àh,chơi điện tử trực tuyến được nữa chứ!:))

nguyenducthao

E71 chạy vèo vèo mà bạn!bản này dùng zoom đúng là sướng!sử dụng phím 1 và 3 zoom nhanh.mình đã test trên E71 và E 61.:D àh,chơi điện tử trực tuyến được nữa chứ!:))

có chơi ongame.com.vn được ko bạn?

BuuPhucCT

Well-Known Member

Không hiểu sao tui cài vô máy E71 nó zoom như rùa vậy, đợi lâu phát bực. Không biết nó có kỵ với soft nào k?

dangduc

Mình thấy bản này chưa phải bản chính thức từ skyfire.com nên không nên dùng ! Bản này cứ cài vào chạy tý là out ! Nản dã man ! >< ! Bản beta cài vào dùng ngon

ngocquynh47

Hình ảnh thì là bản beta tại t lười chụp lại nhưng bản cài đặt là ver 1 từ homepage mà b, b thích thì cũng có thể down trực tiếp từ skyfire.com

minh100nhut

máy anh oi con n_gage của em có sài được bản 1.0 không ?sao em download về không phải duôi sis.

Status
Không mở trả lời sau này.