• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

ltdung72

các bạn ơi làm ơn giúp mình với
tại sao mình cài cho nokia 5800 ko cài được
nó bảo là chứng chỉ đã hết hạn
vậy mình phải chỉnh date lại bao nhiêu mới cài được
cám ơn các bạn trước nha

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bạn ơi làm ơn giúp mình với
tại sao mình cài cho nokia 5800 ko cài được
nó bảo là chứng chỉ đã hết hạn
vậy mình phải chỉnh date lại bao nhiêu mới cài được
cám ơn các bạn trước nha

Máy phải hack hay SIGN thì cài được ngay,Khỏi phải chỉnh ngày.

ngoinhauocmo

các bạn ah có cách nào làm giảm dung lượng Skyfire ko,phần mềm này ko tắt được ảnh nên tốn dung lượng hơn UC web

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bạn ah có cách nào làm giảm dung lượng Skyfire ko,phần mềm này ko tắt được ảnh nên tốn dung lượng hơn UC web

Hình như là trong phần chỉnh sửa k có mục này. Cái này chỉ nên xài với WIFI thôi, còn Xài với GPRS thì hơi tốn kém

Lovesmai

sao SF này hay bị out quá vậy ta? máy mình 0 có cài chương trình gì cả mà vẫn bị out, dù mới chạy SF chưa đầy 5p, nghe nhạc trên trang zing mp3 thì lúc được lúc 0, trên nhacso.net thì 0 nghe đc luôn, coi clip trên youtube thì khá ổn, máy mình là Sam i8150 16gb, ai biết cách khắc phụ chỉ mình với.

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao SF này hay bị out quá vậy ta? máy mình 0 có cài chương trình gì cả mà vẫn bị out, dù mới chạy SF chưa đầy 5p, nghe nhạc trên trang zing mp3 thì lúc được lúc 0, trên nhacso.net thì 0 nghe đc luôn, coi clip trên youtube thì khá ổn, máy mình là Sam i8150 16gb, ai biết cách khắc phụ chỉ mình với.

Bạn kiểm tra xem RAM của máy còn bao nhiêu khi chạy Skyfire. Do SF phải load video nên nó cần nhiều RAM để chạy nhất là khi bạn vào những trang giải trí có nhiều file video. Nó tự thoát ra phần lớn là do thiếu RAM thôi.;;)

ansu16

Active Member
hiện tại đã có bản skyfire 1.1.0.13131

Skyfire Web Browser v1.1.0.13131 S60v3 SymbianOS9.x Signed

http://www.mediafire.com/?4l1jemgdi3g

tiephien1

sao mình cài bản ở trang chủ thì nó cho cài nhưng không thể vào web được nhỉ? mà hình như bản mới nhất không hỗ trợ N95-2Gb

ninhhot

Chao mấy pro cho e hỏi ty?cái này có tải dc file trên mediafile.com k nhỉ?

tiephien1

có bạn nào dùdupwowcj skifire trên N95-2Gb không nhỉ? sao mình cài vào mà không thấy được. trên trang chủ thấy bảo là chỉ dành cho N95-8Gb thôi :(:)((

sonhoangle1987

sao pản mới nhất mình dow trên web vào nó cứ nhấp nháy qua lạj chữ conecting vậy,ko kết nốj đc ah,mình dùng pản 8084 thì đc,còn pản mớj thì ko???sàj gprs mobj
bạn nào có bản mà paste link đc cho mình xin,8084 paste ko đc

ansu16

Active Member
Chao mấy pro cho e hỏi ty?cái này có tải dc file trên mediafile.com k nhỉ?
cái này mình thử mấy lần lúc đc lúc ko, mà mediafire thì mình dùng bản opera 8.65 thôi, bản opera này down rất tốt

sao pản mới nhất mình dow trên web vào nó cứ nhấp nháy qua lạj chữ conecting vậy,ko kết nốj đc ah,mình dùng pản 8084 thì đc,còn pản mớj thì ko???sàj gprs mobj
bạn nào có bản mà paste link đc cho mình xin,8084 paste ko đc
có thể là bác cài sai cấu hình GPRS, còn bản paste được đây (là bản v1.1.0.13041 đã sign)

http://www.mediafire.com/?limywzywy5m

MozillaFirefox

có bạn nào dùdupwowcj skifire trên N95-2Gb không nhỉ? sao mình cài vào mà không thấy được. trên trang chủ thấy bảo là chỉ dành cho N95-8Gb thôi :(:)((

N95 và N95 8GB là như nhau mà bạn, sao lại ko dùng được
nhưng phải dùng 3G hoặc wifi mới lứot web nhanh được

tiephien1

N95 và N95 8GB là như nhau mà bạn, sao lại ko dùng được
nhưng phải dùng 3G hoặc wifi mới lứot web nhanh được

thì mình thấy lạ nhưng đúng là không thể vào mạng được.Nên mới hỏi mọi người xem có ai bị như mình không.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.