• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Skyfire - Trình duyệt Web trên di động [v1.50(15733) - trg 24]

Status
Không mở trả lời sau này.

hiep277

Ok thank bạn rất nhiều, mình đã kết nối đc rồi. Ko nhấn thank dc vì mìnhd đang duyêt trên đt.
Vấn đề kết nối java là xong, còn vấn đề nan giải nhất là không thể kết nối tới máy chủ được của skyfire và opera 10 ai có thể chỉ giúp với đc không? Cài vào máy khác thì chạy ok, mà cài vào 5320 là cứ thế mà conect hoài khôg chịu vô, hix
tnt nhat la bac formart may bang lenh *#7370* roi chon trong phan cai dat ket noi la (ket noi mac dinh) la internet roi cai skyfile la oke ngay chuc ban thanh cong

Posted via Mobile Device

hth2813

Posted via Mobile Device
Cái này phóng to đc k bạn? Vào mp3, youtube chữ nhỏ wa. Chẳg thấy j.

bấm liền 2 phát vào nút giữa là nó phóng to đấy bạn ạ
cho hỏi cái này hình như ko chơi đc game barnbuddy trên facebook thì phải :-s

anhchanbonmat

Skyfire Alpha v1.5.0.15168 for S60v3 support for Megavideo, Youtube ...

Skyfire Alpha v1.5.0.15168 for S60v3 support for Megavideo, Youtube ...

cập nhật phiên bản mới các bạn cài và cho ý kiến nhé

tải ở đây

Skyfire Alpha v1.5.0.15168

Box.net

link cho Skyfire v1.5.00.15194S60v3

Box.net

Chỉnh sửa cuối:

maseco

Member
Bác chơi khó em rùi em ol bằng dt sao mà down ở media được mún test lắm nhưng hix...

ansu16

Active Member
em cũng thanks bác cái, chỉ là không biết bác tìm ở đâu ra vậy
Posted via Mobile Device

maseco

Member
Nếu bạn nào không xoay đươc màn hình và lười bấm phóng to thì nên down bản này về xài nhé.tự động xoay va ko cần zoom nữa vì chữ to gần bằng cái rổ rồi :) giao diện thì có đẹp hơn chút.tốc độ thì như nhau thôi (QC Passet )trên N81. Thanks lần nữa .

anhchanbonmat

Nếu bạn nào không xoay đươc màn hình và lười bấm phóng to thì nên down bản này về xài nhé.tự động xoay va ko cần zoom nữa vì chữ to gần bằng cái rổ rồi :) giao diện thì có đẹp hơn chút.tốc độ thì như nhau thôi (QC Passet )trên N81. Thanks lần nữa .

mới đây đã test xong rồi à nhanh hen=D>

thanhquang123

Cân 17mb Ram N73 cua em vùa du dê trãi nghiêm.Có cái là kô có Icon nhìn wê wê sao :D.Kêt nhât o chô auto xoay màn hình.Zoom tung cung bâc rât le kô bi nhèo hay bê chu gi ca.

anhchanbonmat

cố đi lang thang nhìu nhìu nhé bác :)thế là del đươc cái quay màn hình rùi he he.à bổ sung thêm vtc+fullscreen=lòi con mắt luôn

Cân 17mb Ram N73 cua em vùa du dê trãi nghiêm.Có cái là kô có Icon nhìn wê wê sao :D.Kêt nhât o chô auto xoay màn hình.Zoom tung cung bâc rât le kô bi nhèo hay bê chu gi ca.

như vậy thì các bác phải ủng hộ mình đó nghe :)):)) vậy là quá hay đúng hôn

hiep277

OK ủng hộ bác ,mai ra mua chiếc trực thăng để đi lang thang cho nhanh

da co ban update skyfire v1.5 da test duyet nhanh va ho tro xoay man hinh nam ngang xem clip rat chuan va tuyet voi..
Posted via Mobile Device

ansu16

Active Member
không biết là bản có down được trên mediafire không nữa, mấy bản trước đã thử nhiều lân nhưng mãi không được
Posted via Mobile Device

thanhquang123

Có cách nào làm cho nó xoay doc lai dc kô em thây bon CN nó làm dc.Tình cò em phát hiên ra 1 trình duyêt mói cua bon CN dó là GOv1.3 theme cuc kì pro.Xem hình image

hhkkll

Có cách nào làm cho nó xoay doc lai dc kô em thây bon CN nó làm dc.Tình cò em phát hiên ra 1 trình duyêt mói cua bon CN dó là GOv1.3 theme cuc kì pro.Xem hình image

Posted via Mobile Device
Bạn có thể dùng landscapepro autorotation nếu máy có hỗ trợ.

Status
Không mở trả lời sau này.