• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Smart movie 4.15 bản đầy đủ chỉ 1 icon [10/8/2009]

ht6868

các bác ơi bản này sài được 1 thời gian là block luôn ko cho xem nữa. :-? xem ra chỉ có cách mua kkkk thui . hjx:(

MinhThang

Manager
các bác ơi bản này sài được 1 thời gian là block luôn ko cho xem nữa. :-? xem ra chỉ có cách mua kkkk thui . hjx:(

Bạn dùng bản 4.10 đi mua làm gì cho phí tiền, bạn không biết tiết kiệm là gì à.:D

banlc

hunterviet

Well-Known Member
Không nên mua, bản này với bản 4.1 không khác nhau. Bản 4.1 đã có thể dùng full theo hướng dẫn:http://pdaviet.net/showthread.php?t=62390.

Bạn ko biết đó thôi chứ 2 bản 4.15 và 4.01 khác nhau nhiều chứ bạn. Bản 4.15 xem được 4 loại định dạng: AVI, 3GP, FLV, MP4. Có thể tùy chọn folder muốn xem (rất có ích cho các anhem PV muốn giấu những tước phim chỉ riêng mình xem thôi). Chả nhẽ bạn nghĩ bản nâng cấp chỉ ra để có con số thôi ư:-?

th4ngdk

Bạn ko biết đó thôi chứ 2 bản 4.15 và 4.01 khác nhau nhiều chứ bạn. Bản 4.15 xem được 4 loại định dạng: AVI, 3GP, FLV, MP4. Có thể tùy chọn folder muốn xem (rất có ích cho các anhem PV muốn giấu những tước phim chỉ riêng mình xem thôi). Chả nhẽ bạn nghĩ bản nâng cấp chỉ ra để có con số thôi ư:-?

đâu phải bản 4.15 mới play 4 định dạng mà bạn nói! :-?
tuy nhiên cái rõ nhất ở bản này là có khả năng play folder :D :p

huynhba

máy em đã hack, sao em chép vào thẻ rồi cài đặt thì nó báo "lỗi cập nhật"

panthyo

cho hỏi nếu mình đăng ký mua bản quyền sẻ đăng ký ra seo?
giá bi nhiêu?
giao dịch bằng cách nào?

Pretty

Cho mình hỏi chút các bạn: Sao dạo này SM của mình không xem được nữa, vào chương trình thì được nhưng chọn film xem là bị văng ra liền à. Mình bấm mấy lần như vậy máy tự động restart luôn. Mình mới convert nguyên bộ phim 23 tập mà không xem được nữa buồn ghê à. Các bạn giúp mình với! Cảm ơn trước nha.

you2youto

Cho mình hỏi chút các bạn: Sao dạo này SM của mình không xem được nữa, vào chương trình thì được nhưng chọn film xem là bị văng ra liền à. Mình bấm mấy lần như vậy máy tự động restart luôn. Mình mới convert nguyên bộ phim 23 tập mà không xem được nữa buồn ghê à. Các bạn giúp mình với! Cảm ơn trước nha.

bạn thử remove rồi cài lại xem, cài thử bản 4.10 lại xem mình cũng gặp trường hợp tương tự xong bây giờ nó lại khỏe lại rồi

BuuPhucCT

Well-Known Member

bạn thử remove rồi cài lại xem, cài thử bản 4.10 lại xem mình cũng gặp trường hợp tương tự xong bây giờ nó lại khỏe lại rồi

Cái này thì hên xui tùy máy thôi. Có máy xài rất ổn, có máy thì bị out. Mua bản quyền là xài OK nhất.

hunterviet

Well-Known Member

Cái này mình có remove đi cài lại vài lần cũng ko có thay đổi được gì, có chăng thì bạn down bản 4.15 bản trial từ trang chủ LCG rồi cài vào (nhớ remove sm trước đó trên đt đi), vào phần setting chỉnh theo ý bạn, mở phim lên xem rồi uot ra, remove đi rồi cài bản của chủ topic vào là dùng ngon, nếu ko được nữa thì mình khuyên bạn nên dùng bản 4.10 cho lành, chúc bạn thành công

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cái này mình có remove đi cài lại vài lần cũng ko có thay đổi được gì, có chăng thì bạn down bản 4.15 bản trial từ trang chủ LCG rồi cài vào (nhớ remove sm trước đó trên đt đi), vào phần setting chỉnh theo ý bạn, mở phim lên xem rồi uot ra, remove đi rồi cài bản của chủ topic vào là dùng ngon, nếu ko được nữa thì mình khuyên bạn nên dùng bản 4.10 cho lành, chúc bạn thành công

Đã bị uot rồi thì chỉ có cách format máy rồi cài lại thôi chứ k có cách nào khác đâu. Xài bản 2 icons thử xem sao nhé bạn.;;)

BuuPhucCT

Well-Known Member
Vậy em là người hiếm hoi trong số may mắn đó

Cũng chưa chắc đâu nhé em. Khi nào bị block thì nhớ thông báo cho a e hay. Hiện nay vẫn chưa cò cách nào xài các PM của LCG một cách lâu dài và ổn định ngoài cách mua k3y.

hunterviet

Well-Known Member
Cũng chưa chắc đâu nhé em. Khi nào bị block thì nhớ thông báo cho a e hay. Hiện nay vẫn chưa cò cách nào xài các PM của LCG một cách lâu dài và ổn định ngoài cách mua k3y.

Anh nói đúng, có hay thì nên mua key. Chứ em cũng chả mong nó dùng được lâu, vì có được lâu đâu mà chờ mong:), chỉ là cách khắc phục trong time ngắn của máy em, ai cũng có thể tham khảo

BuuPhucCT

Well-Known Member
Anh nói đúng, có hay thì nên mua key. Chứ em cũng chả mong nó dùng được lâu, vì có được lâu đâu mà chờ mong:), chỉ là cách khắc phục trong time ngắn của máy em, ai cũng có thể tham khảo

Với cách quản lý qua IMEI lưu trên máy chủ của hãng thì rất khó mà hack được PM FULL. Chỉ có cách là đánh lừa máy chủ của nó là IMEI của máy mình đã được mua bản quyền rồi là OK nhất nhưng bằng cách nào thì phải đợi thôi:p:p

andymentos

Mà các pác ơi,em hỏi tý nhé.Cách đây 1 tháng em sài SM 4.15 2icon sài vẫn rất okie vậy mà giờ em click vào 1 file nào nó lại đá ra không biết tại sao?.Hay là có chương trình nào trong máy em kị với SM chăng.Máy em là N81 8g.Em thử sài SM 4.01 xem nhưng mà có key nên sài nản quá.Các pác chỉ dùm em cái nhé