• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie 4.15 s60v2 full.

Status
Không mở trả lời sau này.

hunterviet

Well-Known Member
Ko cần phải fomart 4 ngón mà, làm ko được thì lại vào và làm lại từ đầu như bài hướng dẫn tại #1 của mình ấy, sao mà phải rắc rối thế

hunterviet

Well-Known Member
em cũng không thể cài 4.15 được vì lúc trước có cài 4.01. chẳng lẽ không cìn cách nào na ngocthanhdhgtvt@onlylove80 , fomart máy thì em khổ lắm. tóm lại pác cho em hỏi 4.15 hơn 4.01 ở đoeerm nào vậy pác:(

Hơn nhiều chứ bác, chạy ổn định hơn trong thời gian dài(1-> 3h đồng hồ), khi phim nặng tới 30Mb , có phim tới hơn 100m đã được converter = SmartMovie converter trên PC thì ko bị tự uot khi đang xem và khi tua phim dung lượng lớn. Xem được các định dạng: Mp4, AVI, FLV, 3GP và quan trọng là chọn folder mình muốn( tiện ích mà hầu như ae nào cũng cần có) như anh luutrungbuuphuc đã nói

hunterviet

Well-Known Member
kkk la gi vay

Như anh vừa nói, 4rum khuyên bạn nếu có khả năng nên mua bản full của nhà sản xuất là tốt nhất để được hưởng những chính sách Ưu đãi( dùng full xuất đời, update miễn phí với các bản cập nhật sửa lỗi, nâng cấp sau này..). Nhưng nếu bạn muốn đi lối tắt để có 1 phần mềm full mà vẫn qua mặt được nhà sản xuất thì cần có mã Unlock. và PM SmartMovie cũng vậy, nếu có dùng và cần unlock PM cứ gửi thư cho mình hoặc bất kỳ ai trong 2rum:p:p:p

N99

Mình đang cần KKK muốn xin KKK thì phải làm sao đây? Giúp mình với.

JuRay-Duan

Mình đang cần KKK muốn xin KKK thì phải làm sao đây? Giúp mình với.
Gửi tin nhắn đưa IMEI cho chủ topic hoặc 1 ai đó (đọc lại các trang trước sẽ thấy những ai có khả năng cho bạn ke.y). Cũng có thể pm tin nhắn cho mình :)

ngocthanhdhgtvt

bạn cho mình xin key KKK smartmovie 4.15
IMEI 354208030894001
sao lại xin kkk ở đây bạn :O
vào trong tin nhắn nhé( vào là có)
lần sau xin như thế này là mod cho lên đèo nghỉ mát bây giờ. >:)gia nhập tháng trời mà không chịu học hỏi gì hếtX-(
quy định không xin kkk trên Pv nhé;;)
phải nghiêm chỉnh chấp hành luật nhé=D>

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device anh em chú ý, nếu ai cần lấy kkk thì cứ pm cho chủ topjc hay các mod còn nếu thấy ko ổn thì pm cho mình nhé, xin kkk mod nóng mặt mà cho anh em lên đèo ankhe nghĩ mát vài tháng đấy , ko phải chuyện đùa đâu nhen, ok cứ thế mà thực hjện nhé.

huystart

chào tất cả mọi người. Mình đang dùng phần mềm SM 4.15,dùng rất tốt nhưng có một lỗi là hình ảnh rất nhòe,hình của nó phóng to ra gấp khoảng 4 lần màn hình của mình vì vậy mình chỉ xem được 1 góc. có hiện tượng giật giật như sóng yếu ơ ti vi ,và có hiện tượng lưu hình ảnh trước đó nên rất nhòe. Nếu mình thoát bằng nút đỏ rùi để 1 lúc sau đó vào lại bằng ấn giữ phím Menu thì lại bình thường( có khi phải làm mấy lần). Mình muốn hỏi mọi người có ai bị hiện tượng như mình không , vì sao lại thế và có thể khắc phục được không?

ngocthanhdhgtvt

chào tất cả mọi người. Mình đang dùng phần mềm SM 4.15,dùng rất tốt nhưng có một lỗi là hình ảnh rất nhòe,hình của nó phóng to ra gấp khoảng 4 lần màn hình của mình vì vậy mình chỉ xem được 1 góc. có hiện tượng giật giật như sóng yếu ơ ti vi ,và có hiện tượng lưu hình ảnh trước đó nên rất nhòe. Nếu mình thoát bằng nút đỏ rùi để 1 lúc sau đó vào lại bằng ấn giữ phím Menu thì lại bình thường( có khi phải làm mấy lần). Mình muốn hỏi mọi người có ai bị hiện tượng như mình không , vì sao lại thế và có thể khắc phục được không?
Tình hình của bạn thì hồi giờ chắc chưa anh em nào gặp cả
xưa nay smart move đặc biệt với 4.15 này thì chất lượng video là hàng đầu bạn àh vì vậy rất có thể lỗi là do máy bạn rồi đó
bây giờ bạn tìm phần mềm core player 1.3(up nhiều trong forum) và cho SM với Coreplayer cùng mở cái đoạn video đó. xem thử nó có bị lỗi giống nhau không nhé
1 Nếu coreplay ko bị lỗi mà smartmove bị lỗi thì
bạn vào smartmove rồi bấm phím 0 để cài đặt xem thử có tiến triển gì không nhé( chú ý là đưa các thông số về chuẩn bạn nhé)
(bạn đã thử cách remove và cài lại chưa
nếu không được thì bạn thao tác *#7370# huy vọng là sẽ được đó
còn nếu không được nữa thì fomart 4 ngón nhé-tiết thật có cái sm hay vậy mà dùng bị lỗi, tội cho bạn quá
còn nếu fomart mà không được nữa thì chịu luôn rồi)

2
cả coreplayerSM cùng bị lỗi thì rất có thể màn hình máy bạn đã bị hư rồi đó
bạn phải thử mở nhiều video nhé, dùng máy quay một đoạn video 3gp để smartmove coreplay mở là chuẩn nhất
chúc bạn may mắn
mong là không bị sao với màn hình

JuRay-Duan

Có thể do đoạn video clip của bạn dung lượng quá lớn? Độ phân giải quá cao thì khi cho vào đt xem sẽ kô đc mượt. Dùng SMartconverter trên PC convert lại chuẩn cho đt của bạn thì mọi chuyện sẽ êm xuôi thôi mà. Chúc thành công :)

songngam

Mình cũng bị như bạn Huystart! màn hình bị nhòe không xem được phim, nhưng remove rồi cài lại bản 4.01 thì lại xem phim bình thường! Vậy thì lỗi nhòe hình là do đâu mong mấy mod chỉ giúp? :(

MinhThang

Manager
Mình cũng bị như bạn Huystart! màn hình bị nhòe không xem được phim, nhưng remove rồi cài lại bản 4.01 thì lại xem phim bình thường! Vậy thì lỗi nhòe hình là do đâu mong mấy mod chỉ giúp? :(

Đây là bản CR nên có thể lỗi như vậy với máy của bạn, Bạn thử tải bản Trial trên trang chủ test xem có lỗi như vậy không.

Status
Không mở trả lời sau này.