• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie V.4.15 bản đầy đủ

Status
Không mở trả lời sau này.

TruongHan

Super V.I.P
Bác chủ topic ui!sao máy em mấy hôm trước sử dụng tốt nhưng hôm nay vào chọn file avi là bị văng ra?thử cài đặt nhiều lần mà vẫn vậy.có bác nào bị giống em hôn?

Có xem được file nào khác avi không, chắc nó đi Bà rịa rồi chứ gì?

Rồi,chắc đi bà rịa thiệt,mấy hôm trước cài cho thằng bạn,hồi trưa nó đt báo vào bị răng ra,thấy film nó nhiều kêu xóa bớt sợ nặng,xóa rồi vẫn vậy :))

panrai

Super V.I.P
Rồi,chắc đi bà rịa thiệt,mấy hôm trước cài cho thằng bạn,hồi trưa nó đt báo vào bị răng ra,thấy film nó nhiều kêu xóa bớt sợ nặng,xóa rồi vẫn vậy :))

sài tới h vẫn chưa bị nữa nè cậu,cài cũng nhiều lắm nhưng ko bị gì nữa

MinhThang

Manager
sài tới h vẫn chưa bị nữa nè cậu,cài cũng nhiều lắm nhưng ko bị gì nữa

Tùy từng máy thôi em hên sui, cũng như lúc trước chưa format anh trong cho nó văng mà nó không văng, khi format xong cài vào văng ngay sau 5 phút.:-??

boyPDA

Có xem được file nào khác avi không, chắc nó đi Bà rịa rồi chứ gì?:))

Không xem được gì cả bác ui thậm chí 3gp cũng vậy.8-|Bấm vào thì vẫn chạy và quét các file nhưng chọt vào bất cứ cái file nào là bị đá văng ra à!:-?Bít 5800xpress cùi bắp thế này hôm trước gồng mình chích thêm tý máu bắt em n97 về cho xong!hê!hê!=))

PS:Cái atavar bác ấn tượng quá!:-?đúng là "đầu bạc răng long" với em nhưng trông cứ như là "tóc rụng trơ xương" vậy!:))

MinhThang

Manager
Không xem được gì cả bác ui thậm chí 3gp cũng vậy.Bấm vào thì vẫn chạy và quét các file nhưng chọt vào bất cứ cái file nào là bị đá văng ra à!Bít 5800xpress cùi bắp thế này hôm trước gồng mình chích thêm tý máu bắt em n97 về cho xong!hê!hê!

Bạn sai lầm khi trách nhầm con 5800 của mình, lỗi tại pm chứ ĐT không hề lỗi gì cả. Cứ làm 1 cái License thì 7610 cũng chạy vù vù đừng nói là 5800.

panrai

Super V.I.P
Không xem được gì cả bác ui thậm chí 3gp cũng vậy.Bấm vào thì vẫn chạy và quét các file nhưng chọt vào bất cứ cái file nào là bị đá văng ra à!Bít 5800xpress cùi bắp thế này hôm trước gồng mình chích thêm tý máu bắt em n97 về cho xong!hê!hê!

mình sài bình thường đó thử xoá những gì liên can tới SM bỏ hết đi rùi sau đó cài lại bạn ơi

boyPDA

mình sài bình thường đó thử xoá những gì liên can tới SM bỏ hết đi rùi sau đó cài lại bạn ơi
Mình đã làm rùi bác ui!;;)cả cái "tẩy não"nó luôn mà vẫn vậy!:Dnghiên cứu kỹ lắm rùi mới pót lên đây hỏi!:-?chỉ chọt em nó được 5 ngày là bị đá liền:-??

panrai

Super V.I.P
Mình đã làm rùi bác ui!;;)cả cái "tẩy não"nó luôn mà vẫn vậy!:Dnghiên cứu kỹ lắm rùi mới pót lên đây hỏi!:-?chỉ chọt em nó được 5 ngày là bị đá liền:-??

cách nầy là lưỡng toàn nhé,fomat máy và thẻ lại và sài bình thường

hakudo2408

Máy em dùng mấy hum nay bt mà ko sao nhưng hôm đầu tiên cài vào thì bị sút ra ngoài, còn mấy hum nay thì ngon. Nhưng thắc mắc một điều sao lúc xem gần về cuối lại bị jật jật hả mấy pác

panrai

Super V.I.P
Máy em dùng mấy hum nay bt mà ko sao nhưng hôm đầu tiên cài vào thì bị sút ra ngoài, còn mấy hum nay thì ngon. Nhưng thắc mắc một điều sao lúc xem gần về cuối lại bị jật jật hả mấy pác

trở về mấy trang trước đọc lại nhé bạn,các bạn có nói rùi

dejavu_bmt

mình thấy cái này coi clip chậm hơn realplayer bạn có thể chỉ cách khắc phục đc hok thấy nó coi còn nháy nháy nữa :(, luôn cách coi rõ và full màn hình nha

1212123

Sao mình crack không được, máy ko nhận. khi mở ct là nó out ra luôn. Mình đang dùng I8910 Hd. Bô ro chỉ giúp với. Thanks!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Sao mình crack không được, máy ko nhận. khi mở ct là nó out ra luôn. Mình đang dùng I8910 Hd. Bô ro chỉ giúp với. Thanks!

Máy bạn đã hack chưa? Nếu chưa thì phải SIGN thì mới cài file CR@ck được. Nếu k cài file CR thì k có bản FULL đâu nhé

Status
Không mở trả lời sau này.