• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SmartMovie_v4.15 Full Việt hóa Unicode

JuRay-Duan

cho em hỏi nếu các bác nói cần nhập key lần đầu rồi bấm ok 1 lần duy nhất thì key đó lấy đâu ra thế,em mới xài symbian nên ko rành lắm

Hỏi 1 chỗ thôi bạn ơi, bên "ứng dụng" mình mới reply ban rồi mà :(

bossman

Ôi trời bản này rắc rối vậy, mỗi lần vào lại làm lai trình tự thế thì hơi mất thời h, tốt nhất em cứ dùng bản 4.01 thỉng thoảng hơi đơ đơ nhưng mà cũng ngon rrồi

MinhThang

Manager
Ôi trời bản này rắc rối vậy, mỗi lần vào lại làm lai trình tự thế thì hơi mất thời h, tốt nhất em cứ dùng bản 4.01 thỉng thoảng hơi đơ đơ nhưng mà cũng ngon rrồi

Đó là cách để ai muốn thưởng thức tính năng của bản 4.15, khám phá những điều mà các bản trước không thể có.

jimmyvn88

Đó là cách để ai muốn thưởng thức tính năng của bản 4.15, khám phá những điều mà các bản trước không thể có.

anh em nào dùng rồi thì cho mình biết nó có gì mới hơn đc ko?

NGUYENTRANDUNG

anh em nào dùng rồi thì cho mình biết nó có gì mới hơn đc ko?

Nó mã hoá lại cho xem phụ đề China và Japan trên phim rồi cho phép lựa chọn thư mục để phát phim(Tránh mở nhầm clip nóng đó mừ):D .Điều đặc biệt nó fix lại để khó Cờ réc hơn:D

thanhtungsx

Nó mã hoá lại cho xem phụ đề China và Japan trên phim rồi cho phép lựa chọn thư mục để phát phim(Tránh mở nhầm clip nóng đó mừ):D .Điều đặc biệt nó fix lại để khó Cờ réc hơn:D

K Dũng lúc này kiến thức đầy mình nhỉ ? :D

thuglife18

Well-Known Member
Mới vài thao tác mà đã nản thì sao mà dùng!
em ko có trí nhớ dai hay wên lắm anh à...bữa em làm đc ùi đó chứ...nhưng bấm nhầm lại chek em nản wá mới sài lại 4.01 lun cho khoẻ...^^!

JuRay-Duan

em ko có trí nhớ dai hay wên lắm anh à...bữa em làm đc ùi đó chứ...nhưng bấm nhầm lại chek em nản wá mới sài lại 4.01 lun cho khoẻ...^^!

Nếu bị check thì bạn cài SMloader vào và mở Smloader = Jakbatasman nó sẽ bắt bạn nhập key lại mà, mình test rất nhiều lần trên N70 rùi :|:| có bấm nhấm để bị check cũng kô sao..

longcongtu88

Mọi Người ơi, giúp em với, em cài xong SM 4.15 tiếng việt rồi. Sau đó nó đòi Mã Số của bạn thì em lấy ở đâu?
Số Imei của máy em là: 357070004220937
nếu được mọi người tìm giúp hộ em với :D
Em cám ơn nhìu lắm.

dungquang152

Nếu bị check thì bạn cài SMloader vào và mở Smloader = Jakbatasman nó sẽ bắt bạn nhập key lại mà, mình test rất nhiều lần trên N70 rùi :|:| có bấm nhấm để bị check cũng kô sao..

e làm theo hướng dẫn rồi mà vẫn bị check :(
lúc e nhập code xong nó ko hiện lên như cái ảnh thứ 3 ở bài 5 page 1 của anhtam :(

tiephien1

đúng vậy. em đã trót 1 lần đăng ký rồi bị kết nối internet, đã làm đủ mọi cách nhưng vẫn không ăn thua. chẳng nhẽ lại phải format máy và thẻ ah?

JuRay-Duan

đúng vậy. em đã trót 1 lần đăng ký rồi bị kết nối internet, đã làm đủ mọi cách nhưng vẫn không ăn thua. chẳng nhẽ lại phải format máy và thẻ ah?
cài smartloader vào là nó se yêu câu nhâp ke.Y lai mà. Ðã nhác ðê'n nhiêu rôi. Chiu khó ðoc chút ði, bên fân "úng dung" ðó :)
Posted via Mobile Device

jimmyvn88

cài smartloader vào là nó se yêu câu nhâp ke.Y lai mà. Ðã nhác ðê'n nhiêu rôi. Chiu khó ðoc chút ði, bên fân "úng dung" ðó :)
Posted via Mobile Device

theo bài hướng dẫn của anhtam thì chỉ cần dùng Jbaktaskman thôi mà,định thử xem thế hóa ra vẫn cần SMloader

anhtamhcm

theo bài hướng dẫn của anhtam thì chỉ cần dùng Jbaktaskman thôi mà,định thử xem thế hóa ra vẫn cần SMloader

Anh em không biết sử dụng nên cứ hay đi lòng vòng thế nhỉ. Đối với anhtam cái SMloader nghe nó xa lạ thế nào ấy! Only SmartMovie nhé. Tóm lại sợ thì không nên dùng! Đã dùng thì nên động não>:) Đã hướng dẫn cụ thể như vậy mà không làm được thì tôi đầu hàng!

jimmyvn88

Anh em không biết sử dụng nên cứ hay đi lòng vòng thế nhỉ. Đối với anhtam cái SMloader nghe nó xa lạ thế nào ấy! Only SmartMovie nhé. Tóm lại sợ thì không nên dùng! Đã dùng thì nên động não>:) Đã hướng dẫn cụ thể như vậy mà không làm được thì tôi đầu hàng!

anh đừng nói em thế chứ, em đã làm như hướng dẫn rồi mà đâu có đc, vẫn check như thường

JuRay-Duan

Kô phải máy nào cũng bị 1 lần check mà vẫn dùng cách của anh đc...