• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Soft Convert Video Chuẩn HD cho 5800 !!!

Hoden

Super V.I.P
Mà em cũng ko hiểu vì sao bản em up lên là 5.036 thì nó ko có hỗ trợ MP4 Nokia 5800, mà bản 5.031 bác up lại có, lạ thiệt :))

vì bản này dùng cho nokia luôn.chuyên cho dt.còn bản sau kèm thêm cho pc nữa

Kenji1992

Mà em cũng ko hiểu vì sao bản em up lên là 5.036 thì nó ko có hỗ trợ MP4 Nokia 5800, mà bản 5.031 bác up lại có, lạ thiệt :))

cái này thì hỏi nhà sản xuất á . sao lại hỏi bạn ấy =))

Kenji1992

thành viên cấp 4 rùi nha bạn gộp chung 1 bài thôi hoặc xóa bớt 1 bài.:p:p:p nếu ko lại bị xóa .

phần mềm này hay wa.test thử xem,mà video 10mb nó cho sản phẩm là bi nhiêu mb vậy bạn

cái này là mình làm ở 2 ngày khác nhau nha bạn , hok phải sipam gì đâu

caspercar

Pm này convert được bao nhiu phút phim vậy bạn? Thấy có mấy Pm chỉ đươc có 5 phút hay 9 phút thôi ah .

mjayz

Pm này convert được bao nhiu phút phim vậy bạn? Thấy có mấy Pm chỉ đươc có 5 phút hay 9 phút thôi ah .

pm này convert chậm rì à bro.xài format factory làm lẹ hơn,hỗ trợ 5800 và rấ nhìu thứ ^^chịu khó lên GG search ha:D

dxpro1991

pm này convert chậm rì à bro.xài format factory làm lẹ hơn,hỗ trợ 5800 và rấ nhìu thứ ^^chịu khó lên GG search ha:D

Nhanh hay chậm là do PC thôi bạn, cái gì chất lượng luôn đi kèm với 1 cấu hình vừa sức, phần mềm này bẻ răng cưa rất tốt đấy, bạn đừng coi thường ;)

cancer_90

ban oi, sao minh cài xong cái này rùi mà hem chạy được gì cả ? Giúp mình với

2356

Sao mình Convert ra coi thì hok có tiếng và màn hình vẫn là 320*240 vậy? :(( Có ai biết cách khắc phục hok?? Chỉ mình với nha ^^!
Mình mò ra rồi ^^! Size Video do mình chưa chỉnh lại chính xác :D Còn tiếng thì phải đổi dạng Audio thì mới có, dạng mặc dịnh lúc chạy hok phát ra tiếng. hehe

Chỉnh sửa cuối:

dxpro1991

ban oi, sao minh cài xong cái này rùi mà hem chạy được gì cả ? Giúp mình với
Bạn phải cài Microsoft .Net Framework 3.0 mới chạy đc chương trình :D
Sao mình Convert ra coi thì hok có tiếng và màn hình vẫn là 320*240 vậy? :(( Có ai biết cách khắc phục hok?? Chỉ mình với nha ^^!
Mình đã hướng dẫn kỹ càng như trên hình, hầu như ai cũng làm đc, bạn xem kỹ lại nha :D

bemap179

Em đã dùng ông Total thấy tốt nên cũng chưa dùng phần mềm này,phải down về dùng thử xem sao

dxpro1991

Em đã dùng ông Total thấy tốt nên cũng chưa dùng phần mềm này,phải down về dùng thử xem sao

Bạn thử dùng 1 video, sau đó convert bằng cả 2 phần mềm, sẽ thấy đc ngay rằng total convert nhanh, video convert dung lượng nhẹ và XviD4PSP sẽ ngược lại như vậy :D

yankee

Theo mình thì đâu cần phải save đâu, mình cứ chọn encode là xong thôi mà.

Em đảm bảo cái soft này sẽ không làm các bác thất vọng :D

Đầu tiền mấy bác down soft tại link này: http://www.winnydows.com/e107_files/downloads/XviD4PSP_5036_full.exe

Sau đó làm theo hướng dẫn trên ảnh:

Các bác chọn định dạng là MP4 Toshiba G900 (cái này có Res bằng 5800 vì soft này chưa hỗ trợ cho 5800) nên chọn nó, có thể các bản update sau sẽ hỗ trợ cho 5800 :))

Sau đó open video muốn convert

Cuối cùng là thưởng thức mà không phải chỉnh sửa gì hết :D

Chú ý: Vì nó sẽ để Res mặc định của Video nên hãy check xem và đưa nó về 16:9 để xem, làm theo hướng dẫn ảnh bên dưới:

Chỉnh về là xong

d3ad

mấy bác ơi ! sao cover bằng chương trình này khi xem fim đôi lúc nó bị đứng hình vẫy??? ( chất lượng thì rất tốt, chỉ có mỗi cái này la ko hài lòng :(

d3ad

ah` mình bít rồi, cái lỗi này la lúc minh xài fiên ban 5030, xài cái 5036 mặc dù k hỗ trợ cho 5800 mà lại k bi lỗi !! hay wa , thank 1 cái :D

bemap179

Không biết sau khi convert thì phụ đề và hình ảnh có trùng nhau không nhỉ,

takeshima

cho mình hỏi câu ngoài lề xíu: Mình làm mất cái menu ở phía trên màn hình trong win vista rồi, làm thế nào để có lại bây giờ ?

thequeens

Tipard Video Converter supports the mutual conversion between all video formats for you to enjoy the on-line abundant video sources on your portable devices.
Input Formats: MPG, MPEG, MPEG2, VOB, MP4, M4V, RM, RMVB, WMV, ASF, TS, MKV, AVI, 3GP, FLV, MPV, MOD, TOD, MP3, MP2, AAC, AC3, WAV, MID, MIDI, WMA, M4A, RA, RAM .
Output Formats: MP4, H.264, AVI, MP3, WMV, WMA, FLV, MKV, MPEG-1, MPEG-2, 3GP, 3GPP, VOB, DivX, Mov, RM, RMVB, M4A, AAC, WAV, OGG, RA, M4A, MP3, AC3, AAC, WMA, WAV, OGG.
It also possesses strong editing functions of clipping video segments, cropping the video play region, capturing your favorite pictures and joining your selected contents into one file.
Free download the best Video Converter and have a try!

Key Features:
﹡Support the mutual conversion between all video formats.
﹡Set video effect of brightness, contrast and saturation.
﹡Set Deinterlacing
﹡Extract audio from video files.
﹡Trim your video length.
﹡Crop the play region
﹡Merge into one file

cau3dtn

chủ thớt cho xin lại cái video NFS undercover trên đi .link mẹ gà úp load bị die òy .thank trước tại tớ thích cái game này lắm ,nên thích luôn mấy cái video đó