• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

kanzuyos

mấy bác ơi chỉ cho e cái phần mềm nào để backup bản win của con 818 Pro với. e định up rom nhưng sợ chít nên muốn backup lại cho chắc ăn. Tks cả nhà trước

dùng spb backup : đơn giản và hiệu quả bạn nhé. sang box PPC _ Ứng dụng hệ thống và bảo mật tìm nhé, hoặc dùng chức năng tìm kiếm với khoá :
< "spb backup" > nhé.cài vào thẻ 1 lần rồi sử dụng hoài luôn.
lưu ý: bạn up ROM thì chưa chắc restore ngon lành đâu nhé.
thân.
cuối cùng là .. nhớ đọc chữ ký của mình :D :D :D

horkbajir

mấy bác ơi chỉ cho e cái phần mềm nào để backup bản win của con 818 Pro với. e định up rom nhưng sợ chít nên muốn backup lại cho chắc ăn. Tks cả nhà trước

Đâu có back up được ROM đâu hả bạn :D nếu muốn an toàn thì tìm bản ROM đang dùng đề phòng trường hợp back up lỗi còn có cái cửa sau thôi, chỉ back up đc files và PIM thôi (programs cũng back up được nhưng không nên vì up ROM xong có thể không tương thích)

connguab

các bác cho em hỏi màn hình VGA và QVGA khác nhau như thế nào ạ.Thanks

hobykute ơi ! :D
màn hình QVGA thì độ phân giải là 320x240 còn màn hình VGA thì độ phân giải cao hơn 640x480, độ phân giải càng cao thì hình ảnh thể hiện càng đẹp , chỉ có vậy thôi ! =)) =)) =))

XuanTruong

Super V.I.P

Phần mềm Backup trên ppc thì không thể Backup bản Win "Rom" của ppc được! Bạn kiếm bản Rom mà trên máy Bạn đang dùng tải về và để đó dự phòng! Sau đó thích up bản Rom nào thì up. Không nên sử dụng backup sau khi đã up Rom khác nếu không muốn chuốc lấy phiền phức "Nhớ lưu Contact vào Sim nhé". Up Rom khác và cài mới toàn bộ các Soft là phương án tối ưu nhất giúp máy chạy ổn định và ngọt ngào! Còn tùy Bạn lựa chon các phương án nêu trên!;;) Chúc thành công!=D>

thuongson

Cái MagiCall 1.2.2 có chạy được trên WM6 không vậy mọi người?
Mình mới setup lại kick vào icon vẫn vào được nhưng không hiện một chữ nào trong tất cả các mục( chỗ running/stop - menu nói chung là không có một chữ nào)

etenx500

Các bác cho em hỏi có bác nào biết phần mềm nào để c.r.a.c.k wep ko các bác. Phần mềm chạy trên ppc ý. THX

horkbajir

Các bác cho em hỏi có bác nào biết phần mềm nào để c.r.a.c.k wep ko các bác. Phần mềm chạy trên ppc ý. THX

không hiểu bạn hỏi cái gì luôn

etenx500

không hiểu bạn hỏi cái gì luôn

Ý em hỏi là co trương trình nó như kiểu chương trình airscanner trên pc ý. Mình capture những packet data của mạng wifi rồi sau đó mình dùng 1 phần mềm khác để giải mã những packet đó để lấy thông tin về pass của mạng wifi (wep).

connguab

sao khi up bản rom 2.15.16 xong , mình dùng pimbackup để restore lại danh bạ và tin nhắn , bắt đầu thực hiện thì nó vẫn báo là tin nhắn có 200 tin, nhưng khi hoàn thành kiểm tra lại thì hỡi ơi danh bạ thì vẫn đầy đủ mà tin nhắn thì k có 1 tin nào luôn, có ai biết chỉ mình khắc phục với ????

Moon_River

Cho em xin file Cab đã đăng kí của Pocket Music 5.04 với ạ!! (Đã đăng kí nhé)
Em cảm ơn!

Rose_killer

các bác cho e hỏi có fần mềm nào chỉnh sửa đc tin nhắn SMS trên PPC ko? tại e có mấy cái tin nhắn gửi đến lúc điện thoại bị sai giờ nên nó bị xếp loạn cả lên, muốn chỉnh lại cho dễ quản lý..

spring123

Chào các bác em đang dùng bản Noviiremote Deluxe 4.11 Tria sắp hết hạn. Bác nào có KKK của bản này không gửi cho em xin. Cám ơn nhiều

XuanTruong

Super V.I.P
Chào các bác em đang dùng bản Noviiremote Deluxe 4.11 Tria sắp hết hạn. Bác nào có KKK của bản này không gửi cho em xin. Cám ơn nhiều

Bạn đọc kỹ qui định của BQT ĐÂY trước khi hỏi nhé! Lần sau hỏi kiểu này sẽ bị Del bài đấy!:D

ThuViet

các bác cho e hỏi có fần mềm nào chỉnh sửa đc tin nhắn SMS trên PPC ko? tại e có mấy cái tin nhắn gửi đến lúc điện thoại bị sai giờ nên nó bị xếp loạn cả lên, muốn chỉnh lại cho dễ quản lý..
Em cũng có cùng thắc mắc giống bác ợ , bác nào biết xin chỉ giùm với

Status
Không mở trả lời sau này.