• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

ngocnt610

Hi All !
Mình cần phần mềm dạng như nhật ký. Trong đó mình có thể lưu được các ngày lễ trong năm, các ngày sinh nhật của bố mẹ bạn bè, các ngày đặc biệt khác....
Và CT sẽ báo khi đến các ngày đó, có thể lưu danh sách mình đã vào để khi HR or UpRom mình có thể update lại ngay.
Các bạn biết chỉ cho mình với nhé . Thanks

Hi All !
Mình cần phần mềm dạng như nhật ký. Trong đó mình có thể lưu được các ngày lễ trong năm, các ngày sinh nhật của bố mẹ bạn bè, các ngày đặc biệt khác....
Và CT sẽ báo khi đến các ngày đó, có thể lưu danh sách mình đã vào để khi HR or UpRom mình có thể update lại ngay.
Các bạn biết chỉ cho mình với nhé . Thanks
Bạn có thể dùng SPB Diary hoặc Pocket Breeze nhé, còn backup thì chỉ cần backup PIM là được mà!

Taybac

Well-Known Member
Việt hóa PocketMusic v5.0.1

Phiên bản Việt hóa tiếp theo của PocketMusic v5.0.1

Các bước cài đặt vẫn như cũ và đã có hướng dẫn rồi, các bạn làm đúng sẽ không có lỗi gì hết, mình đã test rồi.

Download PDAViet.PocketMusicViet v5.0.1

Pass: pdaviet.net

Bác nào có bản này rồi UP giùm lên trang khác đi , Trang này hôm nay ko thể down được

wolfman76

Các bác ơi, làm ơn cho tôi hỏi, từ điển Lạc Việt có chạy trên WM6 được không? Cảm ơn các bác trước.

dannynguyen

Chạy ngon lành, có điều thằng này hơi chậm

Không đưa link bẻ khóa phần mềm Việt

Last edited by a moderator:

hndluan

Mọi người cho mình xin pm HTC ConnManager 9tab hay 6tab gì đó chạy trên WM5 nhé..cám ơn nhiều

tieu_long2002

Cái bản S2U2 mà bạn duongtver giới thiệu là v2.0.83. Không biết có sự nhầm lẫn gì ở đây không nhỉ? v0.83 hay v2.0.83??????

ancola66

Super V.I.P
Cái bản S2U2 mà bạn duongtver giới thiệu là v2.0.83. Không biết có sự nhầm lẫn gì ở đây không nhỉ? v0.83 hay v2.0.83??????

Chắc chắn là nhầm hoặc gõ sai ( Thừa một số 2). Bản của tác giả A_C thì mới đến 0.85 thôi và bản 0.83 chỉ mới giới thiệu trước đó một vài trang. Nhân tiện đây cũng nhắc một số MEM khi post phần mềm nên SEARCH trước xem soft đó đã được giới thiệu chưa. Dạo này có hiện tượng các MEM post phần mềm đã giới thiệu rồi rất nhiều :-?.

five

Phần mềm ghi âm cuộc gọi

Ngày xưa tui có dùng con A200 của SAMSUNG nó có tính năng ghi âm lời thoại của mình, sau đó có thể cài đặt tự động trả lời và ghi lại lời nhắn của người gọi, hông biết hiện giờ có soft nào hỗ trợ chức năng trên hay không? Xin chỉ giúp. Tui đang dùng WM5... Thanks

wasabi2702

Agenda One

Em xài O2 mini, em muốn cài chương trình Agenda One,nhưng chương trình đó chỉ hỗ trợ WM5,6. Các anh chị có biết phiên bản nào hỗ trợ WM2003SE ko?Xin anh chị post cho em với,thanks nhìu.:D

veronique

mọi người ơi, cho em hỏi về cái HANDYMENU 3.6 em thích cái đó nhưng không tìm thấy trên diển đàn. ( hông biết có bỏ xót chổ nào hông) có ai có cho em xin nghen. Cám ơn nhiều :D

hlp

mọi người ơi, cho em hỏi về cái HANDYMENU 3.6 em thích cái đó nhưng không tìm thấy trên diển đàn. ( hông biết có bỏ xót chổ nào hông) có ai có cho em xin nghen. Cám ơn nhiều :D

Của bác đây

bonse

Bác nào có phần mềm điều khiển PC trên PPC ko ? send giùm em cái link với. Cám ơn các bác nhiều :)

vlp

Xin các bạn giúp mình với , mình đang rất buồn và đau khổ . Mình lấy cô ấy đc hơn 1 năm nay , tc vợ chồng rất tốt , nhưng bỗng thời gian gần đây , cô ấy thg đi sớm về muộn , khá lạnh nhạt với mình ( 2 vợ chồng vẫn chưa có em bé , ở riêng có 2 người ) . Mình hỏi thẳng thắn thì cô ấy nói ko có gì , chỉ là công việc ... linh cảm cho thấy có điều gì đó mờ ám , vì đt của cô ấy (O2 MINI S) dạo gần đây thường hay empy inbox và sent folder , mình có mở xem mấy lần nhưng ko tìm hiểu đc gì .

Nay muốn mọi người giúp đỡ , cho hỏi là có phần mềm nào sau khi cài trên máy cô ấy , thì sẽ âm thầm tự động copy tất cả các sms của máy đó vào 1 nơi khác trong máy an toàn hơn mà chr có ct đó và mình biết , để tiện mình xem sau hay ko ? Rất mong tin từ các bạn !!!

Người đau khổ .

tieu_long2002

Bạn có thể dùng chương trình Magicall v1.2.2 build 93, chọn chế độ xóa thông báo chuyển tin. Nhưng điều này chỉ giúp cho bạn biết là "Cô ấy" đã gửi tin nhắn đến cho những số điện thoại nào thôi chứ còn nội dung thì ko thể biết được đâu. Mình thì ko biết có chương trình nào như bạn muốn hay ko nên ko thể giúp gì hơn.
Chúc bạn sau khi kiểm tra bạn sẽ thấy rằng "Cô ấy" ko làm điều gì như bạn đã suy nghĩ.

vlp

Cảm ơn bạn , mình sẽ thử , nhưng mình cần 1 software có thể lưu lại các SMS , như vậy thì mình mới có thể biết đc co ấy đang làm những gì :( . Ai biết xin chỉ mình vơi plzzzzzzzz

Status
Không mở trả lời sau này.