• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT PPC : Yêu cầu + Thảo luận (P7)

Status
Không mở trả lời sau này.

ancola66

Super V.I.P
@ thientư1981 : Bạn không nên cho ảnh nền động có kích thước ( Dung luợng ) Lớn quá sẽ gây ra hiện tượng trên vì phần mềm không đáp ứng được. Tác giả A_C cũng nhận thấy lỗi đấy, chắc phiên bản sau sẽ khá hơn:D. Nếu bạn dùng Slide Unlock Pro thì ảnh động vô tư:D

mấy cái ảnh động em dùng hình của bác post nên mà.thank bác acola nhiều nha hy vọng bản sau sẽ ko bị lỗi này[/QUOTE]

Đúng roài:D Nhưng đó là mình post lên để dùng cho Slide unlock Pro mà , Nhưng mình thấy Phần mềm S2U2 phiên bản 0.95 cũng dùng ảnh động định dạng như vậy (*.gif) nên mình mới bảo là dùng được:D. Có điều mình quên không bảo là chọn những file ảnh có dung lượng nhỏ nều dùng cho S2U2:D

ducdl2

Bản Slide2Unlock Pro 1.04 này khi nhận cuộc gọi dù có trong danh bạ nó vẫn báo la Unknow,hy vọng bản Finan tác giả sẽ khắc phục.

shpy

Cho mình hỏi có từ điển dạng T9 cho tiếng Việt không dấu không ?! Ví như PocketCM Keyboard dùng từ điển tiếng anh là file English.dict . Nó chỉ là 1 file text chứa rất nhiều từ tiếng anh.

Nếu có cho tiếng Việt thì tiện quá!

Chỉnh sửa cuối:

khoadiepnguyen

*Đúng rồi mặc dù đã bỏ dấu ở phần trễ 2s vẫn bị khi kết nối rồi nhưng chuông vẫn cố kêu nốt:)) Hay nhạc chuông dài quá nhỉ:-?
*Bạn nào bị lỗi không tìm được Wallpaper thì thử chép một cái Wallpaper khác vào. Đối với phần mềm này thì không nhất thiết Wallpaper phải có tên là Wallpaper ( Mình đã thử rồi nếu lấy đúng tên là Wallpaper để thay vào thì rất khó đổi ảnh nền , có khi phải vào Registry mới đổi được ảnh nền:D). Bạn có thể đặt mọi tên cho nó chỉ cần lưu ý định dạng của nó là *.gif hoặc *.jpg. Sau đó bạn vào Setting chọn đường dẫn đến file ảnh đó. Sau đó trước khi thoát ra bạn phải SAVE lại các thay đổi đó.

Hihi bác ơi chương trình không chạy được thì chép wallpaper vào rồi như vậy muốn setting thì setting như thế nào nhỉ? vấn đề ở đây là chương trình chưa chạy được do lỗi wallpaper nên phương án bác đưa ra như trên là chưa khả thi bác à. vài dòng cùng bác

khoadiepnguyen

Bác Angola66 à mình đã tìm ra nguyên nhân rồi, bác nào bị trường hợp giống mình thì vào thư mục GFX và xóa đi hai file wallpaper.jpg (chỉ để lại file wallpaper.gif thôi) như thế sẽ bảo đảm hoạt động ok, mình đã test và chạy rất mượt. Sau khi chạy được rồi bác nào thích wallpaper nào theo ý mình thì cứ việc vào setting và chỉnh sửa bình thường (không cần rename lại thành wallpaper vẫn ok).
Chúc vui

NMLam

không biết hỏi ở đây có đúng không, nhưng có bác nào giúp em với. sao cái HP của em tự nhiên không đổ chuông & rung khi nhận cuộc gọi nữa, mặc dù vào seting/phone thử thì vẫn có >"<.
mấy bữa nay người ta gọi không biết gì hết, bị chửi quá >"<
p/s: em xài W2k3

windstorm

tìm từ điển lạc việt mtd2002 cho htc touch.

Hi các bạn,

bạn nào biết link download hoặc có hướng dẫn để setup từ điển lạc việt mtd 2002 cho window mobile 6 có thể chỉ giúp mình.

thanks alot.

Chỉnh sửa cuối:

Tuan1412

Hi các bạn,

bạn nào biết link download hoặc có hướng dẫn để setup từ điển lạc việt mtd 2002 cho window mobile 6 có thể chỉ giúp mình.

thanks alot.

Phần mềm này phần mềm có bản quyền mà bạn,0 có những thứ bạn cần đâu.Mà từ 2k5 trở đi là phải dùng MTD2004 rồi nha

LuongQuang

Super V.I.P
Soft Việt thương mại không xin xỏ nhé! Hơn nữa nếu là MTD2002 không chạy được trên WM6 đâu nhé mà phải MTD2004 mới ổn định!

a9hiphop

@a9hiphop Đối với phần mềm có định dạng *.CAB thì bạn copy vào thẻ nhớ và cài đặt. Đối với phần mềm *.EXE thì bạn kết nối PPC với PC và tiến hành cài đặt trên PC , sau một hai bước thì trên PPC của bạn sẽ xuất hiện màn hình hỏi bạn có cài phần mềm đó không và bạn muốn cài vào đâu như là đối với khi bạn cài bằng file *.CAB vậy.
Sao em dùng chương trình ActiveSync để kết nối PPC với PC rồi và chạy file .ễ trên PC nhưng vẫn ko chạy được, bấm chọn file chỉ hiện ra bản cut, copy, properties chứ ko cài đặt được. Các bác chỉ giúp em với.:(

Tmap

Super V.I.P
Sao em dùng chương trình ActiveSync để kết nối PPC với PC rồi và chạy file .ễ trên PC nhưng vẫn ko chạy được, bấm chọn file chỉ hiện ra bản cut, copy, properties chứ ko cài đặt được. Các bác chỉ giúp em với.:(

Bạn hãy click đúp chuột vào file exe đó, nó sẽ chạy chương trình cài đặt chứ không phải là bấm chọn nó.

baduy2004

Em muốn tìm cái chương trình SIM MANAGER bản mới nhất thì phải tìm ở đâu vậy mấy bác ?
Sao phần contact của em kô cho add thêm contact mới vào, nó cứ báo lỗi gì đó, đấy có phải là do chương trình SIM MANAGER của em bị lỗi rồi kô ?

windstorm

Phần mềm này phần mềm có bản quyền mà bạn,0 có những thứ bạn cần đâu.Mà từ 2k5 trở đi là phải dùng MTD2004 rồi nha

mình đã thấy threat hướng dẫn các loại từ điển cho window mobile.
tks alot.

connguab

sam_licepo

bạn nào có phần mềm bảo mật tin nhắn không cho mình với.Cảm ơn các bạn nhiều lắm.

sam_licepo

Mình nghe nói có lịch Phù Đổng cho PPC hay lắm mà không biết như thế nào cả.Bạn nào có cho mình in và hướng dẫn mình sử dụng với.Cảm ơn các bạn nhiều.

lambo

Bác dùng cái này đi chặn cuộc gọi va tin nhắn rất hiệu quả dễ sử dụng

lambo

Máy của bạn dang dung WM5 hay WM6, WM6 ko cai dc framework2.0 phai dung bản 2.0 mới dùng được. bác thử down ban NCFV3.0 đi

Status
Không mở trả lời sau này.