• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

boi

em linh moi anh chi nao co phan mem ban do tp hcm cho em voi em chan thanh cam on anh chi .em xai i600

canhsatcodong

Bác nào có phần mềm đọc đuôi CHM thì cho em xin với . Hix, em tìm thì toàn thấy đọc cho PPC thôi:((

pnp247

Phần mềm của bạn đây.
Link:
http://www.4shared.com/file/31549117/27fa380e/kietxuFinance.html

Thanks. Nhưng cái sr này ko được bạn à :(. Bạn có phần mềm personal finance nào khác ko? Ko fải java nhé. Thanks. :)

Chỉnh sửa cuối:

nguyentronghoa

có ai có im+ 2.13 không.
mình đang sài 1.38 mà hay bị mất tin offline qua a.
cái dùng cho smartphone 03 a.
hy vọng cái mới fix lỗi cái cũ. thanks trước nha

cancel242

Ai có Agile Messenger Full không share cho mình với, sài bản trial này chán quá. sắp expire rồi, Thanks :D

mxtacsy

Em đang kiếm vừng cho 3 bộ từ điển sau: HNHsoft China2go, HNH English-Chinese dictionary và Oxford_Beginners_Chinese_Dictionary. Em đang học tiếng Hoa nên rất cần! Nếu các anh có thì giúp em với. Em dùng MPx220. Xie xie! :)

AuDuongPhong

Tôi có cái moto q8, không biết những ứng dụng nào có thể chạy được trên nó không, mong anh em giúp đỡ

nthoa87

thanks kietxu nha. mình chờ lâu quá nên down trên pda4x.com rồi :)
dúng là bản 2.14 pro hơn hẳn luôn

xmast_night

Của bạn đây
Rất cám ơn bạn dù ko biết có cài đc hay ko nữa

nhưng cho mình hỏi chút tải về 2 part sao mình chạy part 1 nó ko nối 2 part lại vậy. theo mình nghĩ bạn ko nên chia ra 2 part làm gì vì file nhỏ mà. bạn gửi lại giúp mình trong 1 file đuoc ko vì mình ko join đc. thks

Đã extract part 1 và copy vào thẻ nhớ nhưng ko chạy đc bạn giúp mình nhé tks nhìu. cái real one player ở bài post trên ấy

Chỉnh sửa cuối: