• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SOFT SmartPhone : Yêu cầu + Thảo luận

tranquanghvac

cho mình hỏi có phần mềm nào chạy các file *.jar java trên mpx220 không?

cho mình xin từ điển kinkin chạy trên mpx220 với.

Last edited by a moderator:

nthoa87

mình cần vừng cho workbook for smartphone .mình đang sài mpx220
ai có thể giúp mình ko?
thanks
à làm sao để down trên muc download nhỉ.

tdmavth175

các bác ơi cho em xin từ điển cho MPX200 chạy wm2005

bác nào cóa từ điển cho con MPX200 chạy wm2005 thì cho em với!! Em kiếm được con kinkin trong DS rùi nhưng không chạy được, nó còn đòi em key nữa, em lại không biết để file data ở đâu cả, các bác trong đấy nói chung chung quá. Mà em cũng không cài được font Tv luôn, thế mới "nạ"

lethanh01

Nếu Bác mua hàng chính hãng thì trong đĩa CD kèm theo có phần mềm này Bác cài vào là xong

theghost84

Mình có 1 cách nữa là cài pocket reader rồi cài database anhviet-unicode.prc của Hồ Ngọc Đức,cài thêm bộ phông tiếng Việt nữa

nhimconlonton

ủa tui thấy cứ gửi thẳng vào trong máy rùi íntall là được mà tui dùng fly iq 110 thấy như vậy đó, tuy nhiên có một số game hok chơi được ^_^

boyPDA

ai có soft Ringtone Express 2.4 không?

pm này thay thế cho rjv tone customizer sp2003 và khắc phục được dừng đoạn chuông hợp lý khi ấn phím nghe:p .Bác nào có cho mình xin với hay pót lên để anh em cùng sử dụng.cảm ơn các bro nhé!

Chỉnh sửa cuối:

susohoaban

Tiếng việt cho Exalibur

Các bác có ai có tiếng việt cho Exalibur chưa vậy? Em nghe thấy tân á long họ nói là có rồi không biết thực hư ra sao.

tdmavth175

Bác nào có phần mềm biến con sp thành USB thì cho em xin với, con của em là MPX200 chạy wm2005. Em down được 1 phần mềm nhưng lại không chạy được, nó hiện là phần mềm không tương thích.

lqulong

Bác nào có Lạc Việt cho SP cho em xin. Có đứa bạn nhờ tìm. Thanks!
Làm gì có Lạc Việt cho smartphone, đến thời điểm này, từ điển A-V cho smartphone chỉ Kinkin thôi..:D

D

dvdkny

Guest
Samsung i300 cũng ko cài được Java... Cao thủ giúp em với... Thanks

tdmavth175

Làm gì có Lạc Việt cho smartphone, đến thời điểm này, từ điển A-V cho smartphone chỉ Kinkin thôi..:D

nhưng em thì chả biết cài như thế nào, cài data vào đâu hả bác, em để vào program files thì không được,lại còn là bản trial nữa chứ, pó tay

nthoa87

bó tay gì vậy.người ta làm ra để bán mà chứ cho không đâu.
ko thích mua thì hoc hack di :D

Ghost

Tom_codon bạn có thể up lại dùm mình bộ sưu tập soft cho WM5.0 ko? Các link trên đã die hết rồi mình ko down đươc! Thanks bạn nhiều!

diemhen_mobile

cho em xin phần mềm xem phim và nghe nhạc

em mới vọc nó, nên nhiều cái chưa biết. xin các cao thủ giúp đỡ em 2 phần này cho con Xphone IIm của em