• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! Giúp điên thoại chạy nhanh hơn...

MinhThang

Manager
nguy hiểm quá. ai test lâu dài thấy sao cho kinh nghiệm đi

Bảo đảm với bạn là không có ảnh hưởng gì cả, nó chỉ hỗ trợ khi truy cập Menu nhanh hơn tí thôi. Nếu bạn sợ có thể không dùng.

tiephien1

không có gì nguy hiểm đâu bạn. bao nhiêu người đã test rồi. pm này chỉ giúp sắp xếp lại menu để có thể truy cập nhanh hơn thôi. và đây là pmthuowng mại, nếu mà có hại với khách hàng thì công ty đó đã bị kiện rồi. vì thế bạn cứ yên tâm mà dùng nhé. thân!

tớ cài rồi này.thấy nhanh hơn đấy các bạn à. tớ dùng n95 8g. ai đang do dự thì cài đi.không sao đâu các bạn à.cám ơn chủ topic nhé.lúc đầu màn hình chạy loạn xạ nên hơi hoảng.nhưng có sao đâu:p

meoden0908

Cái này chạy được,nhưng có thời hạn,dùng hết hạn phải nhập key,hình như nếu đã cài jbartaskman thì tốc độ của speedy sẽ giảm hơn nhiều '___'.

same

lúc mình cài vào thì nó lại đòi KKK, mình đã thử gỡ bỏ và cài lại nhưng chuơng trình vẫn đòi KKK, bây giờ làm thế nào để cài được ạ???

qmai

Đây là file pdf giới thiệu và hướng dẫn sử dụng phần mềm này của hãng CellPhoneSoft nè, mình thấy nó chạy ổn, máy truy cập nhanh hơn và đâu hao pin lắm đâu, dùng N73. :)

nguyenson_44

Mình cài rùi. Song tốc độ máy không thấy cải thiện rõ rệt gì cả. Nhiều khi chắc là do cảm nhận cũng nên

same

em đã cài bản full nhưng khi mở ứng dụng lên thì nó vẫn cứ đòi KKK anh ạ.

có ai biết vì sao máy cứ đòi KKK không ạ?? tuy em đã xài bản full rồi

prettyboy247

dùng ful speedy

các bạn xóa di cài lại nhớ là khi cài lai bỏ 2 dấu tik ở o^vuông đi nhé thì lại dùng ok

same

các bạn xóa di cài lại nhớ là khi cài lai bỏ 2 dấu tik ở o^vuông đi nhé thì lại dùng ok

em đã làm như anh đã hướng dẫn nhưng khi mở chương trình lên thì nó vẫn đòi KKK, em cũng không biết sao nữa ah.

P

ptdk1310

Guest
Hix, định down về muh` thấy sợ wa'! Ai xài rùi cho ý kiến đi nhe!

same

dạ có anh nào giúp em với ạ, máy em cài chương trình vào, nó cứ báo KKK dù em đã xóa đi và cài lại rất nhiều lần nhưng nó vẫn cứ báo KKK. Mong các anh giúp em với ạ

MinhThang

Manager
dạ có anh nào giúp em với ạ, máy em cài chương trình vào, nó cứ báo KKK dù em đã xóa đi và cài lại rất nhiều lần nhưng nó vẫn cứ báo KKK. Mong các anh giúp em với ạ

Xem lại mấy trang trước hình như có bản full gì đó thì phải.