• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Speedy Go! Giúp điên thoại chạy nhanh hơn...

ninhhot

Hix, định down về muh` thấy sợ wa'! Ai xài rùi cho ý kiến đi nhe!

Posted via Mobile Device Dùng đi b.mình đã cài trên n85.n86...đúng là có cải thiện hơn nhiều.nhanh hơn so với lúc trước.thanks a mattomo

mattomo

;;
Thế bạn đã test thử chưa ,hack là khác ,bạn đọc kỹ lại bài xem .......

Posted via Mobile Device Dùng đi b.mình đã cài trên n85.n86...đúng là có cải thiện hơn nhiều.nhanh hơn so với lúc trước.thanks a mattomo

Nhấn cho mình nút thanks là được rồi ,FW này rất hay nhưng thương mại hóa ,chỉ sài được thời gian là đòi KKK .không biết chừng nào có bản FULL mình đang chờ đây ....Bạn " i_love_baby387 " đủa lên 1 bản nói là FULL ,nhưng mình cài vào được 1 thời gian vẫn bị đòi KKK ....:-??

ninhhot

;;
Nhấn cho mình nút thanks là được rồi ,FW này rất hay nhưng thương mại hóa ,chỉ sài được thời gian là đòi KKK .không biết chừng nào có bản FULL mình đang chờ đây ....Bạn " i_love_baby387 " đủa lên 1 bản nói là FULL ,nhưng mình cài vào được 1 thời gian vẫn bị đòi KKK ....:-??
Posted via Mobile DeviceKhổ cái là mình lại ol bằng dt k nhấn thanks dc sorry pạn nha.fanmem hay như vậy ai lạji k nhấn thanks chứ

anhchanbonmat

Posted via Mobile DeviceKhổ cái là mình lại ol bằng dt k nhấn thanks dc sorry pạn nha.fanmem hay như vậy ai lạji k nhấn thanks chứ

ủa vô điện thoại là không nhìn thấy nút thank ah kỳ vậy
cho em thắc mắc tí nhé hình như nhằm máy không làm được đúng hôn

ninhhot

ủa vô điện thoại là không nhìn thấy nút thank ah kỳ vậy
cho em thắc mắc tí nhé hình như nhằm máy không làm được đúng hôn
Posted via Mobile DeviceOl từ dt thì k thấy nút thanks b ơi.m toàn ol pằng dt thôi ah.làm gì co pc mà ngịch.nghèo mà hihihi

prettyboy247

em đã làm như anh đã hướng dẫn nhưng khi mở chương trình lên thì nó vẫn đòi KKK, em cũng không biết sao nữa ah.

bạn nhớ là khi đòi kkk bạn remove đi và cài lại vào thẻ nhớ nhe'ko cài vào máy nha.khi cài bỏ 2 dấu tick là ok.ban vào sẽ ko đòi kkk nữa.xóa tiếp đi cài lại vào bộ nhớ máy.hoặc để nthe cũng được nếu bạn ko thấo thẻ nhớ ra.

same

bạn nhớ là khi đòi kkk bạn remove đi và cài lại vào thẻ nhớ nhe'ko cài vào máy nha.khi cài bỏ 2 dấu tick là ok.ban vào sẽ ko đòi kkk nữa.xóa tiếp đi cài lại vào bộ nhớ máy.hoặc để nthe cũng được nếu bạn ko thấo thẻ nhớ ra.

thanks anh, vì em cài vào bộ nhớ máy nên nó cứ đòi KKK. thanks anh nhiều.....

qmai

Đây vẫn là bản v1.0 nhưng đã bẻ khóa bởi FoXPDA:

Note: If u change Date, Month or Year: Its Say Expire, and Ask For Registration Code, Don't Worried, Register with Any Key.

:D

dzzung34

Đây vẫn là bản v1.0 nhưng đã bẻ khóa bởi FoXPDA:

Note: If u change Date, Month or Year: Its Say Expire, and Ask For Registration Code, Don't Worried, Register with Any Key.

:D

Nếu có bản CRACK thì OK quá để mình test thử xem ,có gì sẽ báo kết quả cho anh em rõ sau 1 tuần .

ninhhot

mình đợi test 30p vẫn 1/6 cái này có phải lỗi ko hả bạn :((
Posted via Mobile DeviceBạn tét máy gì? mà lâu vậy 30p mà vẫn 1.m tét chí trong vòng 1p là ok à.n85 n86 n96 n79 và n78 đeu dc.b thử gở ra caì lại xem.

r0nkut3

Máy mình là E71 bạn à. Ngồi đợi 30p ko đc nên đành tháo pin ra rồi bật lại máy :((

tiephien1

Máy mình là E71 bạn à. Ngồi đợi 30p ko đc nên đành tháo pin ra rồi bật lại máy :((

vậy thò chắc máy bạn bị xung đột hoặc làm sao đó rồi. gặp những trường hợp này thì 1 là không dùng pm, 2 là cài lại máy thôi. N95 chạy ngon, mãi mà không thấy đòi key hehe

kobietgi1

Speedy Go! giúp cải thiện trình diễn của smartphone symbian s60 ở gia tốc hiển thị và sự gia tăng tốc độ toàn bộ ( đồng bộ hóa ) . Phần kiểm tra tốc độ được cung cấp giúp việc ước tính tốc độ bình thường của máy .

Speedy Go! tương thích với hầu hết smartphone xài hệ điều hành symbian s60 của Nokia , Samsung và LG
Những phần chính :
# Cải thiện trình diễn của điện thoại
# Cung cấp gia tốc hiển thị và sự tăng tốc đồng bộ hóa
# Phần kiểm tra tốc độ giúp cho việc ước lượng tốc độ điện thoại và tốc độ đạt được
# Có thể được sử dụng để so sánh tốc độ với những điện thoại khác .

Cài đặt xong ,chạy FW lựa chọn "turn on acceleration" xong chọn "Speed test"
Lúc nó chạy xong hết 6/6 nó sẻ báo kết quả quá trình nó test ....trong lúc chạy test ,màn hình nó nhảy loạn xạ và nhập nhằng mầu ,các bạn đừng sợ chạy xong 6/6 xong sẽ ổn thôi .Xong xuôi khởi động lại máy ,vẩn để chế độ "turn on acceleration" kiểm tra dùm máy xem nó chạy nhanh hơn không .....nhanh hơn đấy ,các bạn test thử nha.....

Download:
View attachment 126520

tớ chạy N82 ,chẳng cần cài cái gì cũng nhanh rồi ,>>cài thêm soft chắc chắn chỉ có chậm máy đi ,nhanh hơn chết liền , bản thân cái soft đó cũng tiêu tốn 1 phần Ram và Cpu rồi . chỉ có bò mới cài vào

MinhThang

Manager
tớ chạy N82 ,chẳng cần cài cái gì cũng nhanh rồi ,>>cài thêm soft chắc chắn chỉ có chậm máy đi ,nhanh hơn chết liền , bản thân cái soft đó cũng tiêu tốn 1 phần Ram và Cpu rồi . chỉ có bò mới cài vào

Đây là pm cho những ai cảm thấy có ích, còn như bạn thì đúng là không cần cài soft làm gì cho nặng máy, nên sài mặc định của máy.

Bạn chú ý! Câu chữ phải rõ ràng khi tham gia thảo luận tại DD, ví dụ câu này của bạn "chỉ có bò mới cài vào". Ý là gì?

toiyeuem101

cho mình hỏi nè, khi cài speedy go vao, co làm hại gì đén máy không, mình nghe nói những phần mềm hổ trợ tăng tốc thường là dạng ép xung của bộ nhớ cứng thoi ma.