• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Sự thật đằng sau những cái nick....

Nguyen_Minh

Các bn có biết Razor ko, đây là 1 nhóm c.rac.ker rất nổi tiếng nếu các bn có chơi game Battlefield đây là do họ cr.ac.k đoá.Trc đây mjh thuộc môn fái cr.ac.k soft trên pc nhưng từ khi mua đt chạy hdh symbian mjh bỏ pc lun chỉ chơi trên đt, rất tiếc mjh cr.a.ck soft mobile ko đc vì các tập lệnh of CPU AMR khác với trên pc và nó củng ko debug đc nưả nên pó tay. Còn Ngoan là tên of mjh ở nhà!:)

Trời. Chị này là con gái mà giỏi mấy thứ tin học kinh. Bh em vẫn chưa biết crac|{ pm như thế nào. Hay chị dạy em đi :=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Hồi mới mua con N70 hàng FPT, vài hôm sau bọn Trung hoa nó ra con Nokua N70, sốc quá mãi luôn con N70, rồi lập luôn cái nick gây sốc đó luôn.

HotelHoangMinh

Cách đây 15 năm vào dịp sinh nhật lần thứ 18 của mình, cô ấy đã chúc mừng sinh nhật mình bằng 01 chai rượu Remy Martin. Sau khi nốc cạn chai rượu thì trời đất xung quang mình dường như bị quyay cuồng và đảo lộn, mình không còn biết gì nữa. Sáng hôm sau khi tỉnh giấc thì phát hiện trên người không mảnh vải che thân, cô ấy đã đưa mình vào HotelHoangMinh để chiếm đoạt cái quý nhất của đời con trai. Khi con ong đã tỏ đường đi lối về thì cô ấy quất ngựa truy phong, không một lời từ biệt. Với cú sốc đầu đời đó đã để lại cho mình 01 mối hận tình không sao kể siết, từ đó mình mang tâm trạng hận đàn bà và đã từ bỏ rượu bia, đến nay mình vẫn không dám tin và yêu 01 người con gái nào nữa mặc dù có rất nhiều cô gái ngỏ lời yêu và muốn kết hôn với mình. Cho đến ngày 08/10/08 trong 01 lần lang thang trên mạng giải sầu mình được biết đến PDAViet, mình cảm nhận được nơi đây sẽ là nơi mình tìm lại được niềm vui trong cuộc sống nhưng mình vẫn không quên mối hận xưa, do đó khi đăng ký là thành viên mình đã lấy tên nick là HotelHoangMinh để tự nhắc nhở bản thân không nên phạm sai lầm lần nữa. Kể từ đó nhờ các Mem trong PDAViet đã giúp mình đứng dậy và cảm thấy cuộc đời này đáng yêu biết bao. Mình không biết giờ đây nơi phương trời nào đó cô ấy có hối hận về việc làm của mình hay không và mình cũng không biết có Mem PDAViet nào là nạn nhân của cô ta hay không. Đó là lý do ra đời của nick HotelHoangMinh. Cám ơn PDAViet và cám ơn các Mem của PDAviet đã giúp mình tìm lại niềm vui sau cú sốc đầu đời đó. Mình hy vọng sau khi đọc xong bài viết này sẽ có nhiều Mem ước mơ sẽ được là nạn nhân của cô gái ấy.

DreamLand

Cách đây 15 năm vào dịp sinh nhật lần thứ 18 của mình, cô ấy đã chúc mừng sinh nhật mình bằng 01 chai rượu Remy Martin. Sau khi nốc cạn chai rượu thì trời đất xung quang mình dường như bị quyay cuồng và đảo lộn, mình không còn biết gì nữa. Sáng hôm sau khi tỉnh giấc thì phát hiện trên người không mảnh vải che thân, cô ấy đã đưa mình vào HotelHoangMinh để chiếm đoạt cái quý nhất của đời con trai. Khi con ong đã tỏ đường đi lối về thì cô ấy quất ngựa truy phong, không một lời từ biệt. Với cú sốc đầu đời đó đã để lại cho mình 01 mối hận tình không sao kể siết, từ đó mình mang tâm trạng hận đàn bà và đã từ bỏ rượu bia, đến nay mình vẫn không dám tin và yêu 01 người con gái nào nữa mặc dù có rất nhiều cô gái ngỏ lời yêu và muốn kết hôn với mình. Cho đến ngày 08/10/08 trong 01 lần lang thang trên mạng giải sầu mình được biết đến PDAViet, mình cảm nhận được nơi đây sẽ là nơi mình tìm lại được niềm vui trong cuộc sống nhưng mình vẫn không quên mối hận xưa, do đó khi đăng ký là thành viên mình đã lấy tên nick là HotelHoangMinh để tự nhắc nhở bản thân không nên phạm sai lầm lần nữa. Kể từ đó nhờ các Mem trong PDAViet đã giúp mình đứng dậy và cảm thấy cuộc đời này đáng yêu biết bao. Mình không biết giờ đây nơi phương trời nào đó cô ấy có hối hận về việc làm của mình hay không và mình cũng không biết có Mem PDAViet nào là nạn nhân của cô ta hay không. Đó là lý do ra đời của nick HotelHoangMinh. Cám ơn PDAViet và cám ơn các Mem của PDAviet đã giúp mình tìm lại niềm vui sau cú sốc đầu đời đó. Mình hy vọng sau khi đọc xong bài viết này sẽ có nhiều Mem ước mơ sẽ được là nạn nhân của cô gái ấy.
Câu chuyện khá ly kì nhưng cũng rất cảm động vì tình yêu của anh dành cho Pv, chúc anh tìm đc tình yêu thật sự nha! Đừng để quá khứ lấn át hiện tại!

Nguyen_Minh

Anh ui, mat cái quý nhất của người đàn ông là cái chi dzay?:D

ngoanrazor

Well-Known Member

Posted via Mobile Device
súg ốg đoá mà, àh còn đạn nưả.hjhj, mà pác ấy sướg thật, ước j mjh đc như cô ấy.kaka

HotelHoangMinh

Posted via Mobile Device
súg ốg đoá mà, àh còn đạn nưả.hjhj, mà pác ấy sướg thật, ước j mjh đc như cô ấy.kaka

Xin đính chính đính chính, đừng hiểu lầm tội nghiệp tôi, mất đời con trai là mất jin, bị khui thùng đó chứ súng đạn vẫn còn nguyên:D:D:D

HotelHoangMinh

Posted via Mobile Device
làm j chết pác, em xem trog film hongkong thấy chỉ thành thái jám thuj chứ Ko có chết đâu.hjhj

thành thái giám rồi sẽ không còn con gái nào hại đời mình được nữa, bùn thì sẽ chết đó bạn ơi.=))=))=))

kakalot29307

kakalot là gì có ai biết không ?đó là nhân vật chính trong truyện 7 viên ngọc rồng ngày trước mình rất mê, ngặt nỗi không có tiền mua để đọc ,toàn đọc ké không hà.Bây giờ hoàn cảnh khác trước nhiều,mà nó là kỷ niệm đáng nhớ thời còn khó khăn :D:D

Nguyen_Minh

thành thái giám rồi sẽ không còn con gái nào hại đời mình được nữa, bùn thì sẽ chết đó bạn ơi.=))=))=))

Bị quấy giầy thì cũng thấy bùn. Ko bị quấy cũng thấy bùn. Tính sao đây anh!?!

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

thành thái giám rồi sẽ không còn con gái nào hại đời mình được nữa, bùn thì sẽ chết đó bạn ơi.=))=))=))[/QUầnE]

À. Nghĩa là anh mặc dù bị cô ấy... Nhưng anh vẫn thấy vui chứ gì. Chiẹp chiẹp chiẹp

Posted via Mobile Device

HotelHoangMinh

Bị quấy giầy thì cũng thấy bùn. Ko bị quấy cũng thấy bùn. Tính sao đây anh!?!

Posted via Mobile Device

thành thái giám rồi sẽ không còn con gái nào hại đời mình được nữa, bùn thì sẽ chết đó bạn ơi.=))=))=))[/QUầnE]

À. Nghĩa là anh mặc dù bị cô ấy... Nhưng anh vẫn thấy vui chứ gì. Chiẹp chiẹp chiẹp

Posted via Mobile Device

Con ngưới phức tạp vậy đó e ơi. Không có thì buồn, có thì bực, thiệt là khó xử quá đi!

JongZiZi

... cô ấy đã đưa mình vào HotelHoangMinh để chiếm đoạt cái quý nhất của đời con trai. ...

Cho mình cái địa chỉ hotel ấy đi. Giá cả, vị trí và không gian đẹp ko.
Mình cũng mún mất thêm ngàn lần nữa. :))