• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SuperSound(TM) Final - Mod Sound phiên bản mới ( Update 8/11 by Dongxanh )

66quangminh99

:D
OK nếu không biết bắt đầu từ đâu thì hãy bắt đầu từ đây luôn, những file+folder mà bạn nói tìm không thấy trong ổ Z thì bạn sử dụng file của mình attach lên đây, còn thư mục AATFiles không có trong ổ Z thì hơi lạ, nhưng không sao, bạn down về file đính kèm của bác DongXanh giải nén ra rồi copy thẳng vào thư mục 10200b19 trong ổ C luôn. Còn folder 10202be9 nếu trong ổ C không có thì tạo ra luôn không sao hết, nhưng bạn phải nhớ là mod sound mod full 1.1 trước rồi mới mod tới sound mod lite 1.2 nha, nếu mod sound mod lite trước là tiêu đó.
Không biết bạn tìm có kỹ không chứ mấy folder 10200b19, 10202be9 nó có sẵn trong ổ Z mà, chỉ có 2 file mmmgmtserver.exe và file M3AudioPolicyMgr.dll là hơi khó tìm thôi, do trong thư mục bin nó có khá nhiều file.

THANK! bác nhak'.Em làm được rồi ,nghe nhac đã lắm .Đăc biệt nghe bang phone( vặn hết cỡ chắc điêc tai...:D) nhưng ma nghe bàng loa ngoài vẫn hơi rè bác ah8-|. Em sài bản 4.2 lun. hjhj cũng không sao tu'm lại là ổn cả.\-/ ...hjhjjh...:D