• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro 1.7 Hack - Bản Việt Hóa

doananhtai

Đây là bản Việt Hóa mới gõ xong (gõ muốn mõi nhừ hai cánh tay luôn)..

Gõ sướng tay quá nên tham lam gõ búa xua thành ra chữ hơi bị dài... Bạn nào không thích chữ dài quá thì dùng tool của mình sửa lại nhen.

Có bạn cài đặt sis dành cho ai thích cài đặt (download file SMP 1.7 VH.7z)

Và file SwissMP.rsc dành cho ai không thích cài đặt chỉ thích copy đè (mà copy đè khỏe hơn - nối cáp copy đè vào d:\resource\apps là xong).
Giải nén file SwissMP.zip là có 1 file SwissMP.rsc trong đó

Vài hình ảnh

Cám ơn bạn Son_Do đã nhiệt tình đóng gói và chụp hình dùm cho mình.

Đoàn Anh Tài

Last edited by a moderator:

Caohieu88

Cuối cùng thì PM mong đợi cũng đã đến... em và các bạn UIQ xin cám ơn anh Tài!!!!
PS: Ko biết dạo này anh còn nghiên cứu mấy phần mềm mới lạ cho UIQ 3.0 không ạ ( giống như soft Chu kỳ sinh học )??

nguyendoanto

Mấy bác không post file bằng rar hoặc zip cho dễ dow bằng điện thoại. File 7z xplore chịu thua. Bây giờ gprs rẻ bèo bắt tội em phải ra tiệm net mất công quá.

calvinklein87

thank anh Tai nhiều nha!! mấy anh có những đột phá về UIQ hay ghê
cho em hỏi em đang cài bản tiếng anh rùi h xóa đi cài lại cái mới ha?? cái file chép đè cứ thế chép vào la ok lun ha?? nó sẽ hiện ra biểu tượng ở tool chứ???
cái này có đò key ko ha có thì cho em xin lun:35959300-965910-4

gizz143

cài đè vào bản hack của anh CONGVOI xong,nó đòi KKK cho mình xin KKK nó cái imei 359593008966104

CongVoi

Super V.I.P
cài đè vào bản hack của anh CONGVOI xong,nó đòi KKK cho mình xin KKK nó cái imei 359593008966104

Điều đó chứng tỏ là cái bản trước của bạn bạn vẫn chưa đăng kí.Vào đọc bài này mà đăng kí lại nhé: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=352791&postcount=11

huynhminhhung

Hay quá, cái mình muốn lâu rồi bác TÀI đã làm cho mình quá đã he he . giờ mình còn ham muốn nhiều cái nữa.... nhờ bác Tài làm cho cái X-PLORE nữa . THANK bác thật nhiều

smiler

Well-Known Member
Bản này có 1 chút lỗi Bác Tài ơi. Khi đăng ký, có 1 nút gì gì ở góc đó (E quên mất tên rồi) ấn vô là văng ra ngoài à.
Posted via Mobile Device

calvinklein87

cho em hỏi em đang cài bản tiếng anh rùi h xóa đi cài lại cái mới ha?? cái file chép đè cứ thế chép vào la ok lun ha?? nó sẽ hiện ra biểu tượng ở tool chứ???

chẳng ai jup tớ thế???

Caohieu88

Anh chỉ cài Upgarde là các file sẽ tự động thay thế luôn thôi, ko phải uninstall bản cũ và sử dụng Eng UK để có tiếng Việt. Còn nếu dùng file chép đè thì chỉ việc chép đè vào C\Resource\Apps là OK và việc hiện biểu tượng ở Tools khi cài là đương nhiên và nếu sử dụng chép đè thì cũng chẳng ảnh hưởng gì nên nó vẫn ở trong Tools.
PS: Bản trước đã đăng ký được rồi thì chỉ Upgrade là xong, ko phải đăng ký lại. Và nếu anh chưa đăng ký được thì xem hướng dẫn chi tiết ở đây: http://pdaviet.net/showpost.php?p=352791&postcount=11

supperhero_uss

Cái 11.2 M và 11.8 M là đo khoảng cách kết nối Bluetooth phải không Bác, Bác dùng PM nào vậy cho em hưởng sái tí nhé.Thanks Pác nhiều!=D>