• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro 1.7 Hack - Bản Việt Hóa

Son_Do

Well-Known Member
Cái 11.2 M và 11.8 M là đo khoảng cách kết nối Bluetooth phải không Bác, Bác dùng PM nào vậy cho em hưởng sái tí nhé.Thanks Pác nhiều!=D>

Đó là thông báo lượng Ram còn lại của máy chứ không phải là khoảng cách Bluetooth.

chuvantoan

tắt nguồn

em xài bản 1.7 việt hóa thì máy tự động tắt nguồn ko dùng được bác nào biết vì sao chỉ cho e vơi

thanks các bác trước nghe

Last edited by a moderator:

huynhminhhung

em xài bản 1.7 việt hóa thì máy tự động tắt nguồn ko dùng được bác nào biết vì sao chỉ cho e vơi

thanks các bác trước nghe
bác này gặp trường họp như máy mình rồi . mình cài nhiều PM không biết nó đụng cái nào mà mỗi lần khởi động máy rồi khởi động 1.7 việt hóa thì y rằng máy lại khởi động liên tục . mình gỡ bỏ bản VH cài lại bản cũ thì ok chạy tốt .các bác cao thủ xem lại

Son_Do

Well-Known Member
bác hướng dẫn cho em với em tìm mãi mà không chỉnh được hic thank bác nhé

Bạn chọt vào hiển thị ngày tháng ở trên màn hình chờ, khi vào được phần cài đặt ngày và giờ thì bạn chọt tiếp vào dòng ngày tháng, sau đó đẩy ngày tháng lùi lại khoảng 6 tháng.

Chỉnh sửa cuối:

anhthudoan

Bạn chọt vào hiển thị ngày tháng ở trên màn hình chờ, khi vào được phần cài đặt ngày và giờ thì bạn chọt tiếp vào dòng ngày tháng, sau đó đẩy ngày tháng lùi lại khoảng 6 tháng.

Bạn ơi mình chép vào c rùi sao chẳng hiện ra tiếng việt gì cả. Thế có fải cài giao diện tviệt trước khi chép swiss vào c kô?

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn ơi mình chép vào c rùi sao chẳng hiện ra tiếng việt gì cả. Thế có fải cài giao diện tviệt trước khi chép swiss vào c kô?

Bạn cài Swiss trên bộ nhớ máy hay trên thẻ nhớ vậy? Cài trên thẻ mà chép vào ổ C thì làm sao dc. Cài ở đâu thì chép vào thư mục Resource/apps tương ứng với chỗ đấy.
Posted via Mobile Device

dangkts

tôi gặp nhiều file có đuôi .7z và tôi không biết làm thế nào với chúng
xin cho biết cách sử dụng

thanks

Chỉnh sửa cuối:

Son_Nguyen

thanks

PC của bạn chắc chắn phải cài Win RAR chứ? Những file bạn tải về nếu có đuôi là 7z thì bạn xóa đuôi 7z đi rồi giải nén bt nhé.

Auto

thanks
PC của bạn chắc chắn phải cài Win RAR chứ? Những file bạn tải về nếu có đuôi là 7z thì bạn xóa đuôi 7z đi rồi giải nén bt nhé.
Rồi thấy nó có .gì k
Nếu k thì thêm .rar or .zip nha! ;))
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device

SEFAN09

Các anh cho em hỏi, sau khi cài đặt bản này lên, máy hỏi cài trên phone memory hay card mem, em đã chọn card. Sau đó hiện thông báo A required capability is not signed for. Em phải làm như thế nào để sử dụng.
Xin cảm ơn

Son_Do

Well-Known Member
Các anh cho em hỏi, sau khi cài đặt bản này lên, máy hỏi cài trên phone memory hay card mem, em đã chọn card. Sau đó hiện thông báo A required capability is not signed for. Em phải làm như thế nào để sử dụng.
Xin cảm ơn

Máy của bạn báo như vậy là do bạn chưa Sign phần mềm này hoặc máy của bạn chưa HackSign. Bạn tham khảo bài viết mình đính kèm theo và tự hacksign cho máy mình nhé.
Chúc bạn thành công.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=656335#post656335

hix giúp em với em down SwissMP VH về cài xong rồi nhưng khi mở lên nò đòi đăng ký, em gỡ ra cài lại bản SwissMP TA thì chạy đc nhưng trong fần file mất tiu ổ z rồi ai bít chỉ em với thanks

bản SwissMP VH giúp em kkk với em mún xài pm TV nhưng k có máy sign đc, imei của em là 359593009308710, em cảm ơn rất nhiều

buratino1703

Mình dùng bản SM 1.7 VH này máy bị tình trạng khởi đông lại máy, không liên tục nhưng tần xuất khá cao khoảng 5-7lần/ngày Chắc máy mình ko hợp nên đành gỡ ra cài bản tiếng Anh của gabika318, tiếc quá!