• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Swiss Manager Pro 1.7 Hack - Bản Việt Hóa

ducanh1989

bác ơi em cài ok rồi,sử dụng cũng ok luôn nhưng có điều là sau khi dung dc 1 thời gian thì nó bảo đăng ki,bây giờ phải làm sao???????????????giúp em với

Son_Nguyen

bác ơi em cài ok rồi,sử dụng cũng ok luôn nhưng có điều là sau khi dung dc 1 thời gian thì nó bảo đăng ki,bây giờ phải làm sao???????????????giúp em với
Bạn sang đây tìm bản full về mà cài vào máy.. Nó ở ngay trang 1 hoặc 2 thôi. Sau đó lấy file SwissMP.zip mà bác Tài post ở trên về giải nén ra được file SwissMP.rsc, bạn dùng pm X-Plore chép đè file đó vào C:\Resource\Apps là xong! Chúc bạn thành công..:p.

ducanh1989

Bạn sang đây tìm bản full về mà cài vào máy.. Nó ở ngay trang 1 hoặc 2 thôi. Sau đó lấy file SwissMP.zip mà bác Tài post ở trên về giải nén ra được file SwissMP.rsc, bạn dùng pm X-Plore chép đè file đó vào C:\Resource\Apps là xong! Chúc bạn thành công..:p.

cảm ơn bác nhiều nha,để em thử xem