• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Team Venom presents: viperX - Rom Sense sáng tạo nhất từ trước đến nay(UP v2.7.1)

frankmovie

2.2.0 lai thiếu một số thứ với lại cũng lỗi. Up bản 2.6.0 full đi bro,đầy đủ tính năng mà dùng ổn hơn.

M

minhtungml29

Guest
2.2.0 lai thiếu một số thứ với lại cũng lỗi. Up bản 2.6.0 full đi bro,đầy đủ tính năng mà dùng ổn hơn.

2.6.0 camera chậm như rùa bò, đôi khi còn treo treo :))

Phoenix

Lỗi j thế bạn ơi!
2.6.0 camera chậm như rùa bò, đôi khi còn treo treo :))

Chắc bro up lên từ 2.2.1 rồi,nếu up 2.6.0 full thì ko bị thế đâu.

Mình cũng test rất nhiều version khác nhau rồi, 2.6.0 tốc độ chụp ảnh quá chậm. 2.2.0 chụp nhanh tương tự Iphone, thêm nữa là mình dùng 2.2.0 cũng chưa thấy lỗi gì cả.

H

honganhbds

Guest
Trời ơi, các bác ai có link bản 2.0.0 không? Em down theo link trên lúc giải nén bị lỗi. híc down 2 lần rùi vẫn lỗi. Híc, ai up lên mediafire càng tốt. hehe

Phoenix

Híc híc, mình down 2 lần ở đây rùi mà, lúc bung ra đều bị báo lỗi cả. chẳng hiểu sao cả. híc híc

Bạn bung ra để làm gì, lấy file boot à. Cần j phải giải nén file zip đấy ra đâu.

H

honganhbds

Guest
Bạn bung ra để làm gì, lấy file boot à. Cần j phải giải nén file zip đấy ra đâu.

uh`m, mình bung ra để lấy file boot, mà lúc chưa bung mới kích vào file nó đã báo lỗi rồi, không hiểu sao luôn
híc híc

Phoenix

Nếu file rom bị lỗi thì khi up cũng lỗi vì không extract được

Hồi trước mình cũng down bản Rom 2.0.0 ở link đấy mà, cài bình thường. Còn lấy file boot thì mình thường mở bằng winrar rồi lôi tuột nó ra ngoài là xong, chẳng cần giải nén cho mất công.

minhlc1958

Active Member
Hồi trước mình cũng down bản Rom 2.0.0 ở link đấy mà, cài bình thường. Còn lấy file boot thì mình thường mở bằng winrar rồi lôi tuột nó ra ngoài là xong, chẳng cần giải nén cho mất công.

Bạn mở được bằng winrar tức là nó không bị lỗi nếu như bị lỗi bạn không thể mở được bằng winrar hoặc 7z hay winzip

Chỉnh sửa cuối:
M

minhtungml29

Guest
Bạn mở được bằng winrar tức là nó không bị lỗi nếu như bị lỗi bạn không thể mở được bằng winrar hoặc 7z hay winzip
Bác Minh nói đúng rồi :D