• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DESIRE HD

computervip

Mình đang dùng con Desire HD không biết có phần mềm nào để mở màn hình mà không dùng nút power không?

Cái này do rom thôi bạn, đó là chế độ Sweep2wake cũng có ở ngoài nhưng khó cài lắm với lại dễ lỗi

Gửi từ HTC Desire HD A9191 của tôi

sonyfc

Tình hình là con HTC Desire HD A9191 của em mới vừa thực hiện cuộc gọi xong khoảng 10 phút sau em cầm máy lên thì nó tắt nguồn mất tiêu luôn! Cắm xạc cũng không ăn, mở pin ra xạc rời rồi bật nguồn cũng ko được. Em thử bấm Power + V up down gì cũng không được. Nhờ các anh em chỉ giúp hướng khắc phục ạ! Em cám ơn nhiều!

Tình hình là con HTC Desire HD A9191 của em mới vừa thực hiện cuộc gọi xong khoảng 10 phút sau em cầm máy lên thì nó tắt nguồn mất tiêu luôn! Cắm xạc cũng không ăn, mở pin ra xạc rời rồi bật nguồn cũng ko được. Em thử bấm Power + V up down gì cũng không được. Nhờ các anh em chỉ giúp hướng khắc phục ạ! Em cám ơn nhiều!
Nếu không vào được Bootloader thì phải mang ra tiệm cho họ kẹp nguồn xem sao.