• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

thuongson

Vấn đề lỗi font cần giúp đỡ

Mình đã cài font VNSys nhưng khi lướt web bằng Opera vẫn bị lỗi font ở một số từ.

Cần phải cài thêm font gì nói giúp mình với:(

Thanks

binhhdda

Các bạn cho hỏi với bản HandyMenu 3.6 của DinarSoft đã có bản full chưa nhỉ? nếu không thì chán quá :(

Mình đã cài font VNSys nhưng khi lướt web bằng Opera vẫn bị lỗi font ở một số từ.

Cần phải cài thêm font gì nói giúp mình với:(

Thanks
Bạn cố gắng phấn đầu thành Thành viên chính thức, vào DS tải bộ font tiếng Việt đầy đủ cài vào là hiển thị tiếng Việt ngon lành thôi mà!

thuongson

Bạn cố gắng phấn đầu thành Thành viên chính thức, vào DS tải bộ font tiếng Việt đầy đủ cài vào là hiển thị tiếng Việt ngon lành thôi mà!

Mình muốn gửi bài kèm theo ảnh nhưng không biết pót như thế nào.

Đã up lên photobucket để shared url nhưng toàn bị lỗi up. Hay do chưa phải Thành viên chính thức:(

Tmap

Super V.I.P
Xin cám ơn mình đã làm được với Memmaid rồi, nhưng có bác nào có cách làm cho cái HandyMenu không hướng dẫn với.

Các bạn cho hỏi với bản HandyMenu 3.6 của DinarSoft đã có bản full chưa nhỉ? nếu không thì chán quá :(

Bạn quay lại trang 4 và 5 của chuyên mục này, có hướng dẫn cụ thể ở đó.

cuongnm76

Làm ơn cho tôi hỏi.
Tại sao bản IE trên máy PPC lại không xem được các trang giá cổ phiếu trực tuyến (tôi đã thử với 2 trang giá cổ trực tuyến của www.apec.com.vnwww.bsc.com.vn) đều không chạy được.

Ai làm ơn giúp tôi với. Cần gấp, xin cảm ơn

cubo

Banned
Làm ơn cho tôi hỏi.
Tại sao bản IE trên máy PPC lại không xem được các trang giá cổ phiếu trực tuyến (tôi đã thử với 2 trang giá cổ trực tuyến của www.apec.com.vnwww.bsc.com.vn) đều không chạy được.

THử dùng Opera bản mới nhất 8.65 beta xem sao bạn! Search nhé!

cuongnm76

Tôi chưa có máy nên ko thử được. Tôi đang muốn mua 1 cái với mục đích xem giá online. Vì mục đích xem giá là chính yếu nên để chắc chắn là máy PPC có thể xem được, tôi đã mượn máy để thử nhưng không được.
Ai có máy dùng trình duyệt Opera làm ơn kiểm tra giúpp với.

Hỏi ké luôn: Có ai biết giá một con T-mobile MDA Vario II bây giờ bao nhiêu ko, sao tìm khắp mà không thấy nhỉ. (mod đừng del vì phạm quy nhé)

Cảm ơn trước nhé.

khoavetccty

Có bác nào đã sử dụng phần mềm Slide2unlock cho em hỏi với.
Hiện em đang sử dụng O2s, WM05, có cài đặt Inersoft Address Book và Slide2unlock, theo như hướng dẫn của bài viết về Slide2inlock vẻ 1.182 thì mình đã tắt Address Book nhưng trên màn hình slide2.. vẫn không thấy hiện 02 nút gọi và từ chối cuộc gọi như trong hình (nút màu xanh và đỏ ấy mà). Bác nào xài rồi thì chỉ giúp dùm em với. Thks

hung1406

Các pác cho e xin Card Export mới nhất với. Bản mà hỗ trợ USB 2.0 đó. Cảm ơn các bác nhiều! :D :D

cuongnm76

Tôi chưa có máy nên ko thử được. Tôi đang muốn mua 1 cái với mục đích xem giá online. Vì mục đích xem giá là chính yếu nên để chắc chắn là máy PPC có thể xem được, tôi đã mượn máy để thử nhưng không được.
Ai có máy dùng trình duyệt Opera làm ơn kiểm tra giúpp với.

Cảm ơn trước nhé.

Ai có máy làm ơn xem giúp, gấp.

Kobold1609

Làm ơn cho tôi hỏi.

Trang www.bsc.com.vn có đâu mà vào :-??:-??:-??,còn trang www.apec.com.vn thì vào bằng IE bình thường mà,các trang web đâu có qui định vào bằng IE hay Opera đâu ?
Đây là hình ảnh vào bằng IE trên PPC :

khoavetccty

Có bác nào đã sử dụng phần mềm Slide2unlock cho em hỏi với.
Hiện em đang sử dụng O2s, WM05, có cài đặt Inersoft Address Book và Slide2unlock, theo như hướng dẫn của bài viết về Slide2inlock vẻ 1.182 thì mình đã tắt Address Book nhưng trên màn hình slide2.. vẫn không thấy hiện 02 nút gọi và từ chối cuộc gọi như trong hình (nút màu xanh và đỏ ấy mà). Bác nào xài rồi thì chỉ giúp dùm em với. Thks

Bác nào có kinh nghiệm vui lòng chỉ giúp em với. Thks

cuongnm76

Vào mục bảng giá online kia mà. Vào trang chủ thì không có vấn đề gì. Ở dứoi nó có 2 cái mục Bảng giá trực tuyến HASTC, Bảng giá trực tuyến HOSTC
Bấm vào đấy xem nó có ra dữ liệu giá online hay không, phải hiển thị được bảng giá mới là ok.

Tôi đã thử bằng IE rồi, không được.
Trong khi các máy sử dụng Symbian như Nokia E90 và SE P990i thì xem rất tốt. Nghe nói là trình duyệt của hệ điều hành là Opera nên tôi mới nhờ check hộ xem thế nào.

Trang bsc.com.vn đúng là đang bị down thật. còn mỗi trang apec.com.vn là đang sống.

Bảng giá online của apec là ở địa chỉ này http://210.245.87.245:8080/RealTime/RealTimeStocks2.aspx

Last edited by a moderator:

b_x_vinh

"Fahrtenbuch Mobile (.NET 1.0) V2.0.0" bạn nào giúp mình chìa với.:|:-??

Chỉnh sửa cuối:

kodut

em muốn dùng Resco Explore để chỉnh Règittry nhưng ko bít tìm ở đâu...

Status
Không mở trả lời sau này.