• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hỏi về KEY cho POCKETMUSIC

Tôi đã dùng thử hết các Soft nghe nhạc cho PPC nhưng tôi nhận thấy chỉ có POCKETMUSIC là toàn diện nhất vì có hộ trợ BASS, tự tắt màn hình giúp tiết kiệm pin lại có thể chơi được định dạng AAC nhưng mà mấy cái KEY khi đăng ký đều không được hết.
Mình rất thích nghe nhạc trên PPC nên MOD nào có bản FULL hay file CRACK của POCKETMUSIC của hãng POCKETMIND thì cho mình xin với.
Mình xin cám ơn RẤT RẤT nhiều!
Mình rất mong các MOD giúp mình với!
THANK

Zinni

Có nhiều phần mềm Backup Contacts, SMS,... mà Zinni.
Tốt nhất dùng tool PIM Backup nhé, có thể backup 40000 contacts chứ không phải chỉ 400 thôi đâu. :D
Ngoài ra cả SMS, Speed Dial,... cũng Backup được hết.
Restore nhanh và đảm bảo.

Anh gửi link cho em đi anh. nhưng em uprom từ wm05 lên wm06 thì có Restore lại đc ko. mà có bản rom nào tốt ko chỉ em với. nhìn vào hoa hết cả mắt ko biết cái nào ổn định để chát và đt tốt

Tôi đã dùng thử hết các Soft nghe nhạc cho PPC nhưng tôi nhận thấy chỉ có POCKETMUSIC là toàn diện nhất vì có hộ trợ BASS, tự tắt màn hình giúp tiết kiệm pin lại có thể chơi được định dạng AAC nhưng mà mấy cái KEY khi đăng ký đều không được hết.
Mình rất thích nghe nhạc trên PPC nên MOD nào có bản FULL hay file CRACK của POCKETMUSIC của hãng POCKETMIND thì cho mình xin với.
Mình xin cám ơn RẤT RẤT nhiều!
Mình rất mong các MOD giúp mình với!
THANK

Số đăng kí của bạn đây: FP30-120772-0B40EA

Anh gửi link cho em đi anh. nhưng em uprom từ wm05 lên wm06 thì có Restore lại đc ko.

Phần mềm mà bạn cần đây:

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=160423&postcount=141

Có thể restore cho cả W2k3, WM5 và WM6 miễn là bạn cài đúng phiên bản hệ điều hành đang dùng, yên tâm bạn nhé!

PDAMobile

Em thấy định dạng *.rm tuy hiếm nhưng kô phải kô có.Em có dùng Real Player for PPC để xem các file *.rm thì thấy rất chậm (em dùng Lenovo ET960).Có phần mềm nào xem *.rm tốt như là Core Player kô mấy bác,có thì share cho em nhé,thanks !!!!!!

Kobold1609

Anh gửi link cho em đi anh. nhưng em uprom từ wm05 lên wm06 thì có Restore lại đc ko. mà có bản rom nào tốt ko chỉ em với. nhìn vào hoa hết cả mắt ko biết cái nào ổn định để chát và đt tốt

Chị Zin dùng PIM Backup theo link sau đây nhé,còn ROM cho TYTN thì cứ nhìn bản nào Version cuối cùng thì dung :D

binhhdda

Softick Card Export II v3.03

Phần mềm biến PPC thành đầu đọc thẻ nhớ đã quen thuộc, phiên bản tiếp theo v3.03.
Hỗ trợ các HDH.
Lưu ý: Đối với WM5 và WM6 bạn phải vào Start-> Settings->Connections->USB to PC bỏ chọn ở ô "Enable advanced network functionality" để chương trình không báo lỗi.

Cài đặt bằng file CAB, phần mềm đã CR chỉ việc cài đặt và sử dụng.

Mình không cài được, khi cài xong đều kêu lỗi. Mặc dù đã dùng SKtool remove bản cũ đi để cài bản mới. Cuối cùng phải quay về cài bản cũ thì vẫn OK. Mình dùng WM2k3SE

Chỉnh sửa cuối:

NhatNguyen

Mình không cài được, khi cài xong đều kêu lỗi. Mặc dù đã dùng SKtool remove bản cũ đi để cài bản mới. Cuối cùng phải quay về cài bản cũ thì vẫn OK. Mình dùng WM2k3SE

Bạn tải đúng file .CAB hỗ trợ đúng hệ điều hành bạn đag dùng, sau đó remove hoàn toàn (dùng SK Tools /Uninstall Program/Remove Key). Sau đó, bạn tiến hành cài đặt lại xem sao. Lỗi này cũng thường xảy ra :)

trongnam1001

xin chào các bác! lam ơn giúp em với ! em dùng O2 mini và khi em gui tin nhắn thì bạn em nhắn tin là tin nhắn của em gửi lại 2 lần ! các bác giúp em sửa lỗi này đc không? cảm ơn rất nhiều!
người mới xin giúp đỡ!

NMLam

cho mình hỏi sao hôm trước mình cài theme vào folder trên SC, sau đó dùng theme master browse vào thì hiển thị tốt, sao hôm nay, SR xong, dùng theme master để browse vào thì nó lại bắt phải install theme. Mình nghĩ nếu install theme vào máy sẽ chiếm dung lượng của ram, có cách nào tránh được chuyện đó không?

không chỉ dùng theme master mới xảy ra tình trạng đòi install, mà kể cả khi mình click vào file *.tsk cũng vậy, mình thấy chương trình mặc định của win để mở file *.tsk là ctlpnl, có khi nào file này bị hỏng không? Nếu các bạn chưa gặp trường hợp này bao giờ, có thể gửi cho mình file này để mình thử không?
Trường hợp này rất bực mình, vì lúc trước mình chỉ cần click vào file .tsk là có thể thay đổi theme, nhưng bây giờ nó cứ hiện lân cái pop-up install y như khi ta íntall 1 file cab vậy :(

thuongson

Ai biết cách tạo acc cho Skype không chỉ dùm mình với. Lên trang chủ không

thấy chỗ nào là Register cả.

tuanquynh8083

Active Member
Ai biết cách tạo acc cho Skype không chỉ dùm mình với. Lên trang chủ không

thấy chỗ nào là Register cả.

bạn mở skype ra,ngay dưới skype name nó có chữ don't have a skype name" bạn ckich vào đó rùi tạo name bình thường là được.

khoadiepnguyen

WE06Pro3 không sử dụng các ứng dụng java được

Hồi trước khi còn sử dụng WE05 thì cài chương trình giả lập java ảo và sử sụng các ứng dụng java bình thường. tuy nhiên từ ngày úp rom WE06Pro3 thì không sử dụng được các chương trình java đã từng sử dụng nữa ví dụ: du lịch lữ hành, emap, hcmbus... máy thông báo down file java mới hơn mới sử dụng được. thông cảm vì không biết đưa hình lên. giúp mình với

ChuHuyHoan

Well-Known Member
Hồi trước khi còn sử dụng WE05 thì cài chương trình giả lập java ảo và sử sụng các ứng dụng java bình thường. tuy nhiên từ ngày úp rom WE06Pro3 thì không sử dụng được các chương trình java đã từng sử dụng nữa ví dụ: du lịch lữ hành, emap, hcmbus... máy thông báo down file java mới hơn mới sử dụng được. thông cảm vì không biết đưa hình lên. giúp mình với

Máy bạn chưa cài net bạn cài vào OK liền. Thân!!!!

leonscott

đang cần tìm serial cho phần mềm ghi âm của ppc :vitosoundexplorer 1.8 , pác nào tìm hộ em nha

phenmientay

Bác nào biết chỉ dùm : mình dùng Resco Audio recorder 4.01, ghi âm bị mất tiếng từng đoạn. Vd: ghi âm 1 đoạn " làn gió thơm hương đêm về trong khu nhà tôi mới cất xong chiều qua". Ghi xong phát lại thì được :" làn gió về trong tôi mới xong qua". Không biết chỉnh kiểu gì cho nó hết nữa. Ghi âm điện thoại cũng vậy luôn. Nhờ các cao thủ chỉ giùm.

saikimma

MÌNH ĐANG DÙNG CON DOPOD D600 MÀ KHÔNG CÓ BẢN ROM TIẾNG ANH. CÓ BÁC NÀO CÓ PHẦN MỀM TIẾNG ANH CHO WM5 CHO MÌNH XIN VỚI

hoawell

Mình đang dùng O2 mini,nhờ mấy Bác chỉ giùm là khi có cuộc gọi đến mà mình không muốn trả lời và bấm cancel thì nó vẫn báo là cuộc gọi nhỡ,vậy có cách nào mà không báo là cuộc gọi nhỡ nữa không? Bác nào biết chỉ giúp mình với.cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.