• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC, YÊU CẦU THẢO LUẬN VỀ ỨNG DỤNG CHO PPC

Status
Không mở trả lời sau này.

biliem

Các bác cho hỏi, có phần mềm danh bạ nào cho tạo Categories rồi cho add nhiều contact vào từng category 1 lúc ko? Thanks!!

NMLam

hồi trước có cái screensaver hình đống lửa bập bùng phải không các bác, sao bây giờ em seach lại không thấy nhỉ, bác nào chỉ dùm em với
p/s: ngoài lề tý, tại vì thắc mắc nhỏ nên em không muốn tạo post mới, con HP h6315 của em sao hỏng hết mấy cái button bằng nhựa mềm bên hông máy rồi (như kiểu nhựa bị mục thôi, nu1t còn tốt lắm), có cách nào khắc phục không các bác??
Hav a nice day ^^!

Tmap

Super V.I.P
Mình cài rồi nhg nó vẫn bắt phải register

Thế thì bạn ĐK cách này nhé:
1.Gỡ bỏ Card ExportII 3.03
2.Cài đặt phần mềm Easy Set Owner
3.Cài lại Card ExportII 3.03
4.Dùng Easy Set Owner để ĐK Card ExportII 3.03 với các thông số sau:
Name: TSRh
Code: 82UJRKW38ECAV2JV

Chúc bạn thành công!

bonmat8888

Cám ơn bạn, kết nối OK rồi, nhưng bạn giải thích tai sao như vậy được Ko?có phải là lỗi do PC chứ ko phải PPC?=D>=D>=D>

Đúng vậy, fix chỉnh lại ở trong Registry Editor\Hkey_local_machine của PC bạn àh.

PDAMobile

Có soft nào coi file rm cua Real trên PPC kô mấy bác,em coi bằng Real Player for PPC thấy nó chậm quá,coi nhưng file khoảng 50MB là giựt hình kô coi được :(

shinichi01

mình có cái máy quay trộm,mình có thể kết nối lên internet coi được nhưng khi mình coi bằng o2 thì coi không được nó toàn báo thiêú plug-in activex không àh,măc dù mình có thử các phần mềm duyệt web ,ai có cái activex đó cho mình xin .Thank

Ryuroden

Thế thì bạn ĐK cách này nhé:
1.Gỡ bỏ Card ExportII 3.03
2.Cài đặt phần mềm Easy Set Owner
3.Cài lại Card ExportII 3.03
4.Dùng Easy Set Owner để ĐK Card ExportII 3.03 với các thông số sau:
Name: TSRh
Code: 82UJRKW38ECAV2JV

Chúc bạn thành công!
Nó vẫn báo "the key is not valid ...". bạn kiểm tra lại hộ mình cái. Cám ơn nhé !

Tmap

Super V.I.P
mình có cái máy quay trộm,mình có thể kết nối lên internet coi được nhưng khi mình coi bằng o2 thì coi không được nó toàn báo thiêú plug-in activex không àh,măc dù mình có thử các phần mềm duyệt web ,ai có cái activex đó cho mình xin .Thank

Activex chính là cái Macromedia Flash Player đó, bạn có thể download tại đây:
Mã:
http://download.macromedia.com/pub/flash/devices/pocket_pc/installers/fp7_ppc_en.cab

----------------------

Nó vẫn báo "the key is not valid ...". bạn kiểm tra lại hộ mình cái. Cám ơn nhé !

Mình cài vẫn dùng tốt, chẳng hiểu máy bạn làm sao, nếu bạn thích phần mềm này hãy thử cài bản 3.0.1 hoặc soft WM5torage 1.75 chức năng tương tự, tất cả đều có trên diễn đàn.

8375600

Cho mình hỏi cái sòt để cài thêm vô PC để có thể chạy mấy file k*y là gì vậy ? (nhớ mang máng là NET Framework, mà dơn trên microsoft về cài rồi mà vẫn kh6ong chạy được, chỉ mình ơới, sory không biết phải post đâu

Cho mình hỏi cái sòt để cài thêm vô PC để có thể chạy mấy file k*y là gì vậy ? (nhớ mang máng là NET Framework, mà dơn trên microsoft về cài rồi mà vẫn kh6ong chạy được, chỉ mình ơới, sory không biết phải post đâu

anh down Net CF2 ở đây:D

bkav3003

các bác cho em hỏi chương trình windown media 10 có soft codec nào dể hổ trợ xem file avi hay mpeg ko các bác,,nếu có thì cho em xin ,,cám ơn các bác nhiều

tuuvuong

Các bác cho em hỏi có soft nào cho O2 Neo để mình đưa các Shortcut của chương trình xuống dưới cạnh shortcut của comm manager ko nhỉ.

Tmap

Super V.I.P
các bác cho em hỏi chương trình windown media 10 có soft codec nào dể hổ trợ xem file avi hay mpeg ko các bác,,nếu có thì cho em xin ,,cám ơn các bác nhiều

Bạn có thể tải ở đây:
Mã:
http://www.htcclub.net/storage/downloads/Mi_MediaSupportv2.CAB
Chúc vui!!

-----------------

Các bác cho em hỏi có soft nào cho O2 Neo để mình đưa các Shortcut của chương trình xuống dưới cạnh shortcut của comm manager ko nhỉ.

Dùng PHM TrayLaunch đi bạn, chúc thành công!!

hongduc13

Mình có một vấn đề nhỏ xin các bạn chỉ giúp:

Mình dùng chương trình SBSH PocketBreeze trong phần Messages mình không có cách nào để ẩn các mục MMS và ActiveSync (các phần này mình không dùng đến nhưng nó cứ hiện ra trên màn hình today làm choán hết màn hình).
Bạn nào có cách làm ẩn thì chỉ cho mình.

Cám ơn các bạn nhiều.

bkav3003

các bác cho em hỏi,,em cai` software xem tv online nhung khi install xong thì muốn chạy chương trình nó báo em phải có net framework version mới nhất ,,,bác nào có net framework thì cho em với ,,hương dẫn em cài đặt luôn nhé cám ơn các bác nhiều

bkav3003

bạn nào có chương trình VLC 0.8.5 thì cho minh xin với ,,,cám ơn các bạn trước

ChuHuyHoan

Well-Known Member
các bác cho em hỏi,,em cai` software xem tv online nhung khi install xong thì muốn chạy chương trình nó báo em phải có net framework version mới nhất ,,,bác nào có net framework thì cho em với ,,hương dẫn em cài đặt luôn nhé cám ơn các bác nhiều

Bạn vào DS để tải về nhé. Thân!!!
PM: chú ý không post 2 bài liền nếu cần có thể edit lại nhé!!!

bkav3003

mình mới download tren ds về các frame camera nhưng ko biết cài đặt như thế nào mong các bạn chỉ giáo,mình unrar thì chỉ thấy toàn file .gif ko thấy file .exe hay cab gì cả,,,,,

các codec hổ trợ các dịnh dạng file thì nên cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ hả các bạn,,,thank các ban nhiều lắm

chương trình net frame work ta nên cài vào bộ nhớ máy hay thẻ nhớ hả các bạn,,,,,mong các bạn giúp mình mình giải đáp những tắc mắc trên ,,,,thanks các các bạn nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.