• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Thăm dò) PV ATM DIRECTORY dành cho màn hình 480x800?

Status
Không mở trả lời sau này.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Theo các bạn có cần thiết làm phiên bản trên màn hình 480x800 hay không? Vì dòng này độ phân giải cao, có thể sẽ làm các chức năng như trên iATM của iphone?

Nếu mọi người thấy cần thiết thì có time rãnh mình sẽ bắt tay tiến hành. (Lâu quá bỏ bê PPC nên thấy ngại ngại :D)

MinhHuy

Hot Girl 10x
Rất tuyệt vời, phần mềm rất hữu ích. Nếu được phát triển trên WVGA thì hay quá.

caothanhhai

Theo các bạn có cần thiết làm phiên bản trên màn hình 480x800 hay không? Vì dòng này độ phân giải cao, có thể sẽ làm các chức năng như trên iATM của iphone?

Nếu mọi người thấy cần thiết thì có time rãnh mình sẽ bắt tay tiến hành. (Lâu quá bỏ bê PPC nên thấy ngại ngại :D)

Rất mong chờ phiên bản này của bác
=D>=D>=D>

doquangduc

Well-Known Member
Phần mềm này mà ra thì thích nhỉ? Biết chỗ rút tiền thoải mái:D. Nhiều lúc muốn rút ở Thủ đô mà không biết rút ở đây. Thank Bác trước nhé.=D>

PhamQuang

Manager

Chắc chắn là rất cần đấy !!!
Lý do đơn giản: xu thế màn hình WVGA là của những năm 2009 trở đi, các màn hình khác hầu như hạn chế dần.

ThaiKien

Super V.I.P
Cố gắng triển khai Admin nhé. Rất nhiều người cần sử dụng và như Man nói, màn hình WVGA sẽ là xu thế mới.

metwa

Rất mong Admin sớm hoàn thành để bà con có cái để dùng. Thanks

ntt2006

Mình nhận thấy rất cần thiết vì hiện tại người dùng WVGA ngày càng nhiều và đa phần các model mới đều theo loại này.

namfat

Vote for WVGA version!

Mình đang xài PV ATM Directory version 1.4.0 trên HTC Touch HD.
Xài cũng đc nhưng chưa full màn hình.

windows1980

Cần quá đi b-)

Càng nhiều phàn mềm miễn phí càng tốt. Luôn ủng hộ
Bài thứ 19 rồi
b-)

demax

Bác Kawaguchi hỏi câu này khó quá. :-?? Hihi...

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

sea76

Member
Ủng hộ, nên làm đi còn chờ gì nữa. Chúc bạn sức khỏe, để có thêm 1 soft Free cho anh em dùng nhé

kanguru

Member
Rất mong admin thiết kế cho màn hình WVGA, xu thế thời đại mà. Vietmap cũng có nhưng còn ít vả lại khó tra quá.
Thanks admin.

namfat

Em đang mong mỏi version cho WVGA của bác đây! Trong lúc chờ đợi thi đang xài tạm version cũ, chưa full màn hình. Tks bác nhiều ạ!

Status
Không mở trả lời sau này.