• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Thăm dò) PV ATM DIRECTORY dành cho màn hình 480x800?

Status
Không mở trả lời sau này.

dtp1111

cám ơn bác trước vì đã giúp đỡ cộng đồng 480x800 vốn rất ít phần mềm ứng dụng

Kaka0

Em cài cái cũ của anh xài rất tốt. Em mới chuyển sang WVGA nên mong có 1 phiên bản dành cho hệ màn hình 480x800. Cám ơn anh trước. Chúc anh mạnh khỏe để mau mau ra chương trình cho anh em . :):)

linhbo13

ủng hộ hết mình, mấy lần tìm ATM mà ko có, nếu có soft thì ko phải lo nữa rồi ....

dlamhn

Em dùng PV ATM 1.6.1 cho HD2 vẫn ngon đấy chứ các bác, vẫn rộng hết màn hình mà. Ko biết bác nào phần dữ liệu mới bổ sung ko?

conf

Mình có thể làm soft nếu có data ATM, bác nào có thì chia sẻ mình nhé.

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Em dùng PV ATM 1.6.1 cho HD2 vẫn ngon đấy chứ các bác, vẫn rộng hết màn hình mà. Ko biết bác nào phần dữ liệu mới bổ sung ko?

:D Dùng vẫn ngon hả bạn?

Tại định làm cái giống trên iphone nên định edit lại cho đẹp đẽ tí. :D

ichte

Well-Known Member
Mình có thể làm soft nếu có data ATM, bác nào có thì chia sẻ mình nhé.
Dữ liệu bạn truy cập vào website của các ngân hàng đều có danh sách điểm đặt ATM

@Kawaguchi : Bác thăm dò lâu quá, sốt ruột là ichte chôm ý tưởng của bác đấy :D

AnhPheCT

Dữ liệu bạn truy cập vào website của các ngân hàng đều có danh sách điểm đặt ATM

Cứ mỗi người ó quyền phát triển PM riêng! Ý tưởng có thể để trong thông tin phiên bản mà!!

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT

Bác có HD2 thì làm luôn đi nhé :D, ủng hộ dùm anh em một phiếu vì dạo này tệ quá, k có thiết bị hì hì

Status
Không mở trả lời sau này.