• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(Thăm dò) PV ATM DIRECTORY dành cho màn hình 480x800?

Status
Không mở trả lời sau này.

metwa

Dữ liệu bạn truy cập vào website của các ngân hàng đều có danh sách điểm đặt ATM

@Kawaguchi : Bác thăm dò lâu quá, sốt ruột là ichte chôm ý tưởng của bác đấy :D
Bác mần luôn đi cho ae được nhờ, bác Kawaguchi ok rồi kìa

duytnt

Bác ơi cập nhật thêm dữ liệu và phát triển cho màn hình WQVGA đi bác ơi. Cám ơn bác nhiều

anhbida

Bác này thăm dò lâu quá.Nếu không còn ý định phát triển phần mềm thì nên đóng topic này.

cucucu

mong bác làm ra để phong phú thêm kho phần mềm việt, vẫn thích xài cây nhà lá vườn à!

caubedatviet

ủng hộ phần mềm cho WVGA, mình cũng đang sài màn hình có độ phân giải như vầy. Thank you
J.M

duytnt

Chủ thớt ơi ra tay cho anh em PPC có với. Thấy bên OS4 và Bada đã có rồi

ngoctuyen

Rất mong anh bỏ chút thời gian để có thêm nhiều đóng góp cho diễn đàn, chờ ngày sẽ được sử dụng phần mềm mới này của anh ạ
(Em hiện tại cũng đang sử dụng HTC MAX4G có màn hình WVGA)

Razervn

Không biết đến thời điểm hiên tại bác Admin đã cho ra lò chưa , em đang thèm lắm rồi ạ \-/. Em thấy phần mềm này rất có ích đấy chứ. Dành riêng cho màn hình 480x800 thì còn tuyệt hơn nữa. Em đang mong chờ đây ạ :D

Status
Không mở trả lời sau này.