• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÂN MỜI ANH/EM HẢI DƯƠNG

YinYang

Active Member
Sáng sớm ThanhDoan sẽ cho TLG lên xe Hoàng Long để ra HD (Chắc ko dzám ăn sáng vì bi say xe hic.hic) ... cái này để ra đó anh xem lịch xe chạy thế nào sẽ báo ngay để anh em còn đón TLG (chiều ngày 8/8 sẽ mua vé trước cho chắc và chủ động giờ giấc).. chứ xuống xe lớ ngớ em nào xinh tươi hốt đi khỏi về lại Xì Gòn luôn quá :D

Cứ chợt lên xe thôi a ạ. Khỏi phải mua vé trước

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

YinYang

Active Member
Thấy admin tinh_là_gi nói ở gần Giáp Bát(bến xe phía Nam) thì có thể chọn lựa sau:
- Vào Bến Giáp Bát bắt xe Hoàng Long chạy tuyến Giáp Bát - Hải Phòng, đến TP Hải Dương thì xuống Lilama(559) ngay mặt đường 5.
- Chạy bus sang bến Gia Lâm hoặc Lương Yên, bắt xe Hải Phòng, Quảng Ninh...về qua TP Hải Dương thì xuống.
Thời gian khoảng 1 tiếng rưỡi, chắc về HD tầm 9 giờ sáng. Anh em sẽ đón luôn.
Từ Hải Phòng có luôn xe ra Ninh Bình, thường chạy theo tuyến Thái Bình, Nam Định, Ninh Bình, Thanh Hóa ..theo quốc lộ 10 rồi ra QL 1 chứ không chạy lên HN đâu!

Em sẽ lo phần xe cho a TLG. Nếu sợ say quá thì e sẽ sắp xếp cv đưa a TLG bằng xe máy

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
Mấy bữa nay đang đắn đo không biết có tham gia với các bác được ko ? 15 năm ngày ra trường, bây giờ gặp mặt lại nửa muốn đi - nửa ko..."tâm trạng quá "

ấy đi đi a còn có người nhắc em châm tửu chứ phải ko a trung nhở :)):)):)):)):))

khong_co_ai

Active Member
Đi tất, đi hết không loại trừ thằng nào? NÓI NGHIÊM TÚC ĐẤY! THANH NIÊN BÂY GIỜ PHẢI NGHIÊM TÚC MÀ!

khong_co_ai

Active Member
Bác dinhtuandung2012 đã về Hải Dương rồi, bác YinYang và anh em Hải Phòng châm cứu xem cùng về Hải Dương đi, chơi ở HD xong anh em lại khăn gói quả mướp tiến ra Biển Đông. Em đặt chỗ sắn ở phố "bộ xây dựng" rồi.
Bác Dũng về HD có một mềnh thôi sao? Bác liên lạc thêm anh em Quảng Ninh cùng về cho vui đi bác.

tinh_la_gi

Administrator
nếu a chịu đi xe máy.sau khi HD xong em chở a đúng tới nơi cách ninh bình 30km.nếu thích xún ninh bình lun :)) ( trong ngày thứ 7 hoặc chủ nhật ) :)):))

Đi xe máy thì chở anh khắp VN cũng ok ..

Lần trước Gặp Mặt ở Ninh Giang hình như vắng em .. (Chưa biết nam/nữ nhưng cứ gọi em chắc ổn) ... hy vọng lần này ra gặp được em.

tinh_la_gi

Administrator
Cứ chợt lên xe thôi a ạ. Khỏi phải mua vé trước

Em sẽ lo phần xe cho a TLG. Nếu sợ say quá thì e sẽ sắp xếp cv đưa a TLG bằng xe máy

Chợt lên nó ko cho bò xuống thì ngất ... :D giao phó vụ này cho ThanhDoan cho chắc ...

Em ở HD hay HP YinYang ? SMS cho anh số em cái nhé ... ra còn réo em chứ :D

bemeolovepethuy

Đi xe máy thì chở anh khắp VN cũng ok ..

Lần trước Gặp Mặt ở Ninh Giang hình như vắng em .. (Chưa biết nam/nữ nhưng cứ gọi em chắc ổn) ... hy vọng lần này ra gặp được em.

:)) chắc hồi ấy em chưa vô club :)).con zai 99+1 % con zai anh ơi :)).thế là ok nhá.nếu mún đi xe máy hum ấy là ta cùng tính :)):))

PhamHien

Anh khong_co_ai thảo giấy mời gửi các anh em CLB bạn tham gia nhé. Sau đó căn cứ tình hình anh em mình lên kế hoạch gặp mặt, ăn, ngủ nghỉ, phưuong tiện và đi chơi cho nó cụ thể.
@thangbb: ông thu xếp cv làm chủ nhà đăng cai cho vui.
@bêmolovepethuy: chú về vui với anh em nhé
@khong-co-ai: câu nói chuẩn nhất: "TN nghiêm túc". Bác xem tình hình thế nào thi cho ý kiến để em lên nhé.

Bác Dũng về HD có một mềnh thôi sao? Bác liên lạc thêm anh em Quảng Ninh cùng về cho vui đi bác.
Anh em PV ở chỗ mình thì không co, QN thì chỉ có MC mà MC lại hơi xa...:) Liệu đem theo rơ móc mà không phải thành viên của PV thì có bị "phạm luật" không bác Trung..:p

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tapatalk 2

khong_co_ai

Active Member
Anh em PV ở chỗ mình thì không co, QN thì chỉ có MC mà MC lại hơi xa...:) Liệu đem theo rơ móc mà không phải thành viên của PV thì có bị "phạm luật" không bác Trung..:p

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tapatalk 2

Ka.......ka............. hoan nghênh và chào đón tất cả các rơ móc được kéo theo, nếu xinh còn có thưởng. Mà cũng nên có cái rơ mooc để đường đi nó bớt xa xôi.

khong_co_ai

Active Member
Anh khong_co_ai thảo giấy mời gửi các anh em CLB bạn tham gia nhé. Sau đó căn cứ tình hình anh em mình lên kế hoạch gặp mặt, ăn, ngủ nghỉ, phưuong tiện và đi chơi cho nó cụ thể.
Giấy mời thảo thì không ngại mà vấn đề gửi cho ai, vì A chẳng biết ai là chủ tịch các câu lạc bộ bạn cả mà các thành viên trong box của các CLB bạn thấy lâu rồi cũng không hoạt động gì cả

Ka.......ka............. hoan nghênh và chào đón tất cả các rơ móc được kéo theo, nếu xinh còn có thưởng. Mà cũng nên có cái rơ mooc để đường đi nó bớt xa xôi.
Nếu không xinh thì đuổi về nhá bác..:p Nhưng sao bác lại nghĩ là Girl mà không nghĩ là Boy nhỉ???:-?

bemeolovepethuy

@bêmolovepethuy: chú về vui với anh em nhé
@khong-co-ai: câu nói chuẩn nhất: "TN nghiêm túc". Bác xem tình hình thế nào thi cho ý kiến để em lên nhé.
@PhamHien: Về chứ a.ko về sao dc.ý unikey em nó double mất 2 chữ e của e rùi :)):))
@dinhtuandung2012: chuẩn bị sẵn phong bì đê a ơi.e lấy luôn.lá lá:)):))
@khong-co-ai: thanh niên nghiêm túc 2013 nó phải khác đúng ko a:)).phát hiện 1 con sâu của haivl.com:)):)):))

@Tinh-la-gi: a thử chưa mà bít là: chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhau.=))=))=))

thangbb

Toàn thấy tám chuyện, chưa thấy công bố lịch trình cụ thể tại HD ntn cả ???