• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THÂN MỜI ANH/EM HẢI DƯƠNG

PhamHien

Muốn ổn cứ phải 2 ngày mới đủ :D
Một ngày e rằng hơi mệt cho dinhtuandung2012 và "mooc" của bạn! :)

HTC_VUTHANH

Moderator
Nếu không gặp sự cố bất đắc dĩ em xin tham gia với nhé :v

Gửi từ HTC One X của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

PhamHien

Anh em cu tham gia nhiet tinh cho vui!
Vua tu HN ve met qua khong viet noi nua.

khong_co_ai

Active Member
Nếu không gặp sự cố bất đắc dĩ em xin tham gia với nhé :v

Rất vui được đón tiếp bạn. Cùng ở Hải Dương với nhau mà mấy lần mời bạn cùng tham dự nhưng vẫn chưa có dịp.
Nếu không xinh thì đuổi về nhá bác..:p Nhưng sao bác lại nghĩ là Girl mà không nghĩ là Boy nhỉ???:-?
Không sao cả! Chỉ là xinh thì có thưởng còn boy hoặc không xinh thì được nhiệt liệt chào mừng.........
Toàn thấy tám chuyện, chưa thấy công bố lịch trình cụ thể tại HD ntn cả ???

Bác Trung lập lịch đi là vừa đấy... Xem lịch trình có ổn không?:D

Đã có chương trình giao lưu. Xin phép tinh_la_gi được sửa bài để đưa lên bài đầu cho anh em tiện theo dõi. Anh em vào cho ý kiến để chương trình được chu đáo và vui vẻ.

HTC_VUTHANH

Moderator
Xin lỗi anh Trung do nhhững năm trước em hơi bận cv và vài chuyện cá nhân lên không tham gia.Hi vọng những lần sau sẽ có thể góp mặt thuờng xuyên hơn :D

khong_co_ai

Active Member
Xin lỗi anh Trung do nhhững năm trước em hơi bận cv và vài chuyện cá nhân lên không tham gia.Hi vọng những lần sau sẽ có thể góp mặt thuờng xuyên hơn :D

Rất mong được giao lưu với bạn

PhamHien

Kế hoạch của anh Trung phải nói là rất chu đáo và tuyệt vời!
Theo em, ngày đầu(10/8) ta chỉ nên nghỉ ngơi, ăn uống, cafe giao lưu, trao đổi công nghệ, thể thao (nếu có). Có thể mượn một sân bóng đá ta đấu với nhóm nào đấy bằng cầu thủ CLB HD cùng Admin.
Nếu đi chơi thì đi gần thôi(Ninh Giang chẳng hạn)! Buổi tối có nhiều chương trình hay nữa.
Ngày hôm sau(11/8) hãy đưa tinh_la_gi đi "phượt" các điểm như Côn Sơn - Kiếp Bạc...Lịch của admin ở "chữ ký" bao gồm 2 ngày ở HD mà!

HHN

Well-Known Member
Em sẽ cố gắng tham chiến với các bác vào trưa T7 ngày 10/08 :)

khong_co_ai

Active Member

Hoan hô bạn, cả nhà mình đông vui quá!
@PhamHien: A cũng tính đi Mao Điền chỉ khoảng hơn 10km thôi, nó nằm cạnh QL5 lên rất tiện di chuyển.

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
báo cáo tình hình của em là 6h sáng ngày thứ 7 sẽ lót tót ở hà nam về bằng em êu( hi vọng an toàn) vì lý do tối thứ 6 phải trực ở viện ko về từ chiều thứ 6 dc. thứ 7 thì lắc tẹt.còn chủ nhật em xin phép nghỉ vì giỗ bà nội hẻm dc đi dc.

khong_co_ai

Active Member
báo cáo tình hình của em là 6h sáng ngày thứ 7 sẽ lót tót ở hà nam về bằng em êu( hi vọng an toàn) vì lý do tối thứ 6 phải trực ở viện ko về từ chiều thứ 6 dc. thứ 7 thì lắc tẹt.còn chủ nhật em xin phép nghỉ vì giỗ bà nội hẻm dc đi dc.

Rất hoan nghênh tinh thần của chú, hôm này anh sẽ thưởng cho chú

tinh_la_gi

Administrator
Ui...nhìn kế hoạch của anh em đưa lên ngộp luôn :D - chắc đây sẽ là lần giao lưu khủng nhất trước giờ TLG tham gia :D
Ngày 10/8 TLG sẽ "theo ý" của a PhamHien và Khong_co_ai ( Các hoạt động có nhiều lựa chọn thì theo số đông anh em TLG sẽ tham gia hết )

Ngày 11/8

Có lẽ khi TLG có mặt ở HN mới thu xếp xong với anh Nho (HHN - Hải Phòng) để cụ thể ngày này... nhưng nếu ngày 10 mà anh em HD vẩn còn "khí thế" thì ta tiếp tục ngày 11 đến trưa thì TLG đi vài chổ ở HD cho biết là tốt rồi.

PhamHien

Anh Nho sẽ có mặt tại HD. Hay! Lâu rồi đến giờ mới thấy hội ngộ nhiều anh em ở các nơi. Có lẽ mỗi tuổi mỗi khác! Mấy năm trước còn trẻ, phi xe lên HN offline là bình thường, phóng ra HP ngồi với mấy bác rồi lại về. Bây giờ 4rum mình chỉ còn các cuộc giao lưu, còn nhưng cuộc offline công nghệ thì lâu rồi không có. Hôm này anh em mình mang tất cả các loại "mìn", "súng ống", "bao'...mang đi để "chiến" nhé!
Mà anh Nho có hay chơi với mấy bác như Vinh, Hiệp không ạ?

PhamHien

Ồ bác Diệp đâu rồi đấy nhỉ?
Bác Diệp lui về ở ẩn tại...quê nhà rồi! Tránh xa "bụi trần"!!! :D

Ghi nhận sự nhiệt tình của em! Đúng là tuổi trẻ có khác, nó "máu" lắm!
"Nơi nào cần, em cu có
Nơi nào khó, có cu em"

Hình ảnh địa điểm đón Admin đây:

Chỉnh sửa cuối:

kdv2108

Active Member
Đợt này anh có chút việc, sẽ cố gắng nhưng chắc ko tham gia hết đc

khong_co_ai

Active Member
Rất mong bác kdv2108 thu xếp ổn thoả mọi công việc để tham dự cùng anh em.