• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

Phuong1513

Trời test font lỗi chỉ cần 4mat là ok chứ đâu đến nỗi phải đem đến thợ phá như vậy được, bắt đền họ đi.

ok sao trời ! Test f0nt trên máy lên chữ nó kìa rồi tắt , chạy lại fw là phải rồi . Trường hợp của bạn kia ko mất 1triệu rưỡi là may rồi . Vỡ main sao áy

ok sao trời ! Test f0nt trên máy lên chữ nó kìa rồi tắt , chạy lại fw là phải rồi . Trường hợp của bạn kia ko mất 1triệu rưỡi là may rồi . Vỡ main sao áy

Lỗi font chỉ cần format 4 ngón là OK bạn ah. lỗi HĐH ko thể vỡ main ( phần cứng) đc bạn nhé.

Kenkute93

Ui thank ban nhé nhung cái hackphone mình khong dow duoc minh làm moi cách mà khong dow duoc ban có the up nên cho mình duoc khong

prettyboy247

Ai cho xin ban hack fw 4.0736.3.2.1 nhanh và de nhat nhé hjhj

bây giờ nhé.bạn cài secman xong bạn cài tiếp cái QuickHack này đến chỗ đánh dấu bạn đánh dấu vào 3 mục đó là
Binda securi
InstallSever FP1
Caspoff driver
còn đâu những cái khác bạn ko đánh dâu nhé.cài xong bạn vào ứng dụng đã cài tìm đến Secman bạn ấn option mở Off ở dòng Capoff j đó.máy sẽ tự khởi động lại thế là quá trình hack thành công,bạn có thể cài bất cứ phần mềm gì

yeu10s

VẬY GIỜ PHẢI LÀM SAO HẢ BẠN?

Anhbien

(help)xem video clip truc tuyen mang vinaphone.

Em dùng n73,mang 3g vinaphone,setting cau hình realplayer là vinaphone gprs roi.Thê' mà vào xem video clip tu youtube máy cu loading mai,cha phát.Truoc dùng 3g viettel van xem am am,sóng van day cang.copy link paste vao corplayer cung thê'.Anh em ai giup em voi a.

prettyboy247

Em dùng n73,mang 3g vinaphone,setting cau hình realplayer là vinaphone gprs roi.Thê' mà vào xem video clip tu youtube máy cu loading mai,cha phát.Truoc dùng 3g viettel van xem am am,sóng van day cang.copy link paste vao corplayer cung thê'.Anh em ai giup em voi a.

có thể do mạng 3g của vinaphone kém.nên load chậm đó bạn.bạn có thể tìm phần mềm youtube cho n73 là có thể xem được,vì phần mềm realplay mặc định của máy hỗ trợ xem rất kém.

datvietdatviet

Lỗi font chỉ cần format 4 ngón là OK bạn ah. lỗi HĐH ko thể vỡ main ( phần cứng) đc bạn nhé.

ngịch pm dẫn đến hỏng phần cứng đó em .vỡ main đây ko phải là bị nứt hay gãy đâu .nói trung là trong nghề mới hiểu :D bạn yeu10s nên đưa ra cửa hàng uy tín và vớt lại ,đừn hoang mang .nếu ko làm đc đưa ra Quảng Ninh mình làm cho .

Kenkute93

Secman dau anh guj cho em voi va cho em hoi ti em dung viettel ma sao khong dk duoc 3g nhi hay n73 cua em bi hong nhi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Mà anh oi secman.zip em khong cài duoc em dùng dt khong giai nén duoc hic anh chi em cách cài voi

Chỉnh sửa cuối:

prettyboy247

Secman dau anh guj cho em voi va cho em hoi ti em dung viettel ma sao khong dk duoc 3g nhi hay n73 cua em bi hong nhi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Mà anh oi secman.zip em khong cài duoc em dùng dt khong giai nén duoc hic anh chi em cách cài voi
bạn cài secman này đi đã giải nén sẵn rồi
http://mup5.com/file-6721-SecMan_v1.10_(Eng_111.sis.html
còn muốn đăng kí 3g bạn soạn tin nhắn 3g on gửi số 161 nhé.sau đó bạn vào cài đặt mạng chuyển sang chế độ 3G UMTS là được

Kenkute93

Em cài duoc secman nhung khong cài duoc quickhack nó tòan báo unable to open file thoi anh a anh chi gjúp em voi

JS_AnhTuan

Active Member
Em cài duoc secman nhung khong cài duoc quickhack nó tòan báo unable to open file thoi anh a anh chi gjúp em voi

đoc bài #437 trang 44 nhé b. Thử quick hack này xem. http://barbados.plunder.com/x/$D4xg-WiBESvUzz554sA92Vo1YNtfyaTW/85811f77ca/?/QuickHack.zip

JS_AnhTuan

Active Member
ngịch pm dẫn đến hỏng phần cứng đó em .vỡ main đây ko phải là bị nứt hay gãy đâu .nói trung là trong nghề mới hiểu :D bạn yeu10s nên đưa ra cửa hàng uy tín và vớt lại ,đừn hoang mang .nếu ko làm đc đưa ra Quảng Ninh mình làm cho .

n73 sửa làm gì cho mệt.
ủa a Chiến làm chuyên viên đt rồi ah? Hèn chi bận qộn.

Kenkute93

cho em xin phan mem giai nen rar va zip voi dong thoi cho em xin bo python chuan nhat cho n73 voi hihi em xin cam on

Kenkute93

cho em hoi ti sao bay dt cua em cai phan mem gi cung bao unable to open file vay co ngia la sao

cho em hoi ti sao bay gio dien thoai cua em cai phan mem gi cung bao unable to open file vay co ngia la sao

prettyboy247

Muốn cài được pmềm bạn phải giải nén ra đuôi .sis hoặc sisx mơí caì đươc nhé.để duôi zip,rar ko cài được đâu,ban tìm xplore để giải nén