• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N82.

Status
Không mở trả lời sau này.

vnpcs

- Cho mình hỏi điều này với !Mình sài N82 mổi khi mình đi ngủ thì tắt nguồn như vậy trong một thời gian dài thì nó có ảnh hưởng gì cho máy không ..vì mình nghỉ cũng nên cho dt nghỉ ngơi vì cả ngài hoạt động nhiều quá vậy có đúngt không .
-À mà đã hack dt mà sao x-plore không xóa đc hay duy chuyển các file hệ thống (như chuyển file staup sang ổ c chẳng hạn ) khi đó Môn lại làm đc !Mình đã rompatch open4all rồi nhưng vẫn không đc xin chỉ giúp !Cảm ơn

MinhThang

Manager
Cam on ban ,nhug ban k tra loj dung cau hoj of mjh ,a' ma co ban nao bjet dung headphone de wa bai khac o N82 k zay ?minh nhan vao nhug noi k cho wa baj # ,chj bao voice thoi .thank
Posted via Mobile Device

Bạn nên viết chữ cho đúng chính tả nhé!
N82 thì không chuyển bài được đâu bạn nếu bạn dùng trên Headphone.

trantien206

Bỏ ăn giam mình trong phòng, hoặc bỏ nhà ra đi, bố mẹ sợ sẽ chiều.:)):)):))
Stop Spam nhé! Lao động kiếm tiền hoặc tiết kiệm để có tiền mua.

Gì mà đắt quá đâu có cần thiết phải làm thế không đơn giản xin bố mẹ vì lýdo nó phục vụ tốt cho mình cả giải trí và coông việc thì ai lại không cho !=D>

manle

Cam on ban ,nhug ban k tra loj dung cau hoj of mjh ,a' ma co ban nao bjet dung headphone de wa bai khac o N82 k zay ?minh nhan vao nhug noi k cho wa baj # ,chj bao voice thoi .thank
Posted via Mobile Device

Bạn dùng tai nghe của N81 thì ấn qua bài trên tai nghe luôn.

magicter

mình nghe nói vỏ n82 làm bàng titan ha? nhưng thấy nó giông nhựa hơn, có ai biết chính xác là làm bằng chất liệu gì không?:-?

magicter

ặc sao bằng nhựa mà đắt thế, thấy bảo thay trong nokia care mất trên 1tr còn ở ngoài mất 300k mà không biết ở ngoài có tốt không nữa

magicter

Duoc. Neu ban mua bo tai phone ah.

Posted via Mobile Device

à cho mình hỏi luôn, mình muố đổi tai nghe cho con n82 của mình thì nên mua loại nào? cái cũ đi theo máy hỏng mất rùi, hay là lại mua lại cái cũ, mình có khoảng tầm 200k :-??

bluediamondhp

các pro cho mình hỏi : khi copy nhạc từ CD vào máy tính rùi chuyễn vào N82 ,lúc đó file nhạc la wma thì N82 của mình lại ko chạy được đuôi wma......... Thanks you very much..........

trantien206

các pro cho mình hỏi : khi copy nhạc từ CD vào máy tính rùi chuyễn vào N82 ,lúc đó file nhạc la wma thì N82 của mình lại ko chạy được đuôi wma......... Thanks you very much..........

Lý thuyết là chạy được , nếu không được nữa thì hãy chuyển qua .mp3 bằng Total Video Converter chẳng hạn :D

MinhThang

Manager
Lý thuyết là chạy được , nếu không được nữa thì hãy chuyển qua .mp3 bằng Total Video Converter chẳng hạn :D

Bạn xem cái file bạn copy vào ĐT nó bao nhiêu kb, có đúng với số kb của CD không nhé.

manle

Copy nhạc từ CD qua vi tính ko đơn giãn như copy VCD qua vi tinh đâu nghe bạn.Bạn phải dùng 1 trình cơi nhạc nào đó chẳng hạn như WMP để copy.Nếu copy đúng trên vi tính bạn sẽ nghe được và chép qua N82 vẫn nghe bt.Vì nhạc có đuôi wma n82 đọc bt.Đọc ko được là do file bạn copy bị lỗi

taiphong

có bạn nào xem tv kênh VTC dùng 3g trên N82 chưa? Mình xem thấy nuột phết, mỗi tội mh bé quá
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

free_life1710

có bác nào biết giúp em với.Em đang dùng n82 qua nhiều lần cài chương trình rồi lại xóa đi thì em thấy máy châm hản đi ,em quyết định format sử dụng thấy nhanh hơn,nhưng em muốn hỏi trước khi format máy thì trong máy của em có cái bài hát In My Heart.dcf mở vẫn bình thương nhưng sau khi 4mat thì không mở được báo lỗi invanlid key em đã copy bài đó vào ổ c:\digital sound mà vẫn không được có pro nao biêt bài hát đó để làm gì không vậy thanks

Chỉnh sửa cuối:

free_life1710

tôi cũng không biết nhưng trước khi format thi vẫn mở được đó ,hình như cái đuôi .DCF để hoạt động key gì đó tôi cũng ko rõ nếu ông mà dung N82 thì vào menu\application\media\Act.key là có bài hát đó ngay có cái chìa khóa không gạch chéo ,Nhưng bài hát đó của tôi giò bị gạch chéo rùi

congdat

Member
có bác nào biết giúp em với.Em đang dùng n82 qua nhiều lần cài chương trình rồi lại xóa đi thì em thấy máy châm hản đi ,em quyết định format sử dụng thấy nhanh hơn,nhưng em muốn hỏi trước khi format máy thì trong máy của em có cái bài hát In My Heart.dcf mở vẫn bình thương nhưng sau khi 4mat thì không mở được báo lỗi invanlid key em đã copy bài đó vào ổ c:\digital sound mà vẫn không được có pro nao biêt bài hát đó để làm gì không vậy thanks

bài hát này có được khi bạn up fimwar mới hoặc máy mới có trong phẩn chào mừng kèm chung với video

free_life1710

nhân tiện đây các bác cho em hỏi điện thoại mà format nhiều thì có ảnh hưởng gì không vậy.Nếu máy của mình mà bị lỗi hoặc bắt buộc phải format thi đội nokia care họ cũng format 4 nut như mình à hay cách nào vậy bác nào ranh về cái đó thì chia sẻ cho êm với thanks

Status
Không mở trả lời sau này.