• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận FW mới nhất của N95 8GB 35.0.001

azn13579

Bao giờ n95 có fw hỗ trợ hiệu ứng thì up,giờ cứ trung thành với bản 30.18 thôi.:))

deptraiBN

mình dùng FW V11.0.026
RM 320
Nokia N95 (18.01)
Mình định up fw nhưng máy đã hack và cài khá nhiều ứng dụng. Bi giờ mình backup và up fw lên fw mới thì có p' hack lại máy ko.
Mình đang dùng máy để vào mạng và post bài nữa nên fw mới làm thế nào để có tiếng việt.
Anh em giúp đỡ cụ thể nhé. Tks. :)

deptraiBN

mình dùng FW V11.0.026
RM 320
Nokia N95 (18.01)
Mình định up fw nhưng máy đã hack và cài khá nhiều ứng dụng. Bi giờ mình backup và up fw lên fw mới thì có p' hack lại máy ko.
Mình đang dùng máy để vào mạng và post bài nữa nên fw mới làm thế nào để có tiếng việt.
Anh em giúp đỡ cụ thể nhé. Tks. :)

Help me. Pls ! :((

2356

Help me. Pls ! :((

Phải hack lại bạn àh(hình như là thế) :D
Còn chuyện FW mới cho máy bạn có TV hay hok tùy vào Code của máy bạn (Up Online) hoặc là tùy vào bản FW bạn down về (Up Offline) :D

deptraiBN

Phải hack lại bạn àh(hình như là thế) :D
Còn chuyện FW mới cho máy bạn có TV hay hok tùy vào Code của máy bạn (Up Online) hoặc là tùy vào bản FW bạn down về (Up Offline) :D

Tks bác nhưng em đã backup lại (nhưng k backup memory card) vậy khi restore thì mất hết các fần mềm cài trong thẻ hả bác. :((

tiephien1

các bạn cho mình hỏi sao mình hack FW 35 này, đã sign pm hello 2.03 nhưng khi vào hello nó chỉ chạy đến chỗ unpacking file là cứ chạy vậy nhỉ, làm đi làm lại cũng không được. mình dùng N95-8GB, FW 35, RM 320.
thank all!

tiephien1

các bạn cho mình hỏi sao mình hack FW 35 này, đã sign pm hello 2.03 nhưng khi vào hello nó chỉ chạy đến chỗ unpacking file là cứ chạy vậy nhỉ, làm đi làm lại cũng không được. mình dùng N95-8GB, FW 35, RM 320.
thank all!
đã hack được rồi dùng 2.02 mới được. hix

same

Các anh cho em hỏi : có cách nào nạp tiếng việt cho n95-1 nhưng không cần thay đổi code không?