• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận FW mới nhất của N95 8GB 35.0.001

getdollar

mình thấy FW mới này được mà,máy chạy nhanh hơn,ứng dụng cũng chạy nhanh hơn hẳn,cái FW 31 mỗi lần vào ứng dụng cứ ì à ì ạch,

getdollar

mấy bro cho mình hỏi sao con N95 8G của mình chụp hình toàn làng nhàn 800-900kb,lâu lâu có cái được 1100kb,chưa lúc nào lên được trên 1200kb cả,mà nghe các bro trên forum chụp có khi lên được
gần 2500kb lận?
cảm ơn các bro nhiều

TomRyan8891_2009

mấy bro cho mình hỏi sao con N95 8G của mình chụp hình toàn làng nhàn 800-900kb,lâu lâu có cái được 1100kb,chưa lúc nào lên được trên 1200kb cả,mà nghe các bro trên forum chụp có khi lên được
gần 2500kb lận?
cảm ơn các bro nhiều

dung lượng ảnh cao vì ảnh nhiều chi tiết , còn ảnh chi tiết ít thì dung lượng ảnh bé hơn ..........

tiephien1

gần 2500kb lận?
cảm ơn các bro nhiều

mình nói nè :d
có bro còn nói E72 cũng 5.0 mà chụp được 3Mb kìa,
kinh thật :D

thanhtrung1278

Hình đâu bồ. Up lên ae chiêm ngưỡng xe. Xem 2500kb là thế nào. Còn e 72 5mpx mà chụp đc 3mb là quăng bom tấn rùi. Bồ up tấm 2500kb lên xem. Khẩu thực vô bằng.

tiephien1

dung lượng cao không có nghĩa là đẹp đâu bồ,so 1 tấm 8mpx của đt và tấm 5mpx của máy chụp ảnh sẽ thấy

thì mình chỉ nói rằng máy N95 có thể chụp ảnh với dung lượng cao chứ làm sao = máy ảnh được bạn.

hungdqk

bác cho em xin link down bản FW up offline với. Ko cần tiếng việt đâu ah. Dùng TA mãi cũng quen rùi

bibo99999

vừa up lên v35 nhưng em o biết cách hack lại,bác nào chỉ em với,và nếu dùng hello ox thì dùng bản nào ạ

2356

camera đen ngòm thì khả năng cáp hỏng là khá cao đấy ........

Máy mình cũng bị như thế này :)) Bị cách đây cả năm rồi, chả buồn mang đi kiểm tra vì con này của mình chống bụi tốt quá, hơn 1 năm mà bụi chưa vào màn hình :))
Lúc mới Up FW 35 mình nghe nhạc được 1 lúc là trắng màn hình rồi kêu eeee nghe cũng hoảng :)) 4mat lại là lại thấy nghiêm chỉnh ngay :D
Bản này chả có gì tiến bộ so với bản 31 hết. Mong chờ cái hiệu ứng Themes mãi mà chả có.
@ tienphien1: sau khi down và xem tấm ảnh của bạn thì đúng là những bức có nhiều chi tiết thì MB cao thật, đặc biệt là chụp cây cỏ, chọn chỗ nào cây cỏ rậm rạp làm 1 nháy là MB cao ngất ngưỡng :)) Mình hồi trước cũng chụp 1 tấm cây cỏ được 1,8MB :))

tuancao85

máy mình hack vĩnh viễn nên up lên rồi format 1 cái là chạy ầm ầm. cài thứ j vô cũng được. lúc đầu chưa format thì nó chạy như rùa bò và k cài soft đựuoc