• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận FW mới nhất của N95 8GB 35.0.001

q3trung

có ai bị giống mình khi up FW v35 thì không vào GPRS đc không vậy mặc dù đả gởi tin GPRS tới tổng đài và save tin nhắn mà vẫn không vào đc.

Đừng tải cấu hình chi cho mệt, SIM có sắn trong đó rùi, bạn hiền vô "Sett. Wizard" run là nó tự động config luôn! ;;)

??? sao up lên v35 mà cop nhạc vào máy = cáp USB mà nó ko hiện tên bài hát , 1 số bài hiện , 1 số k hiện , toàn phải options/song details/done rồi nó mới hiện tên là sao ạ :((

Do bài hát của bạn ko có chỉnh thông tin trong phần ID3 Tag nên nó không hiện, cái này là do bài hát, ko phải do lỗi máy! :))

tuancao85

sao mình k hack được firmware mới? thấy nó khởi động chậm hơn hẳn bản cũ đó.

hhkkll

@tuancao 85.
Bạn dùng hellox 2.02 là hack đc, nhớ phải sign trc nha. Kđ nhanh hơn đó bạn.

tiephien1

sao mình k hack được firmware mới? thấy nó khởi động chậm hơn hẳn bản cũ đó.

bạn up file cer và key để mình sign hello OX cho. nếu bạn chưa có 2 file này thì post cho mình số imei. thân!

trungkien1108

...vưa úp vừa run...bất ngờ cộng cáp có vấn đề...ngắt kết nối với máy tính...tưởng die rồi, định mạng ra care...nhưng vừa thử kết nối lại thì máy lại tiếp tục úp...hú hồn thật... phiên bản mới hình như tốc độ có nhanh hơn...nhưng úp xong thì mất tiêu cái Internet Radio

tiephien1

thấy FE 35 hình như chụp ảnh nét hơn vì thấy dung lượng ảnh cao hơn.

tethien

Active Member
Up xong thấy thời gian chờ khi xài 3G dài hẳn ra, gần như tương đương với 2G.
Trước đây không dám để hẳn ở 3G, khi nào xài mới chuyển qua. Giờ thì vô tư rồi.

tiephien1

hôm trước mình chụpv được 1 phô ảnh nặng 2455 Kb. cứ tưởng mình nhìn nhầm. sướng thật đó.

haonggialai

fw 35.0 có chạy cho n95 2G được không?mà có chạy được tiếng việt ko?mình mới nâng 1 e n95 2G nên 31.0 ko có tv chán qúa.

tiephien1

sao lại không có tiếng việt? RmM bao nhiêu thế bạn.
mình cũng daungf n95-2Gb nè, đang chạy FW 35, thấy ổn lắm. :D:D:D

pk911

Con 95 của em RM 421,có thể up fw RM 320 đc hog anh? Và fw của em pi h là v31.2.008. Em mún up để có TV nhưng sợ pị die

TomRyan8891_2009

Con 95 của em RM 421,có thể up fw RM 320 đc hog anh? Và fw của em pi h là v31.2.008. Em mún up để có TV nhưng sợ pị die

dùng JAF flash qua RM-320 là được . tiếc rằng tuy có tiếng Việt nhưng vẫn không thể dùng 3G Việt Nam .

pk911

Dạ,cho em hỏi lun rm 421 này xài 3G mạng nào anh nhỉ? Rm 421 này tần số 1900mhz thui

pk911

Con này muốn dùng 3G tại VN phải làm phần cứng rồi bạn ơi.
dạ cám ơn anh,nhưng mà khi up fw thì up bằng soft nào anh? Em tính thử làm ở máy nhà,nhưng máy nhà thò mang ko đc good lắm và cũng hay rớt mạng. Em đã down fw mới về rùi,giờ em đang tính up nhưng sợ bị die

habaolinh

Super V.I.P
dạ cám ơn anh,nhưng mà khi up fw thì up bằng soft nào anh? Em tính thử làm ở máy nhà,nhưng máy nhà thò mang ko đc good lắm và cũng hay rớt mạng. Em đã down fw mới về rùi,giờ em đang tính up nhưng sợ bị die
Nếu chỉ update bình thường thì dùng JAF hoặc Phoenix, nếu muốn up TV thì mang ra hàng cho lành.

zero1986

máy mình up lên rồi, máy khởi động nhanh và chạy nhanh hơn. Chụp hình cũng đẹp hơn
kết hợp với mod camera thì ảnh chụp đẹp hơn được 1 chúc
bác nào xài N95 2G test camera rui cho mình biết với?

tiephien1

máy mình up lên rồi, máy khởi động nhanh và chạy nhanh hơn. Chụp hình cũng đẹp hơn
kết hợp với mod camera thì ảnh chụp đẹp hơn được 1 chúc
bác nào xài N95 2G test camera rui cho mình biết với?

n95 của mình chụp ảnh max là 2455kb
sau khi up FW thì thấy chụp ảnh nét hơn nhưng GPS bắt chậm hơn :(:(:(

IPHONE12

Hnay ngồi tý toáy 1h đồng hồ mới úp xong mạng lởm mà.Lần đầu tiên update FW cho N95 cũng run ra phết