• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận & những phuơng pháp tối ưu cho RAM p990i-uiq3 nói chung.

Nguyen_Minh

nhung mà có ai ở hà nội bít cho nào ắp FM rẻ va uy tín ko? minh đi up 1 lần rùi, o 32 trần hưng đạo mất 250 ngàn nên jo muốn đi ấp wa ma ko đủ xiền. mong pà con giúp đơ

Anh load seus ở trang chủ sony ericsson rồi chọn tiếng Việt. Làm theo hướng dẫn là ok luôn. Thôi, anh mất tiền oan rồi :)

Posted via Mobile Device

zerolenovo

bạn bị mất tiền oan rồi. Cái này ở nhà làm cung dc nữa dễ làm lắm

Nguyen_Minh

Anh load seus ở trang chủ sony ericsson rồi chọn tiếng Việt. Làm theo hướng dẫn là ok luôn. Thôi, anh mất tiền oan rồi :)

Posted via Mobile Device

bạn bị mất tiền oan rồi. Cái này ở nhà làm cung dc nữa dễ làm lắm

nhung mà có ai ở hà nội bít cho nào ắp FM rẻ va uy tín ko? minh đi up 1 lần rùi, o 32 trần hưng đạo mất 250 ngàn nên jo muốn đi ấp wa ma ko đủ xiền. mong pà con giúp đơ

Anh thấy chưa, ai cũng nói nhé. link ở đây. Anh chọn dt của mình rùi tải xuống nhé :)
SEUS

abaodizon

mấy bác hướng dẫn cho em cách nâng FW của P990i đi...có gì cho em link dơn phần mềm luôn nhé...thanks các bác nhiều lắm...em k rành mấy cái này...các bác giúp dùm em...thanks so much...

nfs2003

mấy bác hướng dẫn cho em cách nâng FW của P990i đi...có gì cho em link dơn phần mềm luôn nhé...thanks các bác nhiều lắm...em k rành mấy cái này...các bác giúp dùm em...thanks so much...

Cứ vào link của bro Nguyen_Minh trên (
Mã:
http://www.sonyericsson.com/cws/support/softwaredownloads/detailed/updateservice/p990i?lc=vi&cc=vn
) mà download phan mềm update về, sau đó nó sẽ hướng dẫn từng bước cụ thể (tháo pin, lắp pin, cắm cáp trong khi vẫn ấn phím C, nhả phím C...)

Good luck !!!