• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng 5730 XM!!!

linhcom149

chuẩn đấy các pác ^^@ , xúc đi , gọi chuẩn ,sms& email ,nghe nhạc chuẩn , giá cũng khá là chuẫn =))

traihp9001

Well-Known Member
anh em cho hỏi con 5730 này có hỗ trợ chuyển động giống như n82,n95 ko vậy???? để sang tuần còn làm 1 con :D

max_single9x

nghe máy bác nói mà mun rớt 1 e về quá!!!!! nhưng hok bit con này có hỗ trợ cảm biến chuyển động hok nhỉ max kết những game nào có cảm biến chuyển động lém!!!!:D!!!!

tieuhoantu

nghe máy bác nói mà mun rớt 1 e về quá!!!!! nhưng hok bit con này có hỗ trợ cảm biến chuyển động hok nhỉ max kết những game nào có cảm biến chuyển động lém!!!!:D!!!!

Có cảm ứng chuyển động lun. Xoay màn hình theo chìu ngang khi k trượt dc mà.
Mình đang xài, mún đổi e72 nên bro mun mua pm mình. Hàng chính hãng, còn bảo hành dài.

huubinh1987

Có 1 nhược điểm mà ko thấy bác nào nói nhỉ đó là cái nắp đậy phía sau của em này phần camera ý nhìn nó rất mỏng manh và dễ gãy đứt, theo mình con này chức năng dùng thì ok nhưng cái vỏ hơi bị chán. Định mua từ lâu rồi nhưng mình vẫn đang phân vân, có bác nào dùng rồi cho biết thử xem cái vỏ sau nó có bền ko ?

lephunghien

C0n 5730 này em hack rồi ,vào đc private nhưng cài file toàn bị file corrup.thế mới lạ.các bác hack bằn hellox bản nào vậy?em hack bằng hellox đến đoạn intall cerrentifice là đứng im

ninhhot

Ban hack ban helloOX bao nhieu.?hay thu tu ban thap den ban cao nhat di ban.?loi nay m cung da gap tren con 6760 cu m.

blackangel87

mình hack = helloOX ok mà , con này cái gì cũng ổn chỉ có bàn phím querry thiết kế phím dính nhau > khó nhấn . + trượt ngang cảm giác như nó yêu yếu sao á :D

saiyuki5490

Cục pin 4U bề ngang nhỏ hơn cục 4L nên làm sao nhét vào cho vừa. Phải chi em nó cũng xài pin PB-4L thì xài phê quá rùi.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cục pin 4U bề ngang nhỏ hơn cục 4L nên làm sao nhét vào cho vừa. Phải chi em nó cũng xài pin PB-4L thì xài phê quá rùi.

Nếu nó xài pin PB-4L thì tui mua nó lâu rồi. Cục BL 4U yếu nên xài có 2 ngày là toi rồi

noname88

Máy mình đang update frimware lên version 200.12.87 thì bị cúp điện, bật không lên đc. Sau đó mình đem ra cửa hàng Bachlongmobile chạy lai phần mềm. Nó kêu em để lại đó, 4 tiếng quay lại lấy vì " cái này bạn up lên cao quá lên phải chờ xin frimware gì đó". Khi em lấy máy về thì cứ xài được một chút là máy lại tự động reset. Sau đó em chạy lại phần mềm một lần nữa thì phần mềm update báo còn 27s thì nó đã báo là update succes complete. Mở nguồn lên thì vẫn bị vậy. Vậy cho em hỏi là máy em bị lỗi gì vậy. Giờ em ra em nói chuyện với nó đc không. Hoặc làm cách nào có thể sửa được. Làm ơn giúp em có máy ăn tết với. Cảm ơn các bạn rất nhiều.

NSeripro

Coi chừng máy bị luộc đồ đó bạn, hồi trước bạn mình đi sửa bàn phím bị nó luộc mất cục pin zin mới X-(, fw th cần gi phải xin chứ, thằng Nokia cho down free mà

kykiske79

Trời ơi mang ra hàng sửa mà để lun máy cho nó sờ mó 4h đồng hồ liền, nguy hiểm wá, liều wá :-s

noname88

hix! mình thấy Bachlongmobile làm ăn uy tín đàng hoàng lắm mà. Nên mình mới dám tin mà để lại đó, chứ lúc nó nói mình chờ mình nói là mình chờ bao lâu cũng đc, sau một thời gian nó mới nói mình như vậy. Vậy là tiêu em rồi hả. Bao nhiêu công lao dành dụm làm ăn mới mua đc cái máy ra hồn, chưa đc sung sướng bao lâu giờ lại xảy ra như vầy. Haizzzzz

nxhoang90

vác máy ra nói chuyện phải trái đi , đang tính tiễn em E71 lụm em này vọc thử , nhìn cũng hay hay :))