• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E66

bravenguyen

thưa các bác, em đã thử mọi cách cỏ thể trên diễn đàn mà sao ko thể hack dc con E66. Em mong là bác nào đã có kinh nghiệm thì hãy chia sẻ cách với mới người với nhé ! Xin cảm ơn !:)

lengocvinh84

mình hack con e 66 rồi bình thưởng mà ,có thể phần mền của bạn bị lỗi bạn hãy down lại xem sao ,chúc bạn thành công

bravenguyen

mình hack con e 66 rồi bình thưởng mà ,có thể phần mền của bạn bị lỗi bạn hãy down lại xem sao ,chúc bạn thành công

Bạn ơi, bạn có thể cho mình biết là bạn đã hack theo cách nào ko ??? giúp mình với, mấy hôm nay đánh vật mãi mà chưa tmf ra cách nào cả ! thanks nha !

Germaniteen

theo mình thấy hack = ROMPatcher là lẹ nhất đó! Cách nào hack cũng đc! Mọi đưởng đều đi về...hack phone mà!

hungvtsc

các bác làm ơn cho em hỏi, con E 66 hàng xách tay có giá 7tr6 có phải là hàng hackphone không?
Có phải con hackphone này pin rất nhanh hết? Em chỉ dùng được 1 ngày thui, :((

Mong các bác giải thích giùm em với.
Thanks các bác nhìu nhìu.

Kojiro

Super V.I.P
các bác làm ơn cho em hỏi, con E 66 hàng xách tay có giá 7tr6 có phải là hàng hackphone không?
Có phải con hackphone này pin rất nhanh hết? Em chỉ dùng được 1 ngày thui, :((

Mong các bác giải thích giùm em với.
Thanks các bác nhìu nhìu.

Hàng hack hay không hack ảnh hưởng gì đến giá trị của máy đâu bạn? Hack phone cũng chẳng ảnh hưởng đến pin, pin mau hết là do pin dở hoặc bạn để ứng dụng chạy ngầm làm hao pin thôi.

thanhvh

Thảo luận về E66

Mình mới dùng E66, mình thấy nó tự xoay màn hình được. Nhưng khi cài một số phần mềm lắc tay thì lại báo update error. Ai có kinh nghiệm giúp mình với. thanks!:((

nhunguyen12

máy bạn đã hack phone chưa, hay đọc diễn đàn nha, hoặc chỉnh lại ngày về 1 năm hay 01/01/2007 hay 01/07/2007, hay test lại, còn không được phai sign nha,

Zenki

Super V.I.P
Mình mới dùng E66, mình thấy nó tự xoay màn hình được. Nhưng khi cài một số phần mềm lắc tay thì lại báo update error. Ai có kinh nghiệm giúp mình với. thanks!:((
E66 đâu có hỗ trợ Accelerometer đâu mà cài ứng dụng lắc tay được bạn :(

thanhvh

E66 đâu có hỗ trợ Accelerometer đâu mà cài ứng dụng lắc tay được bạn :(
Sao khi nhận cuộc gọi mình úp máy song song với mặt đất nó chuyển chế độ im lặng. Mình thấy trên gsmarena.com báo là có Accelerometer mà. máy mình hack rồi

Zenki

Super V.I.P
Sao khi nhận cuộc gọi mình úp máy song song với mặt đất nó chuyển chế độ im lặng. Mình thấy trên gsmarena.com báo là có Accelerometer mà. máy mình hack rồi
Sorry, mình ko nhìn thấy rõ :p Đúng là E66 có Accelerometer. Trước đây bạn có cài bản cũ nào không ? Thử tháo ra bản cũ rồi cài bản mới vào xem thế nào.

lamnt0702

Nhân tiện đây các bạn cho mình hỏi E66 dùng có ok ko?Về tất cả mọi mặt ưu điểm và khuyết điểm nhé,bạn thanhvh dùng rồi thử nêu nhận xét xem nào :) thanks

thanhvh

Nhân tiện đây các bạn cho mình hỏi E66 dùng có ok ko?Về tất cả mọi mặt ưu điểm và khuyết điểm nhé,bạn thanhvh dùng rồi thử nêu nhận xét xem nào :) thanks
E66 về kiểu dang cũng tạm ổn. Máy thiết kế trượt chắc chắn. Về tính năng thì giống N95. Mình thấy E66 duyệt Web nhanh, hôm qua dùng wifi tải bài hát 9mb không đến 1 phút.

Kojiro

Super V.I.P

Có thể trong gói PM bạn cài vào lại kèm theo Accelero, cái này trong máy bạn có rồi nên update error đó. Gỡ Accele ra rồi cài Pm vào, dùng dc thì ok, ko dùng được thì cài vào lại Accele.

thanhvh

Mình vào App.mng nhưng không thấy Accele đâu thì lám sao mà xóa được. Kojiro thử nghiên cứu giúp mình xem sao.

Zenki

Super V.I.P
Mình vào App.mng nhưng không thấy Accele đâu thì lám sao mà xóa được. Kojiro thử nghiên cứu giúp mình xem sao.
Thử xóa những App trước đây cài vào có sử dụng Accele xem sao :)