• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E66

nguyenpa

Super V.I.P
firmware đầu tiền mình đã hack qua ok, còn những firmware sau thì mình ko rõ :)

ductuan_spc

Các anh ơi cho em hỏi, em mới update firmware mới ver 200.21.118 cho cái E66 của em nhưng khi update xong thì lại toàn tiếng Anh :(, làm thế nào để thành tiếng Việt, mong các anh có kinh nghiệm chỉ giúp em với ! Em cám ơn ạ.:)

ANHTUAN9791

Mình vào App.mng nhưng không thấy Accele đâu thì lám sao mà xóa được. Kojiro thử nghiên cứu giúp mình xem sao.

nó là (DL)Accele..... hay đại loại là gì đó ( ) .Bạn nhìn kỹ lại ứng dụng nào có những ký tự như thế chắc lá phải đó!bi giờ mình cài gói megapymodulpack 2.01 nó có cả gói này rồi nên không tìm thấy từ chính xác.Trước mình cũng bị update erro như vậy đấy!Khuyên bạn nên caiif những ứng dụng có nhúng Accele trước sau đó remove Accele đi rồi cài gói megapymodulpack 2.01 để hỗ trợ 1 số ứng dụng sau này nữa.
Chúc vui!
;;);;);;);;);;);;);;);;)

nggphong

Trình duyệt Opera S60v3 với E66

hiện nay máy mình cài được cũng kha khá các phần mềm (đa số từ N76 cũ). Mà sao khi cài Opera 8.65 thì vẫn ok. Nhưng mở lên đến màn hình chính thì không thấy con trỏ, các phím tắt từ bàn phím cũng không có tác dụng. Không biết có bạn nào bị trường hợp như mình không? Hay có ai có cao kiến gì xin chỉ giáo. À! Còn cái camera thì chụp ko đã bằng thằng N76 mặc dù N76 chỉ có 2 chấm, mà hình ảnh lại bị nhiều màu đỏ nữa!? Có phải do mình chỉnh sai gì đó không? Hay phải đi thẩm mỹ?

Posted via Mobile Device

NguyenTu

Super V.I.P
hiện nay máy mình cài được cũng kha khá các phần mềm (đa số từ N76 cũ). Mà sao khi cài Opera 8.65 thì vẫn ok. Nhưng mở lên đến màn hình chính thì không thấy con trỏ, các phím tắt từ bàn phím cũng không có tác dụng. Không biết có bạn nào bị trường hợp như mình không? Hay có ai có cao kiến gì xin chỉ giáo. À! Còn cái camera thì chụp ko đã bằng thằng N76 mặc dù N76 chỉ có 2 chấm, mà hình ảnh lại bị nhiều màu đỏ nữa!? Có phải do mình chỉnh sai gì đó không? Hay phải đi thẩm mỹ?

Posted via Mobile Device

1. Opera trên S6v3 bị lỗi, hiện chưa có bản Fix, dù có thấy con trỏ đi chăg nữa bạn vô net được 1 lúc sẽ bị văng ra. Hãy tạm thời dùng trình duyệt mặc định đi bạn!

2. Dòng E chụp ảnh k bằng dòng N đâu bạn!

MinhThang

Manager

Posted via Mobile Device

Dùng cái này đi bạn:

http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=718561&postcount=318

nthanhhaikt

Bạn nào biết chỗ bán cục sạc zin của E66 chỉ cho mình với? Mở camera phụ bằng cách nào vậy? Nghe nói nokia care ở 122A Phan Đăng Lưu, Phường 3, Q.Phú Nhuận, TP. HCM chuyên luộc đồ, theo bạn thì tin này có đúng ko? Tại mình xài E66 hàng FPT còn bảo hành lâu mà bị liệt 1 phím, sợ vô đó bị luộc nên ko dám đi sửa.

dang1102

sao con E66 của mình dạo này ko vào được wifi mặc dù tìm thấy mạng, hình như là từ ngày mình cài thằng operamini vào thì bị.

AndyCuong

Supper Moderators
sao con E66 của mình dạo này ko vào được wifi mặc dù tìm thấy mạng, hình như là từ ngày mình cài thằng operamini vào thì bị.

nếu vậy thì bạn xóa Opera đi , không được nữa thì phải 4mat máy .

nggphong

1. Opera trên S6v3 bị lỗi, hiện chưa có bản Fix, dù có thấy con trỏ đi chăg nữa bạn vô net được 1 lúc sẽ bị văng ra. Hãy tạm thời dùng trình duyệt mặc định đi bạn!

2. Dòng E chụp ảnh k bằng dòng N đâu bạn!

tại mình thấy nó load hơi bị tuyệt vời nên không nỡ bỏ em nó, chỉ mong có ai fixx được em nó thì cho mình xin với.:D

kodut

đang định mua Ê66 nhưng thấy trên các forum ít bài review về em này quá..ko bít dùng có oke như E71 ko...vì dùng E71 dc 2 tháng thấy ko quen lắm

hanh2809

E66 8G

các bác cho e hỏi chút.e66 xài 8g chạy có nhanh như xài 2g không?những ứng dụng cài sẵn trên thẻ 2g khi xài 8g thi phải làm sao để chuyển wa vậy các bác.Thanks

khoa125

các bác cho e hỏi chút.e66 xài 8g chạy có nhanh như xài 2g không?những ứng dụng cài sẵn trên thẻ 2g khi xài 8g thi phải làm sao để chuyển wa vậy các bác.Thanks
Posted via Mobile DeviceCopy toàn bộ file cả file ẩn của thẻ 2gb qua thẻ 8gb và đặt tên thẻ 8gb giống tên thẻ 2gb là ok thôi, thẻ micro SDHC 8gb class 6 thì nhanh lắm hjhj