• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng E66

kakaman

khi một phần mềm chạy ẩn trong máy.nó sẽ có cái vòng tròn phía trên icon ứng dụng...có cách nao tắt cái vòng tròn này đii ko nhỉ..........thank

verylove

khi một phần mềm chạy ẩn trong máy.nó sẽ có cái vòng tròn phía trên icon ứng dụng...có cách nao tắt cái vòng tròn này đii ko nhỉ..........thank

vậy tắt luôn cái ứng dụng đo nha ;))

.........................................8-|8-|8-|8-|8-|

nếu thấy xấu thì tìm mấy cái hình đẹp hơn bạn , bỏ chi bất tiện

Last edited by a moderator:

hantinhtu_baby

Bác nào biết hướng dẫn cho em cách update OTA E66 như thế nào nhỉ?
Em mò mãi chả biết nó nằm ở đâu!

Magicmouse

Bác nào biết hướng dẫn cho em cách update OTA E66 như thế nào nhỉ?
Em mò mãi chả biết nó nằm ở đâu!

E66 ko có up fw online bằng OTA đâu bạn. Tìm làm gì cho mất công.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

thôi dùng Phoenix hay JAF đi cha, làm lăng quăng nó dead thì vui lắm đó :|

Up fw bằng Phoenix hay JAF thì mới sợ dead chứ up trực tiếp bằng đt thì ko bao giờ sợ bị dead phone. Nói chung là an toàn tuyệt đối.

Chỉnh sửa cuối:

duyga211

minh dag xai con nay. nhung ko bit lam sao hack may !!! ban nao co link thi pú len cho minh cai ! THANKs nhiu!!! @_@.

Nerjrofy

Mấy bạn cho mình hỏi là con E66 của mình lúc 4mat lại máy xong thì các phần mềm cài lúc chưa 4mat thì mình xóa không có được! Khi xóa thì nó báo "Không xóa được" (chỉ chép đè lên rồi xóa mới được thôi, có mấy cái mình không tìm lại được nên không biết làm sao để xóa)
Mấy cái ứng dụng đó xóa không được, mà xài cũng chẳng được nữa, nên bực lắm.
Không biết là máy mình bị gì( Máy đã hack phone), AI biết cách xóa thì chỉ với

Sẵn ở đây máy mình mới mua được 3 tháng, mình hachphone theo kiểu này, có bài hướng dẫn do mình viết và 1 cái video chỉ cách hack phone, trong đó có đầy đủ các công cụ cho việc hack, Các bạn nào chưa hack được thì tải về hack nhé, vừa đọc bài hướng dẫn của mình, vừa xem video thì mình nghĩ ai cũng hack được hết!

http://www.mediafire.com/?d532l6yj8bb21v7

Word 2007 mới đọc được nhé!

ht6868

Hack nokia E66

thưa các bác, em đã thử mọi cách cỏ thể trên diễn đàn mà sao ko thể hack dc con E66. Em mong là bác nào đã có kinh nghiệm thì hãy chia sẻ cách với mới người với nhé ! Xin cảm ơn !:)
Minh da hack duoc de E66. Ban lay key va cer ve chua ? Nen dung ban hack hello Ox v2.02 nhe'. Minh ha hack thanh cong ma

supernova189

Cho e hỏi các phần mềm sau khi cài nằm ở đâu vậy? E tìm thư mục ứng dụng hoài ko gặp...

MinhThang

Manager
Cho e hỏi các phần mềm sau khi cài nằm ở đâu vậy? E tìm thư mục ứng dụng hoài ko gặp...

Nếu bạn cài vào bộ nhớ máy thì nó nằm ở ổ C, và trên thẻ nhớ thì ổ E. Vào quản lý ứng dụng trên máy là thấy bạn à.

supernova189

Thì cái đó mình biết rồi. Ý mình là mình tìm cái phần mềm đã cài ko thấy đâu cả. Ko biết có bị lỗi pm hok nưã

nonooboy

Cái màn hình em sao giờ nó đen thui chỉ lên đèn màn hình thôi , nó bị lỗi gì đó , hùi trước cũng bị 1 lần mà reset vài lần là ok , bây h reset nguyên ngày mà vẫn ko đc . Đừng kêu em thay màn hình vì màn hình em bình thường vì đã thử trên máy khác và thay thử màn hình mới vào đt em
Bác nào bík vấn đề này giúp em với

nonooboy

giúp mình với , máy mình vừa bị mất thẻ nhớ , thế là mấy cái ứng dụng toi hết rồi , bây h mình muốn format lại máy để cài lại từ đầu vì vô x-plore nó còn mấy tập tin liên quan đến ứng dụng bị mất nhìu quá , với lại mình cũng ko coi đc private đc nữa vì ứng dụng hack cũng lưu trên thẻ .

Nói chung mình muốn format mà vẫn giữ tin nhắn , danh bạ , ghi chú , lịch ,v.v.v h phải làm sao?????
quên mình cũng mất tiu lun mã khoá nữa , mỗi lần mở máy là nó iu cầu bấm mã khoá , chỉ còn cách bấm 112 rồi gọi thôi

trandat2404

giúp mình với , máy mình vừa bị mất thẻ nhớ , thế là mấy cái ứng dụng toi hết rồi , bây h mình muốn format lại máy để cài lại từ đầu vì vô x-plore nó còn mấy tập tin liên quan đến ứng dụng bị mất nhìu quá , với lại mình cũng ko coi đc private đc nữa vì ứng dụng hack cũng lưu trên thẻ .

Nói chung mình muốn format mà vẫn giữ tin nhắn , danh bạ , ghi chú , lịch ,v.v.v h phải làm sao?????
quên mình cũng mất tiu lun mã khoá nữa , mỗi lần mở máy là nó iu cầu bấm mã khoá , chỉ còn cách bấm 112 rồi gọi thôi

chạy lại FW

còn tạo bản ghost cho e66 y chang windows trên máy tính chả khác gì. dùng tính năng backup là xong ngay :D backup toàn bộ setting, tn, danh bạ, v..v..

minhtands

cho em hỏi với tại sao trình xem ảnh của em không hiện files ảnh trong thẻ nhớ vậy?

trandat2404

bạn cài cái này vào Nokia Image Exchange duyệt ảnh cho đẹp

@@@ e66 có FW 510 rồi. trong này có ae nào up chưa, cho xin review cái :D :D.

e đang dùng bản 501