• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẢO LUẬN SỬ DỤNG HTC DÒNG UNIVERSAL

hachillies

Exec bị tắt máy khi còn 50% pin.

Mình đang dùng 1 chú Exec. Nhưng cứ mỗi lần máy còn đúng 50% pin là tự động tắt máy, bật ko lên nữa. Giống như là hết pin vậy. Bạn nào bik máy mình bị bệnh gì ko?

huysmall

exec xài đc thẻ nhớ nhiu vậy các bác, sao cắm thẻ 4gb vô nó kô nhận nhỉ

Xài dc 32GB luôn. Bro phải thiết lập chế độ khác cho thẻ chứ. Trong phần SD Setting đấy. Chọn loại II, hoặc III

nguyentracdat39

O2 EXEC mất sóng và tắt nguồn

Các bác cho em hỏi với????:((
Con máy O2 exec của em mới đây có nhiều hiện tượng bất thường quá
Thứ 1: Khi khởi động lại máy thì Time và Date lại quay về mặc định
Thứ 2: Khi em bật wireless lên thì máy tự dưng mất nguồn và tắt ngỏm mất
Thứ 3: Khi em đang nghe điện thoại thì có tiếng sẹt rồi mất sóng và mát tắt luôn

Các bác biết chỉ giúp em với.
Các ơn các bác nhiều.

LuongQuang

Super V.I.P
Thử mua hoặc mượn 1 viên pin khác đang sử dụng tốt rồi cắm vào thử xem sao nhé, khả năng các lỗi trên là do pin! :-?

Lần sau đừng tùy tiện lập topic thế này, thắc mắc vào đúng chuyên đề!

Move vào đúng khu vực!

huysmall

Mình đang dùng 1 chú Exec. Nhưng cứ mỗi lần máy còn đúng 50% pin là tự động tắt máy, bật ko lên nữa. Giống như là hết pin vậy. Bạn nào bik máy mình bị bệnh gì ko?

Các bác cho em hỏi với????:((
Con máy O2 exec của em mới đây có nhiều hiện tượng bất thường quá
Thứ 1: Khi khởi động lại máy thì Time và Date lại quay về mặc định
Thứ 2: Khi em bật wireless lên thì máy tự dưng mất nguồn và tắt ngỏm mất
Thứ 3: Khi em đang nghe điện thoại thì có tiếng sẹt rồi mất sóng và mát tắt luôn

Các bác biết chỉ giúp em với.
Các ơn các bác nhiều.

Các bài này hình như ko phù hợp thread. Để trả lời nhanh luôn cho các bro là pin đã chai rồi bro ah.

sinn3r

Em có 1 câu hỏi mong các bác chỉ dùm với, em sử dụng O2 EXEC để kết nối wifi đọc báo ở trường (trường và nhà em đều có wifi) nhưng em khg kết nối wifi vào mạng của trường được vì O2 EXEC của em khg hỗ trợ mã hóa WPA2 (ở nhà em chỉ dùng WPA thì vẫn kết nối được) vậy có cách nào giúp em khg, cám ơn các bác.

tranducnam

Active Member
Máy của Mình bị bệnh cực kỳ lạ. Khi vào phòng máy lạnh thì tự tắt máy, khởi động lại lúc lên lúc không, nếu có khởi động lên được thì cũng tự tắt. Nhưng khi ra khỏi phòng lạnh khởi động lại một phát lên ngay. Không biết có Bạn nào có máy bị bệnh giống như máy của Mình không nhỉ?

sinn3r

Em có 1 câu hỏi mong các bác chỉ dùm với, em sử dụng O2 EXEC để kết nối wifi đọc báo ở trường (trường và nhà em đều có wifi) nhưng em khg kết nối wifi vào mạng của trường được vì O2 EXEC của em khg hỗ trợ mã hóa WPA2 (ở nhà em chỉ dùng WPA thì vẫn kết nối được) vậy có cách nào giúp em khg, cám ơn các bác.

Khg bác nào giúp em sao, máy co wifi, trường co wifi mà hem sài được bực quá nè :((

beyeu0888

bạn coi lại thử xem sao chứ.máy mình wifi ở đâu vẫn vô tư mà.
chì tội hơi yếu chút xíu thôi.
mà vừa mới bị rớt máy.bung luôn một góc sướn máy.
bóp lại kêu cái tạch rồi dùng tiếp ko bít có để lại di chứng gì ko nữa .hiện tại thì ko sao.
tưởng hư rồi chứ hú hồn

dxh3112

Microsoft ra mắt hệ điều hành Windows Mobile 6.5

O2 Exec có xài được WM 6.5 ko mấy bro?

DucLong

Super V.I.P
Microsoft ra mắt hệ điều hành Windows Mobile 6.5

O2 Exec có xài được WM 6.5 ko mấy bro?

bạn có thể tải các bản 6.5 cho Exec được cook từ các dòng khác về up tuy nhiên thử cho biết cảm giác thôi chứ tốc độ và ứng dụng vẫn chưa bằng 6.1.

beyeu0888

6.5 chạy tren ex chậm lắm bạn ơi.
với lại đa số ứng dụng ko cài được.bạn đường up mà mất công

beyeu0888

6.5 chạy tren ex chậm lắm bạn ơi.
với lại đa số ứng dụng ko cài được.bạn đường up mà mất công

CuongSuper

thao luan ve tai nghe cho universal

không biết universal thì tai nghe nào là nghe nhạc hay nhất nhỉ, em đang phân vân giữa tai nghe của nokia N82 hay nokia 5800 với tai nghe sony ex082, không biết đã có ai test thử chưa nhỉ xin cho ý kiến với. em chưa dùng tai nghe sony ex082 nên không biết như thế nào. còn em thấy của nokia dùng cũng được lại có mic để đàm thoại nữa