• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N3230.

Kojiro

Super V.I.P
chạy lại fw nhưng e ko có soft mà cái máy 3230 này là đời đầu của os7 nên là hơi bị dở. nếu up lên fw thì làm như thế nào các huynh

Ra tiệm cho thợ nó up bạn à! Mình không up online cho con này được.

TraiNgheoHn

Nó không phải do FW đâu, trước mình cũng dùng rồi,và mình thấy con nào cũng vậy,chẳng liên quan đến FW gì cả/

habaolinh

Super V.I.P
chạy lại fw nhưng e ko có soft mà cái máy 3230 này là đời đầu của os7 nên là hơi bị dở. nếu up lên fw thì làm như thế nào các huynh

Ặc, thế 7610 với 6670 là máy OS7 đời cuối à??????:))

crest

Cái này là mặc định của máy.để cảnh báo những gì mình đang dùng thôi,cũng chẳng sao cả.Mà bạn thử cài ở phần âm bàn phím xem có hết không? Máy mình không thấy hiện tượng này nếu để chế độ bình thường

anhabcoi

Hỏi về bluetooth 3230

cho mình hỏi tý.
có ai biết làm cách nào để máy 3230 nhận bluetooth trực tiếp vào thẻ nhớ ngoài không?
mình không biết có cách nào để cho máy 3230 nhận trực tiếp bluetooth vào thẻ được, mà phải nhận qua bộ nhớ trong dưới dạng tin nhắn rồi mới chuyển vào thẻ được nhưng bộ nhớ trong của 3230 rất nhỏ (6M nhưng cài các chương trình nữa chỉ còn có 4M) nên không đủ dung lượng để nhận các file lớn. vậy bạn ai biết chỉ cho mình với nhé.
cảm ơn rất nhiều
:(:)(:)-??:)

lamt4

bạn dùng thử phần mềm nhận bt từ máy sang thẻ,diễn đàn co post rùi đó.nhưng chuyển thì lâu thui rùi.chúc thành công

Kojiro

Super V.I.P
cho mình hỏi tý.
có ai biết làm cách nào để máy 3230 nhận bluetooth trực tiếp vào thẻ nhớ ngoài không?
mình không biết có cách nào để cho máy 3230 nhận trực tiếp bluetooth vào thẻ được, mà phải nhận qua bộ nhớ trong dưới dạng tin nhắn rồi mới chuyển vào thẻ được nhưng bộ nhớ trong của 3230 rất nhỏ (6M nhưng cài các chương trình nữa chỉ còn có 4M) nên không đủ dung lượng để nhận các file lớn. vậy bạn ai biết chỉ cho mình với nhé.
cảm ơn rất nhiều
:(:)(:)-??:)

PM đó tên là MSDriveE, bạn down về cài vào máy là có thể gửi tin thẳng vào thẻ.

VietnamMod

Dùng cái của Smod đúng là hiệu quả! Bây giờ thì vô sờ tư mà 4mat máy rùi!

crest

Một số vấn đề 3230

Các bác cho em hỏi,tại sao con 3230 của em mấy hum nay,cứ cắm vào sạc được 1 lúc là nó tự động tắt ngúm rồi không vào điện nữa,xong khởi động rõ là lâu,nhiều lúc còn không khởi động nổi mà hiện mãi cái chữ NOKIA (nhìn mà ghét) rồi đèn sáng mãi thôi hiz!!!
Tiện thể cho em hởi 3230 dùng mỗi cáp nối có nâng cấp phần mềm được không? Được thì làm như thế nào và phần mềm cao nhất hiện tại của nó là gì?
Em xin cám ơn trước !!!

crest

Vâng cám ơn anh em sẽ thử
Cho em hỏi luôn sao máy em không hiện được logo mạng mặc dù em đã thử rất nhiều cách kể cả phần mềm hay sử dụng tin nhắn ~^^~

Kojiro

Super V.I.P
Vâng cám ơn anh em sẽ thử
Cho em hỏi luôn sao máy em không hiện được logo mạng mặc dù em đã thử rất nhiều cách kể cả phần mềm hay sử dụng tin nhắn ~^^~

Bạn thử dùng Fexplore để Set as operator logo chưa? Hồi đó mình dùng vậy ko à, test thử nhé.

crest

CÁm ơn anh đã chỉ.Mừng wa' nhưng em đã thử rồi mà vẫn không được ạ. ~^^~

lilcrazy1987

Font cho 3230

Ai co font tieng viet chuan cho 3230 ko.Minh da thu nhiu font roy van chua dc xai cai phan men viet hoa deu ko hien rõ chữ tòan bị mất dấu.Help !!!!!!

crest

Hjx !!! CÁc anh ơi,CỨu đi.Sao em làm hoài mà vẫn không hiện logo mạng vậy??? :((

crest

Mà các anh cho em hỏi luôn,cứ có cuộc gọi đến là máy em bị sụt nguồn rồi tắt là sao? FW em đã chạy rồi nhưng ko biết có phải do phần cứng không nữa.Trước máy em bị rơi mấy lần.

TraiNgheoHn

Mà các anh cho em hỏi luôn,cứ có cuộc gọi đến là máy em bị sụt nguồn rồi tắt là sao? FW em đã chạy rồi nhưng ko biết có phải do phần cứng không nữa.Trước máy em bị rơi mấy lần.

Vậy thì bạn kiểm tra xem nguồn có vấn đề không?Sợ máy bạn bị sụt nguồn đấy,bạn đem ra hàng kiểm tra xem sao.