• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N500

nokia5233

máy mình thì chuyên gia mất sóng,ko biết lỗi này xuất phát ở HĐH,sim hay là cái khe sim nữa,có hôm phải tháo pin lắp lại sim vài lần mới đc

thecong260282

moj phat hjen them la n500 ghj am hay quay camera co ghj am thj co tjeng u' u' ljen tuc.k bjet taj may mjh the hay dong may nay no the.aj bj vay k.aj bjet chj jup mjh cach khac phuc voj.da up len belle

Trunghuy90

mấy bạn cho mình hỏi cái, chả là mình hay dùng ola, mà từ khi up lên belle, cứ đang chat đc 1 lúc thì bị out, ai biết cách khắc phục kô?
cách khắc phục là bạn nên cài ola vào bộ nhớ C nha?

Trunghuy90

moj phat hjen them la n500 ghj am hay quay camera co ghj am thj co tjeng u' u' ljen tuc.k bjet taj may mjh the hay dong may nay no the.aj bj vay k.aj bjet chj jup mjh cach khac phuc voj.da up len belle
máy nào cũng có tiếng beep khi ghi âm nha bạn! Và cách khắc phục là phải hack và cài patch tắt âm beep!

thecong260282

máy nào cũng có tiếng beep khi ghi âm nha bạn! Và cách khắc phục là phải hack và cài patch tắt âm beep!

k phaj tjeng beep gjog kjeu ghj am ban ak.no keu u u ljen tuc co.ke ca ghj am hay quay camera co ghj am.aj chj mjh cach khac phuc dj.
chữ viết phải rõ ràng và phải viết tiếng việt có dấu vi phạm lần nữa sẽ xóa bài vi phạm

Last edited by a moderator:

thecong260282

k phaj tjeng beep gjog kjeu ghj am ban ak.no keu u u ljen tuc co.ke ca ghj am hay quay camera co ghj am.aj chj mjh cach khac phuc dj.
chữ viết phải rõ ràng và phải viết tiếng việt có dấu vi phạm lần nữa sẽ xóa bài vi phạm

minhf viets cos daaus khoong dduwowcj, truwowcs kia thif vieets cos daaus dduwowcj o dieenx danf nhung giof khoong hieeur sao vieets khoong dduwowcf mawcj duf minhf ddax caif vietkey2007,

thecong260282

được rồi, thank bạn nhé , vietkey lai không được mà phải dùng unikey

có bạn nào dung n500 mà khi quay camera có ghi âm hay ghi âm cũng tiếng ù ù liên tục không vậy, không phải tiếng beep beep giống ghi âm đâu mà nó ù ù liên tục cơ, tiếng cũng nhỏ thôi nhưng khi xem lại camera dã quay thấy ghét, có ai biết cách khác phục chỉ mình với nhé, đã cài pach tắt âm camera mà vẫn không hết

thecong260282

có bạn nào dùng ucweb mà hay bị out không, dung được 1 tí nó lại tự out ra, ai biết chỉ dùm cách khắc phục nhé

luvkrazy

có bạn nào dùng ucweb mà hay bị out không, dung được 1 tí nó lại tự out ra, ai biết chỉ dùm cách khắc phục nhé

cái này mình cũng bị như bạn. nó báo bộ nhớ đầy. nhưng chưa biết đầy chỗ nào : RAM hay C:\. nhưng chắc là RAM vì mình cài trên E:\ mà E:\ thì không thể rồi vì nó trống tận 1,4Gb. cài đặt Cache và cookie trong UC rồi nhưng vẫn bị

Giúp em với ạ

Em có 1 chiếc Nokia 500 xách tay về, nói chung dùng ổn. Nhưng giờ em muốn nâng cấp hệ điều hành lên Belle thì em phải làm như thế nào ạ???. Thêm nữa. Em muốn cài tiếng việt và bộ gõ tiếng việt cho máy thì e làm như thế nào ạ?. Các bác giúp em với. Tks trước cả nhà ạ

MinhThang

Manager
Em có 1 chiếc Nokia 500 xách tay về, nói chung dùng ổn. Nhưng giờ em muốn nâng cấp hệ điều hành lên Belle thì em phải làm như thế nào ạ???. Thêm nữa. Em muốn cài tiếng việt và bộ gõ tiếng việt cho máy thì e làm như thế nào ạ?. Các bác giúp em với. Tks trước cả nhà ạ

Bạn có thể tham khảo từ ĐÂY!

quanghuy_kid_to

[help] cứu mình gấp

mình lỡ hack phone cái nokia 500 của mình. giờ thì nó chẳng thể đọc đc file .sis nữa rồi.ai biết cách khắc phục giúp mình với. :(:)(:)((

MinhThang

Manager
mình lỡ hack phone cái nokia 500 của mình. giờ thì nó chẳng thể đọc đc file .sis nữa rồi.ai biết cách khắc phục giúp mình với. :(:)(:)((

Bạn nói không rõ ràng không ai biết giúp bạn từ đâu?
Hack phone là để cài ứng dụng (File .Sis) mà bạn nói chẳng đọc được nghĩa là sao?

quanghuy_kid_to

Bạn nói không rõ ràng không ai biết giúp bạn từ đâu?
Hack phone là để cài ứng dụng (File .Sis) mà bạn nói chẳng đọc được nghĩa là sao?

mình hack phone bằng phoenix xong. reset lại máy, đang chuẩn bị vào rom pathcher thì ko chạy đc file đó.
mình đã format lại máy và kết quả vẫn vậy.bạn nào biết giúp mình với

HJX.mình down cái fw mới về update rồi.giờ nó đã lên belle.tks bạn MinhThang da quan tâm nhé

quanghuy_kid_to

bạn MinhThang ơi.mình lỡ downgrade cái nokia 500 cảu mình từ belle xuống anna.giờ nó bị gì mà ko mở nguồn đc luôn.bạn cứu mình với