• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N70 - N70ME

Status
Không mở trả lời sau này.

phuoc_ky

bác ơi vãn ko dc bác ơi(màng hình ko hiẹn cây bút abc,chĩ có 123 thôi bác ơi huhu)bác có cách nào 4mat mà ko mât chương trình trong máy ko bác?cam ơn bác nhiêu@@@@@@@@@@@@

Hungpdahl

Well-Known Member
Cách tốt nhất bây giờ là bạn flash lại đi,kiếm V nào cao nhất đó mà flash.Mình nghĩ là ổn ngay.

nh3k30

vô soạn tin nhắn như bình thường!bạn nhấn fím "#" giữ lâu 1 tí!bảo đảm OK!have fun!

vuadientu

cái này là do phần mềm ultra của bạn thôi.Bạn nên tìm soft ultra khác có rất nhiều trên diễn đàn để install.Nếu như chỉ có 1,2 bài bị mà các bài khác không bị thì xóa bài đấy đi rồi tải bài hát đó ở trang khác.Chuyện này cũng bt thôi mà

nguyenvansang

Well-Known Member
Nháy nhanh 2 lần phím # để chuyển đổi chế độ gõ đi bạn. Đảm bảo Ok 100% :D

minhdan_cdt01

mình ngày trước dùng nokia 3230 cũng thế đấy. Nói chung là do máy mình ko thích hợp với phần mềm đó thôi.bạn cài thử phần mềm powermp3 vào đi. trong diễn đàn mình có phần mềm này mà.mình cũng muốn up lên nhưng sợ admin cho là spam nên thôi.Bây giờ mình cũng chuyển sang dùng n70 rồi. thấy dùng cũng tốt mà.

satthu1887

gỡ bỏ phần mền đã cài vào n70.bạn vào menu\tool\manager\chọn chương trình cần xóa và chọn option\remove.vậy là xong.

spbroly

Cần font tiếng Việt cho web opera trên N70ME

Em có thằng bạn dùng N70ME hay lướt web opera nhưng không hiển thị được tiếng Việt. Em đã thử chép 2 font chuẩn là FontVn2in1.gdr và Tahoma.ttf nhưng khi vào web opera thì vẫn chỉ hiển thị ô vuông chứ không hiển thị được tiếng Việt. Bác nào có fonts phù hợp thì cho em xin với.

bbtuan

N70 khởi động không có nhạc chuông gốc Nokia

Máy N70 mình mới bị hư sửa lại (Thợ nói thay con Flat hay gì đó) bây giừo sao khi khởi động không thấy chuông lúc khởi động nữa, các bác giúp với.

sepbeobu

N70 hay bị treo!

N70 cua minh thinh thoảng bị treo?
nhấn *101# để kiểm tra tài khoản nhưng nó không hiển thị chữ là sao?
Mình không làm thế nào để remove được Innova Technologies, vì lúc cài đặt mình ấn phải phím hiden. Giờ nó cứ đổ chuông báo trộm khi tắt máy sạc pin hoặc cài sim khác, chết mất. giúp mình với!!:(:)(:)(:)(:)((

Taki7610

Unlock_GSM
N70 cua minh thinh thoảng bị treo?
nhấn *101# để kiểm tra tài khoản nhưng nó không hiển thị chữ là sao?
Mình không làm thế nào để remove được Innova Technologies, vì lúc cài đặt mình ấn phải phím hiden. Giờ nó cứ đổ chuông báo trộm khi tắt máy sạc pin hoặc cài sim khác, chết mất. giúp mình với!!:(:)(:)(:)(:)((

Có thể bị đụng phần mềm nào đó-bạn "reset sơ" lại-*#7780# xem hết không-Nếu không hết thì "reset mạnh-*#7370# hoặc có thể "update online<FW>.

Kojiro

Super V.I.P
Có thể bị đụng phần mềm nào đó-bạn "reset sơ" lại-*#7780# xem hết không-Nếu không hết thì "reset mạnh-*#7370# hoặc có thể "update online<FW>.

Còn cách 4mat 4 ngón rồi chạy fw: nhấn đồng thời *, nút gọi, số 3 và nút nguồn nha!

new

thêm 1 cách nữa cũng dẫn đến treo máy là thẻ bị dính virut,kiểm tra thẻ trước...

minhhuub

Ai có thể giải thích giúp mình con N70 không ?

Dạo này dùng con N70 rất ức chế: thỉnh thoảng nó bị reset ( không làm gì nó vẫn reset ), format 3 lần rồi vẫn như thế ( format luôn cả thẻ rồi :( ). Nhưng mà chán nhất vẫn là lúc sau khi sạc pin khởi động máy thì toàn không lên, màn hình trắng xóa, tức quá tháo pin ra rồi khởi động lại thì thấy lên. Như vậy là bị làm sao? Cách xử lí tình huống này là như thế nào vậy ? mong được sự giúp đỡ của mọi người. Thanks

Last edited by a moderator:

Gozilla85

Dạo này dùng con N70 rất ức chế: thỉnh thoảng nó bị reset ( không làm gì nó vẫn reset ), format 3 lần rồi vẫn như thế ( format luôn cả thẻ rồi :( ). Nhưng mà chán nhất vẫn là lúc sau khi sạc pin khởi động máy thì toàn không lên, màn hình trắng xóa, tức quá tháo pin ra rồi khởi động lại thì thấy lên. Như vậy là bị làm sao? Cách xử lí tình huống này là như thế nào vậy ? mong được sự giúp đỡ của mọi người. Thanks

Bạn thử update FW lại xem sao :D, có lẽ bị lỗi phần mềm thôi :D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.