• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N77!

thanhnam711

up lại firmware cho chắc cú. Tôi nghĩ bạn ấy đang đùa đấy !

Hahaha tết tư phải phụ mẹ bán đồ, vì vậy đâu phải lúc nào cũng online trên pdaviet đâu mà đùa với cợt. FW úp bản mới nhất rồi, với lại up FW cũng fiêu lắm, lỡ nó bị hở cáp hay đứt mạng thì nguy. Tại bị một lần rồi nên h sợ up FW lém.

Auto

Hahaha tết tư phải phụ mẹ bán đồ, vì vậy đâu phải lúc nào cũng online trên pdaviet đâu mà đùa với cợt. FW úp bản mới nhất rồi, với lại up FW cũng fiêu lắm, lỡ nó bị hở cáp hay đứt mạng thì nguy. Tại bị một lần rồi nên h sợ up FW lém.
Để yên khi up k động vào là đc!
Khj up nên đổi sim nào k xài ;)
E ra net up này :D
Posted via Mobile Device

thanhnam711

các bạn có pm nào có thể format máy đc không. mún 4mat máy lắm lắm rồi hichihixx hix

Thrash_metal

1 số con đặc biệt nhu con N78 của mình, format 4 ngón phải dùng *, 3 và phím media chứ ko phải phím call. Bạn thử xem nhé :)

thanhnam711

vô phương. Đã tìm mọi cách nhưng con n77 của mình vẫn không 4mat đc, chắc xì trét với nó quá

ANHTUAN9791

Có ai bị như mình kooooo :(

KOOOOOOOOOO!
Đã trải wa rất nhiều S60!Từ 6670,3250,....Đến N95>Không em nào cưỡng được 4 ngón!Chỉ thấy con N77 của bạn là bất trị như vậy thui!
Reinstall FW cho nó sợ luôn đi!

LOVE_IPHONE

Không thể hack n77!

Chào các bạn!Mình có cái N77 đã up lên firmware mới nhất 3.0820.21.0.1.Mình có tham khảo cách hack của Kojiro , thấy bảo là hack được N77.Mình làm theo hướng dẫn nhưng đến khi vào cái hellocarbide thì không thấy có biểu tượng cái hộp, chon menu1 cũng không thấy có done...........probably chỉ có yes và no thôi chọn yes nó cũng tự thoát.Không thể mở C/sys được.
Các bạn ơi làm sao để hack được N77.Giúp mình với!!:(

(Xin lỗi không phải mình cố ý spam, tại cái máy tính nhà mình bị sao ấy, ấn quay lại rồi bài vẫn bị gửi đi thành ra có 2 bài này, các mod xóa bài này đi cũng được)

Chỉnh sửa cuối:

LOVE_IPHONE

Không thể hack n77!

Chào các bạn!Mình có cái N77 đã up lên firmware mới nhất 3.0820.21.0.1.Mình có tham khảo cách hack của Kojiro , thấy bảo là hack được N77.Mình làm theo hướng dẫn nhưng đến khi vào cái hellocarbide thì không thấy có biểu tượng cái hộp, chon menu1 cũng không thấy có done...........probably chỉ có yes và no thôi chọn yes nó cũng tự thoát.Không thể mở C/sys được.
Các bạn ơi làm sao để hack được N77.Giúp mình với!!:(

venusian01

Thắc mắc về xem TV trên n77

minh vừa mua n77 nhưng không xem được tivi khi search kênh máy luôn báo No programme guides available , mà mình nghe nói VTC có 4 kênh free . Mọi người đã sử dụng qua mong hướng dẫn dùm mình .Thank

t0nistar01

E cũng dùng 1 con n77 nhưng là đồ cũ,lúc đầu e có xem dc tv mấy kênh miễn phí..Nhưng bh e vào Tv nó bắt dò "Searching for programme guides" nhưng e ko thấy bắt dc tín hiệu DVB-H nữa.thế là dt e ko xem dc..Như thế máy e bị làm sao ạ..nó có bị hỏng j k hả anh

MinhThang

Manager
E cũng dùng 1 con n77 nhưng là đồ cũ,lúc đầu e có xem dc tv mấy kênh miễn phí..Nhưng bh e vào Tv nó bắt dò "Searching for programme guides" nhưng e ko thấy bắt dc tín hiệu DVB-H nữa.thế là dt e ko xem dc..Như thế máy e bị làm sao ạ..nó có bị hỏng j k hả anh

SAo k có ai trả lời mình vậy.

Bạn phải ở vùng có sóng thì mới coi được, và bạn coi với gói cước đăng ký như thế nào vậy? bạn có thay đổi SIM khác không, nếu không thì kiểm tra lại phần cài đặt xem sao.

t0nistar01

Em ở Khu Vực Tây Hồ mà,em k biết gói cước đăng kí ntn nữa..Ah đúng rùi e thỉnh thoảng có đổi sim khác.thế nên bh e phải làm j..em tưởng m dc xem miễn phí 3 kênh mà..

MinhThang

Manager
Em ở Khu Vực Tây Hồ mà,em k biết gói cước đăng kí ntn nữa..Ah đúng rùi e thỉnh thoảng có đổi sim khác.thế nên bh e phải làm j..em tưởng m dc xem miễn phí 3 kênh mà..

Nếu bạn đổi Sim khác thì sẽ không xem được nữa đâu. Phải mua lại cái Car 500k.:D