• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N78

Status
Không mở trả lời sau này.

vuvantuan59

bạn dùng thử bản 1318 thay vì dùng bản 1345 mình dùng n5320 cũng la 9.3 mà cài dc full ma

Cái này mình thử hết rùi đều không được ! Dạ này chán rùi toàn chơi game sis của ngage thôi !
Posted via Mobile Device

tranhoangtam

Trời ơi chán
tui mới mua N78 mà tui hack có được đâu

lấy cer cũng ko đc chán quá

mọi người giúp tui với

ktp

mình mới mua N78, đang muốn hỏi mọi người là khi kết nối máy với PC thông qua cáp, nhưng chưa biết làm thế nào để máy có thể truy cập được internet qua PC? Àh còn nữa, máy mình mua ở cửa hàng nên cũng chưa biết đã được hack gì đó hay chưa, xin hỏi, cùng dòng máy thì có thể dùng chung file cer ko? và mình có biết bài viết hack bằng HelloOX, vậy cách hack nào tiện hơn? Thanks nhiều...

Chỉnh sửa cuối:

demo_13

cho mình hỏi sao khi format máy xong mình vào camera thì thấy zoom được nhưng khi khởi động lại máy thì chẳng zoom được nữa , có ai bị tình trạng như vậy giống mình ko ?

anhtoanhanoi

có lẽ phải cưới em này thôi
nhưng mà không biết pin của nó thế nào các bác nhỉ
em dùng N82 pin chán quá mà em thì hay phải đi làm xa nhà

Thrash_metal

Em này pin dùng được khoảng 4 ngày đấy bạn ạ.
N78 hack được bằng HelloOX 3, các bạn xem them file patch của FP2 nhé, hack được hoàn toàn rồi :D.
Nói chung với cái giá dưới 5tr như hiện nay thì N78 có lẽ là vô địch rồi :D: có tất cả các chức năng, nghe nhạc hay nhất dòng N-serie, hình thức sang trọng lạ mắt,..... :D

ktp

mình mới chuyển từ PPC sang, dùng N78. các bác cho hỏi, hack thằng này tối ưu nhất là theo cách nào (vì hiện nay có khá nhiều cách)? hai là, khi cài đặt phần mềm cần lưu ý những gì (chẳng hạn N78 hệ symbian 9.2, cài theo bản của 9.1 có bị gì ko..v...v) mình chưa hiểu rõ, mong chỉ giáo!! thân..

NguyenTu

Super V.I.P
mình mới chuyển từ PPC sang, dùng N78. các bác cho hỏi, hack thằng này tối ưu nhất là theo cách nào (vì hiện nay có khá nhiều cách)? hai là, khi cài đặt phần mềm cần lưu ý những gì (chẳng hạn N78 hệ symbian 9.2, cài theo bản của 9.1 có bị gì ko..v...v) mình chưa hiểu rõ, mong chỉ giáo!! thân..

Symbian 9.1, 9.2 dùng chung PM được!!Theo mình thì hack bằng HelloOX 3 là OK nhất

zaqa

- Về cách hack tối ưu:
HelloOx v.1.03 là tối ưu khi bạn có file cer (để sign HelloOx)
Tuy nhiên, nếu bạn không thể kiếm được file cer mà máy có firmware v.20.149 trở lên thì chỉ còn cách hạ firmware xuống để hack bằng Drakkarious 3.01.
- Về cài đặt phần mềm: N78 thuộc hệ symbian 9.3 chứ không phải 9.2 đâu. Bạn có thể cài các phần mềm của 9.1/9.2 vào được hết nhưng phần mềm có chạy được hay không thì còn tuỳ... hên xui. Phải thử mới biết lận!!! Cái nào không chạy được thì gỡ ra, cài cái khác!:D

demo_13

cho mình hỏi em n78 dùng được thẻ bao nhiêu gb là lớn nhất thế anh em ?

Status
Không mở trả lời sau này.